ดู: 6837|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอบุณถิ่น 11เดือนแล้วคร้า ^^

[คัดลอกลิงก์]
ออกมาไม่ค่อยโด่งมากแต่ส่วนใหญ่คนชมว่าเหมาะกะหน้าดี แต่อยากได้โด่งกว่านี้ เรยคิดว่าจะทำใหม่ยุคร้า

111.jpg (171.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

แสดงความคิดเห็น

จองคิวนานไม๊  โพสต์ 2011-5-8 21:12
จมูกสวยมาก กกกก  โพสต์ 2011-5-8 21:07
ทำออกมาแล้วเริดมากกกกก ทรงจมูกแบบนี้เหมือนอั้มเลย  โพสต์ 2011-3-6 04:21
ทำออกมาแล้วสวยมากๆครับ ตาก้สวยขึ้นด้วยเลยอ่าครับ  โพสต์ 2011-3-6 01:47
สวยเริดค่ะ คุลหมอดึงกี่ครั้งค่ะ  โพสต์ 2011-3-6 01:38
สวยงามมากค่ะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-7 02:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ohoil ตั้งกระทู้

ยุบเยอะมากๆๆคะ
สวยมากค่ะ  กด like ให้ 10 ครั้งเลยค่ะ หลังจาก 3 เดือนแล้วมันจะยุบลงจาก2เดือนแรกเยอะมั้ยค่ะ  (อันนี้ถามเป็นวิทยาทานนะค่ะ)
ทรงสวยมาก ๆๆ เรยคะ บุ๋มว่าไม่ต้องแก้หรอกคะ แค่นี้ก๊สวยมากแร้วจิง ๆๆ : )
สวยทั้งคนทั้งจมูกค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-6 21:01:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาตามคำเรียกร้องคระหน้าตรง กะหน้าเหมือนจะตรงแต่ไม่เอียงมากน้า  ถ้าดูดีๆหน้าตรงไม่ค่อยโด่งเรยง่า ส่วนด้านข้างก็เชิดคระ ของหมอบุณถิ่มซิลโคนเปนแบบมีขานะค่ะ  ส่วนปากไม่คิดจะทำคระเพราะว่าตัวจิงไม่บานขนาดนี้ 55 อันนี้คือยิ้มแบบไม่เหนฟันเรยดูปากกว้าง กัวทำปากบางแล้วฟันเหยินคะ

112.jpg (50.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เริ่ดมากค่ะ ^^
สวยดีค่ะ ธรรมชาติดี
แก้แล้วไม่สวย ไม่คุ้มนะคะ พอเถอะสวยมากแล้วค่ะ
เราว่าสวยแล้วนะคะ ไม่ต้องแก้ใหม่หรอกคะ ดูเฉี่ยวขึ้นเยอะเลยคะ
โด่งสวยแล้วค่ะ
ทรงก็เข้ากะหน้า ดีจังเลยค่ะ^^
แต่เราว่าสวยแล้วนะคะ ไม่ต้องทำใหม่หรอกค่ะ เข้ากะหน้ามาก:)
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-6 14:05:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆแล้วเปนทรงจมูกที่ตามใจหมอคะ ไม่ได้บอกอะไรหมอเรย อารมว่าไม่กล้า55+ ตอนแรกหมอก็ถามว่าจะเอาสูงขนาดนี้ไหม เราก็บอกว่าไม่เอาขอตำ่ว่ากว่านี้คือในใจจิงอยากให้ตงปลายโด่งๆแต่ตรงระหว่างคิ้วน้อยๆคะ แต่หมอก็บอกว่าถ้าต่ำกว่านี้จะไม่โด่งนะก็เรยตามใจหมอคะ ตัวจิงนี้อยากจะบอกว่าธรรมชาติมากค่ะ ธรรมชาติไปไหม 55

แสดงความคิดเห็น

แบบนี้แหละดีแล้วค่ะ ดูโด่งธรรมชาติ ถ้าสูงกว่านี้จะดูออกเลยว่าทำมา  โพสต์ 2011-3-14 03:55
สวยแล้วค่ะ อย่าแก้เลย
สวยเข้ากับหน้ามาก ไม่ต้องไปแก้ใหม่แล้วครับ เดี๋ยวมันจะมีปัญหาภายหลัง คือ บางหรือาจจะทะลุได้
สวยแล้วครับ ไม่ต้องแก้ก้อดูดีคร้าบ
เคารพเลยคร่ะ
เยี่ยม
อยากดูรูปน่าตรงเหมือนกันค่ะ
ทรงจมูก สวยมากๆค่ะ
โหคุณน้องนี่พี่ก็ว่าโด่งเด้งแล้วนะ ดด่งกว่านี้มันจาดูเฟคเกินไปหน้าแข็งๆไม่สวยอ่า
แค่นี้สวยมากๆแล้วจ้าแถมไม่มีปัญหาเรื่องทะลุตามมาอีกเพราะโด่งมากแรำๆสวยแต่
หลังจาก3ปีไปแล้วปลายเริ่มบางคราวนี้แก้ยากนะค่ะ
ปล.พี่ว่าถ้าให้เกิดกว่านี้อีกนะทำปากบางจาดีกว่านะค่ะรับรองเริ่ดดดดดดดได้อีกค่ะ
สวยแล้วค่ะ สวยมากไม่ต้องไปแก้ทำใหม่หรอกค่ะ
สวยแล้ว  สวยแล้ว  เหมือน เอ๋ พรทิพย์ แฟนป๋อเลย
ดูด้านข้างก็โด่งแล้วนะ  สวยด้วย
อยากสวยบ้างจัง  อิอิ
จมูกสวยเหมื่อนพี่ อั้มเลย
สวยๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้