ดู: 3607|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้ข้อมูลหมอศิริพรชัยกับหมอเฉลิมค่ะ ลังเลมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนขอข้อมูลหมอศิริพรชัย กับหมอเฉลิมด้วยนะค่ะ
พอดีได้คิวหมอศิริพรชัยมาแร้ววันที่10/6/54 นานจัง แต่พอเข้ามาดูปํยหาของหมอท่านนี้เรื่อยๆๆ
เหมือนจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แอบนอยมาก รบกวนด้วยนะค่ะ
แก้จมูกกะหมอเฉลิมมาค่ะ หมอเฉลิมทำจมูกสวยค่ะเข้ากะใบหน้าดูไม่หลอกตาด้วยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 13:40:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ. ตัดสินใจทำกับหมอเฉลิม แร้วเหมือนกันค่ะ. รอคิวว่างอยู่ค่ะ
คุณหมอเฉลิมค่ะ......เป๊ะมาก..............
อยากรู้ปัญหาของหมอศิริพรชัยมากเลยเพราะเราก็ไปจองมากลัวจัง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 22:16:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้นู๋ไม่ได้ทำกับหมอศิริพรชัยแร้วค่ะ  รีวิวปัญหาเยอะค่ะ

กำลังดูหมอท่านอื่นอยู่ค่ะ
ผมว่าหมอเฉลิมน่าจะดีกว่านะ
หมอเฉลิมดีกว่าคะ และคิวยาวมากๆคะ
สวัสดีครับ  ผมสมาชิกใหม่ สนใจจะยกหางคิ้วกับหมอเฉลิม จะดีไหมครับ
หรือมีหมอท่านอื่น แนะนำบ้างไหมครับ  เห็นว่าหมอเฉลิมต้องรอคิวนานมากนี่นานขนาดไหนเหรอครับ
ขออภัยจริงๆครับ  ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง
อย่าได้ไปทำกะศิริพรชัยเด็ดขาด แล้วจะเสียใจไปจนวันตาย

ด้วยความสัตย์จิง ถ้าเราพูดโดยไม่มีมูล (เจอมากับตัวเอง) ขอให้เรามีโชคร้ายไปตลอดชีวิตได้เลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ตัดสินใจไม่ทำกับหมอศิริพรแร้วค่ะ  โพสต์ 2011-3-31 20:30
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้