ดู: 1857|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกแบบนี้ ควรจะทำดีไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]

คือ มองด้านหน้า เหมือนจะไม่มีดั้งครับ แต่ถ้ามองด้านข้างจะเห็น ชัดว่ามีดั้ง แนะนำด้วยครับ
ทำโลดเลยคร่าพี่ หยดน้ำสวยเชียวเอาโด่งๆนะหล่อมากๆแน่เลยค่ะพี่
หาหมอฝีมือเจ๋งๆนะค่ะ สู้ๆค่ะ
ทรงนี้เสริมอย่างเดียวหล่อแล้วครับ เป็นคนมีดั้งแต่หน้าตรงไม่มีมิติเพราะโหนกคิ้วสูง

เสริมถึงหว่างคิ้วไม่ได้ แค่เสริมยกปลายปีกหุบหยดน้ำมาดั้งเป็นสัน

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 13:22:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ งั้นผมจะลอง หาคุณหมอ ที่ เจ๋ง ๆ แล้ว ลองไปปรึกษาดูครับ จะเอาที่เพื่อนๆ เม้นมาไปให้คุณหมอดูด้วยครับ  
เสริมเเค่ดั้งก็พอ พื้นฐานจมูกดีอยู่เเล้วครับ

ปลายสวยอยู่เเล้ว ออกมาต้องหล่อเเน่ครับ
ก็โด่งอยู่แล้วนะคะ
อยู่ที่ตัวเองนะค่ะว่ามันคือปัญหาของหน้าเราหรือทำเพราะอยากมี เพราะว่าการทำศัลยกรรมไม่ใช่แค่ทำตามกระแสเท่านั้น บางคนทำเพราะมีปัญหาต้องใช้หน้าตาในการทำงาน บางคนก็ทำเพราะแค่ความอยากโดยไม่ได้คิดอะไรมาก แต่เมื่อทำไปแล้วก็อาจพบปัญหาหนักกว่าก่อนทำก็มีมากมาย อยู่ที่ตัวเราค่ะศึกษาหาข้อมูลให้ดีก่อนการตัดสินใจทำนะจ๊ะ แล้วคุณจะสวยด้วยธรรมชาติหรือมือหมอ อยู่ที่การตัวสินใจของตัวเองเท่านั้นค่ะไม่มีใครมาตัดสินใจแทนใบหน้าเราได้
เอาความรู้สึกเราค่ะ
เสริมค่ะแล้วหน้าจะคมขึ้นเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้