ดู: 1051|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ <<

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nevermore เมื่อ 2011-3-7 18:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nevermore เมื่อ 2011-3-7 18:57

คือตอนนี้ กำลังคิดอยากจะทำ คาง กับ จมูก อะครับ
คือผมไม่เคยทำ แล้วไม่รู้จะบอกหมอยังไง ว่า ให้ทำเป็นยังไง

แล้วอยากรู้ว่า เวลาทำ คาง อะครับ มันเจ็บมากไหม ระยะเวลา เจ็บ นานมากไหมอะครับ
กลัวเรื่องเดียวเลย ไม่ชอบอะไรเจ็บๆ เลย  TT^TT

แล้วก้เรื่อง ราคา มาตราฐาน อยู่ที่เท่าไหร่ครับ.
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongyam เมื่อ 2011-3-7 19:26

จมูก หมอเฉลิม (2หมื่น / ของเค้าดีจริง / คิวยาวถึงธันวา)
หมอบุญ (5พัน มั้ง  /  เสริมดั้งเฉยๆ ถ้าหมอทักว่าเบี้ยวคือเบี้ยว เพราะจมูกคุณเบี้ยวอยู่แล้ว)

คาง  หมอธี (บางกอกศัลยกรรม) 12000

ตอนนี้กะจะลอง หมอยุทดู ทั้งจมูกและคาง อิิอิ

ปุ่มค้นหาในบอร์ด มีจ้า ลองหาดูนะ แล้วดูรูปเอา ชอบผลงานใคร จ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 03:53:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกผมเบี้ยวดิ
ซวยแล้ว  พึ่งรู้
T^T

ตอนทำ ฉีดแต่ยาชา เหรอครับ ไม่สลบ ใช่ไหม
ดีคับ ผมก็เพิ่งทำจมูกกับคางมา  ถ้าสนใจยังไง PM มาถามได้คับ ยินดีคับ อันนี้กะทู้ที่ผมรีวิวไว้คับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=20843  

แสดงความคิดเห็น

เค้าดีจิงคนนี้ หล่อได้อีกก 55+  โพสต์ 2011-3-8 10:57
คางหมอคมกริช15,000 ,หมอจุฑา12,000
ตอนแรกเราก็จะทำศึกษาข้อมูลไว้อยากปึ๊ก สุดท้ายหมอไม่ให้ทำ TT บอกว่าทำได้นิดเดียว

เราก็ทำหมอบุญคะจมูกอะ เราก็เบี้ยววว แต่เสริมออกมาแล้วไม่ค่อยเบี้ยวหรอกจ้า ประมาณว่าถ้าไม่สังเกตุก็ไม่รู้:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้