ดู: 3417|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอคมกริช สุขุมวิช 22 กับ หมออภิชาญ เฟิร์สแคร์ คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจระหว่างคุณหมอ 2 ท่านนี้น่ะค่ะ อยากทราบว่า จมูกอย่างแพรวนี่ต้องทำแบบไหน อย่างไรคะ เป็นคนเนื้อน้อย แล้วก็เห็นรูจมูกค่อนข้างเยอะ ลูกศิษย์คุณหมอทั้งสองท่าน ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  >>> ขอบคุณมากค่ะ ^^

IMG_21131.jpg (91.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_21171.jpg (83.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แสดงความคิดเห็น

ตาสวยจังเลยค่ะ ได้ทำหรือเปล่าค่ะ  โพสต์ 2011-3-1 18:04
ปีกทรงเดียวกันเลยค่า กลมๆ เล็กๆ เนื้อน้อย ตอนนี้อยากตัดปีกเหมือนกัน
รอผู้รู้มาตอบค่ะ
ตาโตจังเลยนะคับ
หมอคมกริช แป้งเพิ่งไปทำมาเมื่อวานค่ะ  คนเยอะมากๆ
ไปถึง 9.30  แต่ได้ทำตอน บ่ายโมงค่ะ   ตอนนี้บวมนิดหน่อยค่ะ  ไม่เจ็บ ไม่ปวดใดๆค่ะ
เฉยๆและธรรมดา กินข้าวได้เยอะเหมือนเดิมค่ะ 555++

แต่ทรมานตรงที่ต้องนั่งหลับทั้งคืนค่ะ  ปวดก้นเลยค่ะ

อยากอัพรูปให้ดู แต่ทำไม่เป็น..แนะนำด้วยค่ะ  เพิ่งสมัครสามชิกเสร็จ  อิอิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oshiji เมื่อ 2011-3-1 15:47

อัพลิ้งค์รูป 2 วันค่ะ  หมอคมกริช สุขุมวิท 22  http://www.dungdong.com/home.php ... lbum&picid=5456

ส่วนรูปก่อนทำ แป้งถ่ายไว้ในไอโฟน...ไม่ได้เอาสาย USB iphone มาค่ะ
วันหลังอัพให้อีกค่ะ

ปล.ช่วงนี้ใครจะไปทำ 1-14 มีนา คิวเต็ม  และช่วงต้นเดือนเมษา ก็เต็มนะคะ

02-6630528  เผื่อมีคนอยากสอบถามค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-1 16:33:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุนแป้งค่ะ อัฟรูปให้ดูบ่อยๆนะคะ
หายไวๆนะค่ะ
ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ
เราว่าหมอ อภิชาญ ก็ทำสวยนะค่ะ ทำให้ออกมาเข้ากับรูปหน้าแต่ละคนได้ ลองหาดูจากรีวิวที่คนอื่นเค้าลงกันเหมอเค้าเหลาซิลิโคน ให้เข้ากับแต่ละคน ยิ่งตังเองสวยอยู่แล้ว จมุกก็ยาวทำออกมาต้องสวยแน่ๆค่ะ
เราก็เชียร์หมอ อภิชาญค่ะ ธรรมชาติ ไม่เปนแท่งด้วยของเราก็ทำกับหมอ อภิชาญ เราว่าหน้าเราเปลี่ยนไปเยอะเลยแต่ไม่มีใครดูออกสักคน เราชอบนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้