ดู: 5601|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากทำหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะตัดสินใจทำหน้าอกแนะนำ หมอด้วยค่ะ
เชียร์หมอกรีชาติค่ะ
จีนทำกับหมอ ธี ( พระราม 2ค่ะ )  ทำเสร็จไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่รู้สึกไรเลยค่ะ ทำมา จะครบ 2ปีแล้วค่ะ ยังไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ รอพี่ๆ เค้ามาแนะนำต่อนะค่ะ
เจอแล้วคนที่มีปณิธานเดียวกัน:)
เราทำกับหมอชลธิศ สวยนะ ไม่ต้องนวด นอน รพ คืนเดียวเอง ไม่เจ็บ พวกดาราทำเยอะเหมือนกัน แต่แพง นะ ลองคิดดูให้ดีก่อนตัดสินใจ เพราะถ้าได้หมอฝีมือไม่ถึงเจ็บมากนะ การทำหน้าอกเป็นเรื่องใหญ่เช่นกัน ถ้าไม่ดี ทำแล้วแข็งแก้อยาก มีไรคุยกันได้ เราทำ 4 ปีแล้ว โอเคเลย
ตอบกระทู้ mint-mint ตั้งกระทู้

ราคาเท่าไหร่ บอกได้ไหมค่ะ
อยากทำเหมือนกัน จมูก และก็ หน้าอก ที่ไหนทำดี และ สวย กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
บีทำกับหมอชาตรีค่ะเชียงใหม่ได้ 6เดือนค่ะ ปกติดีค่ะ
เราแนะนำ หมอ สมศักดิ์ รพ.บางนา5 (แต่ที่จิงแล้วทำหน้าอก1-6เดือนต้องหมั่นนวดเป็นประจำนะ เพื่อหน้าอกเราจะได้ไม่แข็ง)หลังจากนั้นภายใน 1-2 ปีที่ทำหรือต่อไปเรื่อย ๆ หมั่นนวดเดือนละครั้งก็ได้ เพราะนมเราจะมีผังผืดสร้างขึ้นมาเรื่อยๆ ที่สำคัญ ให้อกเราจะไม่แข็ง นิ่มสวยได้ธรรมชาติมากๆ
ตอบกระทู้ เมล ตั้งกระทู้

เราจะไปทำเดือนหน้า หมอ พีระจ้า
ราคาโรงพยาบาล กรุงสยามเซ้นคารอส ทรงกลม 62000  หยดน้ำ 95000 ผ่าตัดเฉพาะ วันอาทิตย?
ราคาโรงพยาบาล ปิยะเวท  ทรงกลม  82000 หยดน้ำ 115000 ยกเว้นวันผ่าตัดวันจันทร์ วันเดียว
สองที่นี้ หมอคนเดียวกันนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ราคาหมอพีระ พุ่งทะยานขึ้นเรื่อยๆเลย กว่าจะเก็บเงินได้ คงจะเพิ่มอีก แง  โพสต์ 2011-12-12 22:06
ว็ายยย ขึ้นราคาอีกเเล้วอ่ะ  โพสต์ 2011-5-5 03:06
หมอสมศักดิ์  รพ.บางนา5(60,000 นอนห้องพิเศษ1 คืน)
เราจะทำหมอชาติชาย  รพ.สมิติเวช วันอาทิตย์นี้จ๊ะ
แนะนำทีนวดหน้าอกด้วยคะ มีที่ไหนบ้าง ขอบคุณค่ะ
หมอเทพจ้า 45,000 นุ่มนิ่มสวยงามไม่เจ็บด้วยแหละ ทำอย่างอื่นเจ็บกว่าเยอะ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ  โพสต์ 2011-12-13 14:45
ไม่ต้องค่ะ อีกอย่างไม่ต้องนวดเค้นด้วยค่ะ แค่นวดเช้า-เย็น 10 ครั้งพอ  โพสต์ 2011-12-12 22:19
หมอเทพ เราต้องตรวจร่างกายจากรพ.ไปก่อนไหม เห็นว่าไม่วางยา  โพสต์ 2011-12-12 22:07
ช่ายๆๆๆ อยากทำหน้าอกมากๆๆค่ะ
แนะนำยศการคลีนิค หมอสมยศ คุณจักร
ตอบกระทู้ katatsumuri ตั้งกระทู้

ไม่ต้องค่ะ ทำได้เลย ลองไปคุยกับคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้