ดู: 49965|ตอบกลับ: 138
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เย็บกล้ามเนื้อตาและทำตาสองชั้นมาคร้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมมีปัญหาเรื่องหนังตามันปิดตาดำมากกว่าปกติมันเลยเหมือนง่วงนอน ไปปรึกษาหมอคิดว่าทำตาสองชั้นน่าจะแก้ไขได้แต่เป็นความเข้าใจผิด การทำตาสองชั้นไม่ได้ทำให้ตาโตขึ้น หมอให้เย็บกล้ามเนื้อปิดเปิดเปลือกตาเพื่อให้ตาโตขึ้นแต่ได้มากสุดแค่สองมิลอะ และกรีดชั้นตาให้ชัดขึ้น ไม่รู้ว่าทำมาแล้วจะเปลี่ยนมากน้อยแค่ไหน ลุ้นๆๆๆ ตอนนี้กำลังปวดๆเลยคับคิดว่าพรุ่งนี้จะบวมมาก รูปก่อนทำนะคับ                       

แสดงความคิดเห็น

^_^
เค้าเรียกว่าอะไรคะ..แล้วทำที่ไหนคะราคาเท่าไหร่สนใจยุ่คะ  โพสต์ 2011-3-9 21:32
เข้ามารอชมครับ
หายๆ ไว นะ เลยไม่ได้ลงไปเลย
ว้าวววว...2มิล
ดูไม่เยอะนะ
แต่เชื่อเหอะว่า
มันสามมารถเปลี่ยนได้จิงๆ
ถูกต้องแล้วต้องเย็บกล้ามเนื้อตา
เพื่อให้ตาดูเปิดกว้างขึ้น
ถ้าแค่กรีดตา2ชั้น อย่างมากก็ได้แค่ชั้นตา แต่ไม่สามารถแก้ไขปัญหาได้ตรงจุด
งัยรอชมรูปดีก่าโน๊ะ
รอชมรูปคร่า
มารอดูเช่นกันค่ะ เพราะเป็นเคสเดียวกันเลย จะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ
:)ทำที่ไหนมาคะ และราคาเท่าไหร่ เราสนใจจะไปทำเหมือนกาน
รอชมนะค่ะ ปัญหาเดียวกันเลย >"<
ถ่ายรุปทีต้องทำตาโตๆ เหออ เหนื่อยย TT^TT
เป็นกำลังใจให้ครับ แต่ถ้าขอหมอให้กรีดสูงมาหน่อยก็จะดีนะครับ เพราะนาน ๆ ไป มันจะต่ำลง ๆ เหมือนเราอ่ะ  
คุณหมออะไรอ่ะคะ
เอารุปมารีวิวด้วยนะครับ รอชมอยู่
มารอติดตามชมคร๊าบบบบบบบบ หายไวๆๆๆๆ
อยากเห็นนนนนนนน  หมออะไรหรอค่ะ  ~
อยากชมเหมือนกันครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 16:52:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอดารินทร์ ที่เวส์ทเทอราคลินิค คับ หมอถามว่าจะเอาแบบไหนผมบอกแล้วแต่หมออะหมอเลยกรีดชั้นโตหน่อยละกัน แต่ตอนนี้ผมกลัวว่ามันจะไม่ตามันจะไม่โตขึ้นอะ ส่องกระจกหนังตาก็ยังปิดตาดำเกือบครึ่งอยุ่อะ
ต้นฉบับโพสต์โดย toxtak เมื่อ 2011-3-4 16:52
หมอดารินทร์ ที่เวส์ทเทอราคลินิค คับ หมอถามว่าจะเอาแ ...

มันยังบวมอยู่มั้งคะ ใจเย็นๆ นะคะ อีกอาทิตย์ก็แจ่มแล้วคะ เอาใจช่วย เราก็สนใจจะทำกับคุณหมอคะ กำลังจะเข้าไปคุย อยู่พอดี
ต้นฉบับโพสต์โดย toxtak เมื่อ 2011-3-4 16:52
หมอดารินทร์ ที่เวส์ทเทอราคลินิค คับ หมอถามว่าจะเอาแ ...

มันยังบวมอยู่มั้งคะ ใจเย็นๆ นะคะ อีกอาทิตย์ก็แจ่มแล้วคะ เอาใจช่วย เราก็สนใจจะทำกับคุณหมอคะ กำลังจะเข้าไปคุย อยู่พอดี
อยากเห็นด้วยนะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 17:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดวรอหายบวมนิดนึงนะคับจะลงรูปให้ดู ตอนนี้มันปิดพลาสเตอร์ไว้นะคับ ถ่ายออกมาก็เห็นแต่พลาสเตอร์
หายเรวๆนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fr3ya เมื่อ 2011-3-4 18:06

เราจะทำ้เหมือนกัน ไม่ทราบว่า ราคาเท่าไหรค่ะ
รบกวนตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณคร้า
ของเราน่าจะได้คิววันที่11เดือนนี้ ตื่นเต้นอ่ะ
กำลังสับสนว่าจะทำดีไหม แอบกลัววววววว  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้