ดู: 3223|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] หาเพื่อนแชร์โบท๊อกซ์ลดกราม สถาบันผิวหนังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กิ๊ฟหาเพื่อนไปฉีดโบท๊อกซ์ลดกรามที่สถาบันผิวหนังด้วยกันค่ะ 50 ยู+ ค่าฉีด คนละ 7,000 บาทค่ะ  สนใจเมลล์หรือโทรกลับ 086-7579591 ได้เลยค่ะ พร้อมตลอดเวลาค่ะ ไปวันไหนก็ได้ แต่ถ้าอยากฉีดกับอ.หมอประภาวรรณต้องเป็นวัน อังคาร/ศุกร์/เสาร์ค่ะ ยินดีไปรอคิวให้ก่อนนะคะ เพราะว่าคนเยอะมาก วันนี้กิ๊ฟไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วค่ะไปรอคิวตั้งแต่ 6 โมงเช้า คุณหมอบอกว่า ถ้าหาเพื่อนมาแชร์ได้ ก็มาฉีดได้ทันทีเลยค่ะ (ตอนนี้ใจไปอยู่ที่โรงพยาบาลแล้วค่ะ อยากหน้าเล็กค่ะ ) ถ้าสนใจไปด้วยกันนะคะ
อยากรู้จังเลยค่ะว่าทำที่โรงพยาบาลไหน  สนใจเหมือนกันค่ะอยากหน้าเล็กเหมือนกันแล้วมันจะอยู่ตลอดรึเปล่าคะหรือว่าเราต้องฉีดตลอด  พอดีไม่เคยได้ยินวิธีแบบนี้ค่ะ อยากจะถามวิธีการก่อนที่จะไปทำค่ะ  (ขอโทษด้วยค่ะคำถามโง่ไปหน่อย)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-12 15:38:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เป็นไรค่ะ กิ๊ฟก็หาข้อมูลอยู่นานกว่าจะตัดสินใจได้ฉีดที่ สถาบันผิวหนังค่ะ เค้าเปิดเป็นขวด 12,000 บาท มี 100 ยูนิต แต่ส่วนมากจะใช้แค่ 50ยูนิต ถ้าไปด้วยกันก็หารคนละครึ่งรวมค่าฉีด 1,000 บาท ก็เป็นคนละ 7,000 บาทค่ะ ถูกกว่าตามคลีนิกเอกชนครึ่งหนึ่งอ่ะค่ะ ราคาจะประมาณ 13000-15000 บาท ประหยัดเงินไปเยอะเลยค่ะ โบท๊อกซ์จะช่วยคลายกล้ามเนื้อบริเวณกรามทำให้หน้าเราเล็กลงเข็มแรกจะอยู่ได้ประมาณ 6 เดือน ฉีดครั้งแรกคุณหมอจะนัดซ้ำอีกครั้ง ก็จะอยู่ได้นานเป็นปีๆ ค่ะ กิ๊ฟอ่านมาหลายที่มากที่สุดก็ 3 ปี ไม่ถาวร แต่ที่เลือกทำเพราะมันไม่น่ากลัวเหมือนผ่าตัดกราม ซึ่งไม่มีเวลาพัก และค่าใช้จ่ายสูง จากที่ศึกษามานานพอสมควร (ก็ตัดสินใจ) ฉีดค่ะ  ถ้าสนใจโทรมาคุยก็ได้นะคะ หรือฝากเบอร์ไว้โทรกลับก็ได้ค่ะ
มันจะทำให้น่าตาย แบบ ยิ้มไม่ออก ยิ้มแล้วแปลกๆปะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-12 20:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ค่ะ จากที่ฟังคุณหมอ ก็จะเป็นประมาณว่าจะเมื่อยปากง่ายกว่าปกติค่ะ เพราะฉะนั้นก็อย่าไปทานของที่เคี้ยวยากๆ หรือเคี้ยวนานค่ะ แต่อยากอื่นไม่มีค่ะ ฟังจากผลข้างเคียงอันเล็กน้อยนี้แล้ว กิ๊ฟตัดสินใจว่า ทนได้ค่ะ ให้มันเล็กอย่างเดียวแหล่ะ
ผู้หญิงเราอย่าหยุดสวยค่ะ
สนใจอยากฉีดเหมือนกัน แต่อยากทำช่วงต้นธันวา
ฉีดไปแล้วเหรอคะ

ถ้ายังไม่ฉีด รบกวนติดต่อมานะคะ

อยากไปฉีดมากๆเลยค่ะ

march_aysuko2009@live.com
ฉีดไปหรือยังคะ พอดีสนใจเป็นเดือน ก.พ ได้ใหมตอนนี้เราอยู่เมืองนอก

เราไปเมืองไทย 29 ม.ค นี้

ninalove_na@hotmail.com
ดีจังยังไงก็สวยขึ้นนะจ๊ะ
สนใจมากค่ะ  ใครสนใจบกวนติดต่อกลัมาหน่อยน๊า  fearles_fern@hotmail.com
โทดทีพิมพ์ผิดจ่ะ

สนใจมากค่ะ  ใครสนใจบกวนติดต่อกลัมาหน่อยน๊า fearless_fern@hotmail.com
สนใจด้วยค่ะ แต่ยากฉีดต้น ธันวาอ่ะค่ะเพราะยังอยู่ต่างประเทศ กลับไปธนวาอ่ะค่ะ
ถ้าไงก็ email มาคุยกานนะค่ะ เพราะยากฉีดมากเลย ohio_ae@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้