ดู: 6383|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเสริมจมูกหมอเฉลิม ช่วยโพสต์รูปหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจไปทำกับหมอเฉลิมอยู๋ค่ะ แต่ก็ลังเลค่ะ เพราะกลัวคุณหมอทำออกมาแล้วทรงจะเหมือนผู้ชาย ตอนนี้กังวลมาก ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ อ่อ ตอนนี้ใครทราบไหมว่าคิวหมอเฉลิม อยู๋ประมานเดือนไหนแล้ว เราอยากได้ช่วงเดือนธัวาคม 54 ไม่ทราบพอจะมีใครคิวไว้บ้างไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ช้าไปแค่ 2 อาทิตย์คับ ตอนนี้ปิดรับคิวไปแล้วคับ เพราะเต็มทั้งเดือนธันวา  โพสต์ 2011-3-7 12:53
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-7 13:04:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรรรรม   ...อยากสวยแต่ไม่มีบุญ
ของเราจอง 16 ธันวาคา 54 อ่ะ แต่อยากได้เร็วกว่านั้น..รอนานมาก  แต่ก็เก็บเงินไปด้วยไม่รู้ว่า พอใกล้วันจะได้ยกเลิกอ่ะป่าว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-7 13:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังดีที่ยังทันน่ะ แล้วคิดว่าจะทำราคาเท่าไรอะค่ะ
ยกเลิกได้คับ เห้นพี่แดงบอกว่า ยกเลิกก่อน 1 อาทิตย์มั้งคับ แล้วเขาจะคืนเงินที่จองให้ ทางที่ดี โทรไปสอบถามเลยคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-7 13:33:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้ายกเลิกบอกเราหน่อยน่ะ ....

จมูกหมอเฉลิมจะเป็นทรงประมาณนี้ลองดูนะ รับรองไม่ผิดหวัง เซียนจมูกสุดๆ  โพสต์ 2011-3-7 17:34
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 10:35:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ สุตู่ ตั้งกระทู้

เสียดายคิวหมอเฉลิม ยาวนานมาก  เคยไปหาแกทีหนึ่งแต่ตอนนั้นยังไม่ได้จองไว้ จะไปจองอีกที ก็ปิดรับจองคิวไปแล้ว ตอนนี้เลยต้องหันไปดูหมอท่านอื่นแทน เห็นว่าคุณหมออภิชาญ ทำละเอียด ปลอดภัยให้ความใส่ใจทั้งก่อนและหลังบริการ พอทราบจะไหมค่ะ  ว่าฝีมือท่านโอเคร ไหม เป็นอย่างไร

เราก็ทำกับหมอ อภิชาญ นะ เราว่าออกมาสวยทุกคนเลย หน้าเราเปลี่ยนเยอะมาก  โพสต์ 2011-3-9 14:51
ค่ะ แล้วเราหน้ากลม บาน เหมาะทรงไหนดีเน้อ  โพสต์ 2011-3-9 10:29
ยังไม่ลองศึกษาหมอท่านนี้เลย เดี๋ยวเราจะลองดูนะ  โพสต์ 2011-3-8 17:01
หมอเฉลิม ผมก็ยังไม่รุจะทำราคาเท่าไหร่ ระหว่าง 20000 กับ 22000 คงตัดสินใจวันนั้นอีกที

เราเคยอ่านในกระทู้ของคุณเมย์บอกว่า ถ้า20,000 จะได้ยาวกว่านะ  โพสต์ 2011-3-8 16:58
เราอ่ะจองไว้ได้เดือน กรก 54 อ่ะ ได้ปรึกษากับผู้ช่วยอ่ะ เสียค่าจอง 1 พัน อยากสอบถามว่าเห็นบางกระทุ้บอก ถ้ามัดจำ 2000 ก็ได้ 2 ชม...แต่เราเคสแก้อ่ะ 1 ชม จะเพียงพอหรอ มีแผนจะแก้จมูก พร้อมเสริมด้วยกระดูกหลังหูด้วยอ่ะ ถ้าเกิดไปทำจริงๆเคสเราประมาณ 2 ชม เขาจะรับทำป่ะอ่ะ เพราะมันจะล่าช้าไปอีก
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 14:11:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ opor18 ตั้งกระทู้

เงินมัดจำ เกี่ยวกับเวลาในการทำด้วยหรอค่ะ เราคนหนึ่งที่เคยไปคุยกับหมอมาแล้ว แต่ก็ไม่เห้นบอกเลยนะค่ะ คิดว่าไม่น่าจะใช่น่ะค่ะ เพระเรียกเก้บค่ามัดจำทั่วไปก็พันหนึ่งอะค่ะ แต่ตอนนั้นเราไม่ได้จองไว้เพราะยังไม่แน่ใจว่าจะว่างเดือนนั้นไหม กะว่าจะไปจองทีหลัง แต่มะทันแล้วค่ะ ปิดรับคิวไปแล้ว เสียดาย แต่ตอนนี้กำลังสนใจหมออภิชาญ ค่ะ
ตอบกระทู้ rayar ตั้งกระทู้

เค้าว่าหมอ อภิชาญ ทำสวยนะ ไม่เป็นแท่งด้วยแล้ว ที่สำคัญใส่ใจคนไข้มากๆไม่เคยทิ้งคนไข้เลยค่ะ ตอนเราทำโทรหาหมอทุกวัน ทุกคืนเลยค่ะ กลัวไม่โด่งบ้าง บวมบ้าง ถ้าว่างหมอก็รับทุกครั้งเลยนะค่ะหรือไม่ก้โทกลับค่ะ เราแพ้ยา ก็เปลี่ยนยาให้ฟรีอีก ไม่ได้เชียร์หมอนะค่ะแต่หมอดีมากๆเลยค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22443&page=1#pid637842 รูปหน้าเราแบบนี้ทำออกมาจะได้แนวไหนได้บ้าง   โพสต์ 2011-3-9 16:11
สนใจมากมาย แต่หน้าเรากลมๆบาน ไม่รู้หมอจะดีไซน์ให้เราได้ไหม  โพสต์ 2011-3-9 16:10
ไม่มีหรอกครับ 2 พันได้ สองชั่วโมง  มีแต่ ถ้านัดกับหมอ บ่าย 3 จะได้ทำประมาณ 5-6 โมงเย็น เพราะ แต่ละเคสเกินเวลาทั้งนั้น เหอๆ
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

ของเราก็กลมๆ บานๆเหมือนกัน หมอไม่ได้ทำให้โด่งมากมายแต่ก็ดูมีสันขึ้นนะ เพราะถ้าสูงมากจะกลายเป็นคนหน้าดุ ลองศึกษาดูก่อนก็ได้จ้า
http://dungdong.com/forum.php?mo ... mp;page=2#pid637650
เราก็อยากทำนะ แต่รอจัดฟันเสร็จก่อนค่ะ ทำให้ไม่กล้าจองเพราะไม่รู้ว่าจะจัดเสร็จตามที่หมอฟันบอกจริงๆวันไหนค่ะ
อยากได้คิวหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ ต้องทำไงค๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้