ดู: 6782|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอบุณถิ่น 11เดือนแล้วคร้า ^^

[คัดลอกลิงก์]
ออกมาไม่ค่อยโด่งมากแต่ส่วนใหญ่คนชมว่าเหมาะกะหน้าดี แต่อยากได้โด่งกว่านี้ เรยคิดว่าจะทำใหม่ยุคร้า

111.jpg (171.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

แสดงความคิดเห็น

จองคิวนานไม๊  โพสต์ 2011-5-8 21:12
จมูกสวยมาก กกกก  โพสต์ 2011-5-8 21:07
ทำออกมาแล้วเริดมากกกกก ทรงจมูกแบบนี้เหมือนอั้มเลย  โพสต์ 2011-3-6 04:21
ทำออกมาแล้วสวยมากๆครับ ตาก้สวยขึ้นด้วยเลยอ่าครับ  โพสต์ 2011-3-6 01:47
สวยเริดค่ะ คุลหมอดึงกี่ครั้งค่ะ  โพสต์ 2011-3-6 01:38
โห สวยๆๆ ยังกะคนละคนเลยคะ ชอบจังคะสโลปสวยมากกก:):)
รบกวนขอดูรูปหน้าตรงหน่อยค่ะ  พอดีศึกษาข้อมูลอยู่  ขอบคุณค่ะ
ไม่ต้องแก้หรอกคร่าเราว่าสวยแล้วนะคะ...เราก็จองคิวแล้วเหมือนกันค่ะทำ 30 มีนานี้คร่า
พอ แล้ว โด่ง แค่นี้ พอ และ เงินทองไร มาก มาย คับ คิ ๆ
มีบางมุมหน้าเหมือนหยิงแม้นฯ อิอิอิ มีแต่รูปมุมด้านเอียงซ้ายให้เห็น ขอด้านหน้าตรงเด๊ะหน่อยสิคะ จะได้เห็นว่าโด่งไม่โด่ง แต่โดยรวมแล้วสวยงามดีค่ะ
จมุกสวยแล้วครับ..แต่ที่ผมชอบ..ผมชอบปากคุณมีเสน่ห์มากครับสวยจริงๆ

แต่เราว่าคุณทำปากอีกหน่อยนะ เพราะแอบเหมือนหญิงแม้นเหมือนกันนะเนี่ย  โพสต์ 2011-3-6 04:18
สวยมากเลย แล้วเราต้องบอกแบบคุนหมอว่ายังไงค่ะ
แบบนี้หรือป่าวที่เค้าเรียกว่าทรงหยดน้ำอ่ะ ส่วนตัวชอบมากเลยแบบเนี๊ย
ราคาเท่าไหร่คะ ซิลิโคนนิ่มหรือป่าวคะ
เห็นเฉพาะด้านข้างนะคะ ดูแล้วสวยและเหมาะกับหน้ามากๆ ดูสวยเก๋เปรี้ยวและเฉี่ยวเลยทีเดียว ไม่อยากให้ทำปากนะคะ น้องดูมีเอกลักษณ์และสวย ตอนนี้ดูทุกอย่างลงตัวมาก ไม่เหมือนใครดีค่ะ
สวยมากค๊า  รูปสุดท้ายยิ่งสวย
จมูกสวยเหมื่อนพี่ อั้มเลย
สวยๆๆๆๆๆๆ
สวยแล้ว  สวยแล้ว  เหมือน เอ๋ พรทิพย์ แฟนป๋อเลย
ดูด้านข้างก็โด่งแล้วนะ  สวยด้วย
อยากสวยบ้างจัง  อิอิ
สวยแล้วค่ะ สวยมากไม่ต้องไปแก้ทำใหม่หรอกค่ะ
โหคุณน้องนี่พี่ก็ว่าโด่งเด้งแล้วนะ ดด่งกว่านี้มันจาดูเฟคเกินไปหน้าแข็งๆไม่สวยอ่า
แค่นี้สวยมากๆแล้วจ้าแถมไม่มีปัญหาเรื่องทะลุตามมาอีกเพราะโด่งมากแรำๆสวยแต่
หลังจาก3ปีไปแล้วปลายเริ่มบางคราวนี้แก้ยากนะค่ะ
ปล.พี่ว่าถ้าให้เกิดกว่านี้อีกนะทำปากบางจาดีกว่านะค่ะรับรองเริ่ดดดดดดดได้อีกค่ะ
ทรงจมูก สวยมากๆค่ะ
เคารพเลยคร่ะ
เยี่ยม
อยากดูรูปน่าตรงเหมือนกันค่ะ
สวยแล้วครับ ไม่ต้องแก้ก้อดูดีคร้าบ
สวยเข้ากับหน้ามาก ไม่ต้องไปแก้ใหม่แล้วครับ เดี๋ยวมันจะมีปัญหาภายหลัง คือ บางหรือาจจะทะลุได้
สวยแล้วค่ะ อย่าแก้เลย
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-6 14:05:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆแล้วเปนทรงจมูกที่ตามใจหมอคะ ไม่ได้บอกอะไรหมอเรย อารมว่าไม่กล้า55+ ตอนแรกหมอก็ถามว่าจะเอาสูงขนาดนี้ไหม เราก็บอกว่าไม่เอาขอตำ่ว่ากว่านี้คือในใจจิงอยากให้ตงปลายโด่งๆแต่ตรงระหว่างคิ้วน้อยๆคะ แต่หมอก็บอกว่าถ้าต่ำกว่านี้จะไม่โด่งนะก็เรยตามใจหมอคะ ตัวจิงนี้อยากจะบอกว่าธรรมชาติมากค่ะ ธรรมชาติไปไหม 55

แบบนี้แหละดีแล้วค่ะ ดูโด่งธรรมชาติ ถ้าสูงกว่านี้จะดูออกเลยว่าทำมา  โพสต์ 2011-3-14 03:55
แต่เราว่าสวยแล้วนะคะ ไม่ต้องทำใหม่หรอกค่ะ เข้ากะหน้ามาก:)
โด่งสวยแล้วค่ะ
ทรงก็เข้ากะหน้า ดีจังเลยค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้