ดู: 9041|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] รีวิวความเปลี่ยนแปลของผิวใน 3ปีที่กินยาตัวนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นยาที่ฝ้ายลองทานจากเพื่อนข้างบ้านที่มีแฟนเป็นคนอเมกาค่ะ พอดีว่าเขาไปอยู่ที่โน้นแล้วก็รู้เรื่องมาเขาก็กินมาสักพักก็กลับมา
เมืองไทย ฝ้ายเจอก็เลยทักว่าไปทำอะไรมาทำไมดูขาวขึ้นเยอะเลย เขาเลยให้มาลองทานดูค่ะ ตอนแรกก็ไม่เชื่อค่ะจนได้ลองเองค่ะ
แฟนทักว่าขาวขึ้น แต่ยังไม่พอใจค่ะสรรหาสาระพัดวิธี จนเจอครีมทาผิวและขัดผิวคราวนี้เลยหยุดแล้วก็ใช่ประมาณ 5เดือนกว่า
ฝ้ายก็ท้องเลยต้องหยุดกิน หยุดกินเกือบ2ปีเพราะต้องให้นมน้องค่ะ จนตอนนี้ลูกชายได้ ขวบแล้ว ฝ้ายก็เริ่มมากินอีก กินมาได้ เกือบ2อาทิตย์
แล้วค่ะ ................ฝ้ายอยากลองแนะนำคนที่เคยทานอย่างอื่นแล้วไม่ได้ผลลองมาทานดูค่ะ ทานแล้วถ้าพอใจหยุดทานก็ไม่กลับมาดำอีกค่ะ
............................คัยที่สนใจโทรสอบถามได้ที่ 088-6456884 ฝ้ายค่ะ
สินค้าฝ้ายมีไม่มากเพราะซื้อไว้ทานเอง แต่ถ้าอยากได้ฝ้ายก็จะสั่งให้ค๊า
  ป.ล รูปปัจจุบัน..ฝ้ายเสริมจมูก+ตัดปีกค่ะ

44.jpg (191.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

86.jpg (193.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

77.jpg (167.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 00:39:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ฝ้าย01 เมื่อ 2011-2-28 00:35
เป็นยาที่ฝ้ายลองทานจากเพื่อนข้างบ้านที่มีแฟนเป็นค ...

ผลข้างเคียง- ทำให้หน้าขาว ใส ไร้ฝ้าจุดด่งดำจ่างลงอย่างเห็นได้ชัดค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 00:39:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ฝ้าย01 เมื่อ 2011-2-28 00:39
ผลข้างเคียง- ทำให้หน้าขาว ใส ไร้ฝ้าจุดด่งดำจ่างลงอย ...

รูปสุดท้ายคือรูปปัจจุบัน ถ่ายเมื่ออาทิตย์ก่อนะค่ะ:):):):):)
.
.
หรือถ้าคัยสนใจทิ้งเมลไว้นะค่ะ
เป็นยาอะไรคะมีชื่อไหม??????
สวยมากค่ะขาวมาก เหมือนตายแล้วได้เกิดใหม่เลยผิว
เท่าไหร่อ่าพี่ ขอข้อมูลหน่อยค่ะ
คุณฝ้ายค่ะสนใจมากเลย ยังไงขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ

เมลล์ nongpor_narak@hotmail.com
ขอข้อมูลหน่อยค่ะ love_pink0044@hotmail.com
ชื่อยาไรบอกได้ไหมค่ะ ถ้าอยากได้บุญ บอกชื่อยาหน่อยค่ะ
ขอข้อมูลเพิ่มเติมคะ linnlove99@hotmail.com
อยากได้ด้วยคคนค่ะ ทิ้งเมล์ไว้นะค่ะ
อยากได้มาก กะ เอาไว้กินคู่ฉีด ผิว จะได้ วิ้งๆๆ
masaoi@hotmail.com
รุปแรกเหมือนคนละคนเลยค่ะ สุดยอดดดดดดดดดด
ขอทิ้งเมลล์ด้วยคน kookkai_b@hotmail.com
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:10:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tatayong เมื่อ 2011-2-28 00:47
เป็นยาอะไรคะมีชื่อไหม??????

เป็นสินค้านำเข้านะค่ะ ราคาจึงค่อนข้างแพงค่ะและมีโคตานำเข้าแค่เดือนล่ะหนึ่งพันเม็ตเท่านั้น   จะอยูที่ห้าพันกว่าบาทถ้าเป็นชุด แต่ถ้าเฉพาะกินฝ้ายจะขายเป็นกระปุ๊กค่ะ มีสามราคา เพราะจะมีตัวยาแตกต่างกันไปตามผิวของแต่ล่ะคนค่ะ
ฝ้ายขอสงวนสิทธ์ชื่อยานะค่ะ เพราะบอกไปก็หาซื้อไม่ไดค่ะ

นี้เป็นลายละเอียดแบบคราวๆนะค่ะ
อันดับ 1 ที่แนะนำ คือ Gluta wee white

นวัตกรรมผิวล้ำหน้าแห่งอนาคต

สำหรับผู้ที่ต้องการเห็นผลเร็ว แต่กลัวการฉีดกลูต้าไธโอน

ขอแนะนำ Gluta wee white

Gluta Gel ตัวใหม่ล่าสุดอยู่ในรูปของซอฟเจลอนุภาคจิ๋ว รับประกันคุณภาพ

ไม่ใช่ H2 ที่ผลิตในไทยที่ขายกันเกลื่อน Gluta ge lเม็ดนี้มี Glutaถึง 1500 mg เทียบเท่ามากกว่าบริ้งไวท์ แตกต่างกันอีกนิด พัฒนาให้เหมาะสมสำหรับคนที่ต้องการผิวขาวเนียน ขาวเนียนแบบทาแป้งไว้ที่ผิว แก้ปัญหาโดยตรง โดยเฉพาะกับคนที่ทานอาหารเสริมแล้วไม่เห็นผลหรือร่างกายดูดซึม ตัวยาไม่ค่อยดี แนะนำตัวนี้เลยค่ะ

****** Gluta wee white ได้โควตาการนำเข้าเพียงเดือนละ 1000 เม็ดเท่านั้น ตัวหายาก !!! โปรดระวังของลอกเลียนแบบ โปรดระวังของปลอม ที่มักผสมสารปรอท คิวเท็น วิตามินซี และ ทรานสมิน *******

- ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงจากแพทย์ผิวหนังของเมกา

- โมเลกุลเล็กถึงชั้นผิวหนัง ร่างกายดูดซึมได้เร็ว จึงทำให้ได้ผลเทียบเท่ากับฉีด รักษาฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยแผล

เป็นจากสิว ริ้วรอย

- เป็นสินค้าคุณภาพสูง ราคาแพงแต่ได้ผลกล้ายืนยันและรับรองผล

- นวัตกรรมล้ำหน้าเพื่อให้ผิวขาวใส สุดๆๆๆๆ

คุณสมบัติเด่น Gluta wee white

คุณภาพและประสิทธิภาพสูงกว่ากลุต้าไธโอนธรรมดา ทั่วไป เนื่องจากเป็นรูปแบบ Pharma Grade** คือ เป็นรูปแบบที่มีความบริสุทธิ์ของสารมากกว่าหรือเกือบ 100% ซึ่งปกติอาหารเสริมทั่วไปจะเป็น Food Grade คือจะมีความบริสุทธิ์ของสารเพียงแค่ 50% โดยประมาณ และอยู่ในรูปของ N-Acetyl-L-Cysteine และประกอบด้วย SOD ซึ่งเป็นรูปแบบที่เป็นตัวออกฤทธิ์

** ปกติสารหรือยาตัวหนึ่งจะมี 2 รูปแบบผสมกันอยู่ รูป A และ รูป B จะมีเพียงแค่รูปแบบเดียวที่ทำการออกฤทธิ์ ถ้าเป็น Food Grade มักจะมีผสมรวมกันอย่างละ 50-50 แต่ถ้าเป็น Pharma Grade จะมีรูปแบบที่ออกฤทธิ์มากกว่า 80% หรือเกือบ 100% ทำให้คุณภาพและการออกฤทธิ์ของ Pharma Grade จะดีกว่า แต่ว่าราคาก็จะแพงกว่า โดยทั่วไป แต่ประสิทธิภาพ การเห็นผล ยังคงความชัดเจนอยู่มากค่ะ

อยากได้ด้วยคนค่ะ ทิ้งเมล์ไว้นะค่ะ
fongnam-123@hotmail.com
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:12:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย retrory เมื่อ 2011-2-28 01:05
เท่าไหร่อ่าพี่ ขอข้อมูลหน่อยค่ะ

เป็นสินค้านำเข้านะค่ะ ราคาจึงค่อนข้างแพงค่ะและมีโคตานำเข้าแค่เดือนล่ะหนึ่งพันเม็ตเท่านั้น   จะอยูที่ห้าพันกว่าบาทถ้าเป็นชุด แต่ถ้าเฉพาะกินฝ้ายจะขายเป็นกระปุ๊กค่ะ มีสามราคา เพราะจะมีตัวยาแตกต่างกันไปตามผิวของแต่ล่ะคนค่ะ
ฝ้ายขอสงวนสิทธ์ชื่อยานะค่ะ เพราะบอกไปก็หาซื้อไม่ไดค่ะ

นี้เป็นลายละเอียดแบบคราวๆนะค่ะ
อันดับ 1 ที่แนะนำ คือ Gluta wee white

นวัตกรรมผิวล้ำหน้าแห่งอนาคต

สำหรับผู้ที่ต้องการเห็นผลเร็ว แต่กลัวการฉีดกลูต้าไธโอน

ขอแนะนำ Gluta wee white

Gluta Gel ตัวใหม่ล่าสุดอยู่ในรูปของซอฟเจลอนุภาคจิ๋ว รับประกันคุณภาพ

ไม่ใช่ H2 ที่ผลิตในไทยที่ขายกันเกลื่อน Gluta ge lเม็ดนี้มี Glutaถึง 1500 mg เทียบเท่ามากกว่าบริ้งไวท์ แตกต่างกันอีกนิด พัฒนาให้เหมาะสมสำหรับคนที่ต้องการผิวขาวเนียน ขาวเนียนแบบทาแป้งไว้ที่ผิว แก้ปัญหาโดยตรง โดยเฉพาะกับคนที่ทานอาหารเสริมแล้วไม่เห็นผลหรือร่างกายดูดซึม ตัวยาไม่ค่อยดี แนะนำตัวนี้เลยค่ะ

****** Gluta wee white ได้โควตาการนำเข้าเพียงเดือนละ 1000 เม็ดเท่านั้น ตัวหายาก !!! โปรดระวังของลอกเลียนแบบ โปรดระวังของปลอม ที่มักผสมสารปรอท คิวเท็น วิตามินซี และ ทรานสมิน *******

- ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงจากแพทย์ผิวหนังของเมกา

- โมเลกุลเล็กถึงชั้นผิวหนัง ร่างกายดูดซึมได้เร็ว จึงทำให้ได้ผลเทียบเท่ากับฉีด รักษาฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยแผล

เป็นจากสิว ริ้วรอย

- เป็นสินค้าคุณภาพสูง ราคาแพงแต่ได้ผลกล้ายืนยันและรับรองผล

- นวัตกรรมล้ำหน้าเพื่อให้ผิวขาวใส สุดๆๆๆๆ

คุณสมบัติเด่น Gluta wee white

คุณภาพและประสิทธิภาพสูงกว่ากลุต้าไธโอนธรรมดา ทั่วไป เนื่องจากเป็นรูปแบบ Pharma Grade** คือ เป็นรูปแบบที่มีความบริสุทธิ์ของสารมากกว่าหรือเกือบ 100% ซึ่งปกติอาหารเสริมทั่วไปจะเป็น Food Grade คือจะมีความบริสุทธิ์ของสารเพียงแค่ 50% โดยประมาณ และอยู่ในรูปของ N-Acetyl-L-Cysteine และประกอบด้วย SOD ซึ่งเป็นรูปแบบที่เป็นตัวออกฤทธิ์

** ปกติสารหรือยาตัวหนึ่งจะมี 2 รูปแบบผสมกันอยู่ รูป A และ รูป B จะมีเพียงแค่รูปแบบเดียวที่ทำการออกฤทธิ์ ถ้าเป็น Food Grade มักจะมีผสมรวมกันอย่างละ 50-50 แต่ถ้าเป็น Pharma Grade จะมีรูปแบบที่ออกฤทธิ์มากกว่า 80% หรือเกือบ 100% ทำให้คุณภาพและการออกฤทธิ์ของ Pharma Grade จะดีกว่า แต่ว่าราคาก็จะแพงกว่า โดยทั่วไป แต่ประสิทธิภาพ การเห็นผล ยังคงความชัดเจนอยู่มากค่ะ

*** ที่แนะนำตัวนี้เป็นตัวแรกเพราะว่า ณ ตอนนี้ที่มีการทำอยู่ในรูปแบพิเศษที่เรียกว่า GlisoDin®(SOD) หรือชื่อเต็มๆว่า (Super Oxide Dismutase – Antioxidant Enyme) สารต้านอนุมูลอิสระที่มีประสิทธิภาพเหนือกว่า Glutatione ,CoQ10,vitamin cที่สามารถอยู่ในรูป Reduce Form (Active Form) ซึ่งเป็นรูปแบบของกลูต้าไธโอนที่พร้อมจะออกฤทธิ์ทันที เมื่อเทียบกับกลูต้าไธโอนที่อยู่ในรูปแบบผงบรรจุแคปซูลตามยี่ห้อต่างๆ ทั่วไป ร่างกายจะสามารถดูดซึมกลูต้าไธโอนเข้าไปใช้งานได้เพียงแค่บางส่วนเท่านั้น (ประมาน 10%) และรูปแบบของกลูต้าไธโอนก็ไม่ได้เป็นแบบ Reduce Form กลูต้าไธโอนของยี่ห้อพวกนี้เมื่อเข้าไปสู่ร่างกายจะต้องมีการเปลี่ยนรูปอีก ถึงจะออกฤทธิ์ได้ ดังนั้นก็จะมีบางส่วนจาก 10% อีกที่ไม่สามารถเปลี่ยนไปอยู่ในรูปที่ออกฤทธิ์

ข้อดี :

- ดูดซึมเกือบ 100%

- เป็นของ USA 100%

- มีสถานที่ผลิตจริงและส่วนประกอบครบถ้วนชัดเจน

- สินค้าได้มาตรฐานจาก FDA ของ USA, กลูต้าไธโอนอยู่ในรูป GlisoDin®(SOD) หรือชื่อเต็มๆว่า (Super Oxide Dismutase – Antioxidant Enyme)สารต้านอนุมูลอิสระที่มีประสิทธิภาพเหนือกว่า Glutatione ,CoQ10,vitamin c และพร้อมที่จะออกฤทธิ์,ง่ายต่อการทานเนื่องจากไม่ต้องทานทุกวัน

- คุณภาพและประสิทธิภาพสูงกว่ากลุต้าไธโอนธรรมดา ทั่วไป เนื่องจากเป็นรูปแบบ Pharma Grade

ข้อเสีย : ราคาของยี่ห้อนี้ถือว่าค่อนข้างแพง เนื่องจากกลูต้าไธโอนแท้เกรดคุณภาพ จะมีกลิ่นฉุนจาก Sulfur ที่เป็นส่วนประกอบของกลูต้าไธโอน

ชื่อยาอะไรอ่ะ ขอข้อมูลด้วยคน puiifai@hotmail.com
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:16:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ติดต่อสอบถามฝ้ายได้เลยนะค่ะ
088-6456884 เพราะว่าบางวันอาจไม่ได้เข้ามาเพราะต้องดูลูกชายค่ะ

http://www.facebook.com/princess.fai
นี้เฟสบุ๊คฝ้าย ถ้าคัยสนใจรับรอง มั่นใจได้ค่ะ เพราะฝ้ายขายของในเฟสบุ๊คมานานแล้ว
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย barlagu เมื่อ 2011-2-28 02:25
ขอด้วยคนครับ

เอาเป็นว่าโทรมาสอบถามจะดีกว่าค่ะ เพราะฝ้ายไม่มีเวลาตอบจิงๆค่ะ ต้องขอโทษด้วย
เลี้ยงลูกชายอยู่ค่ะ เรื่องชื่อยาฝ้ายบอกไปก็หาซื้อไม่ได้นะค่ะ เข้าใจด้วยค๊า ถ้าราคาถูกฝ้ายจะแจกให้ลองกินทุกคนเลย แต่นี้แพงมากแจกไม่ไหวค่ะ ถ้าเข้าไปในเฟสบุ๊คจะร้ว่าฝ้ายเป็นแม่ค้าใจดีค่ะ

โทรมาแล้วกันนะค่ะ 0886456884
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:44:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lazycaz เมื่อ 2011-2-28 02:12
ชื่อยาอะไรอ่ะ ขอข้อมูลด้วยคน

เอาเป็นว่าโทรมาสอบถามจะดีกว่าค่ะ เพราะฝ้ายไม่มีเวลาตอบจิงๆค่ะ ต้องขอโทษด้วย
เลี้ยงลูกชายอยู่ค่ะ เรื่องชื่อยาฝ้ายบอกไปก็หาซื้อไม่ได้นะค่ะ เข้าใจด้วยค๊า ถ้าราคาถูกฝ้ายจะแจกให้ลองกินทุกคนเลย แต่นี้แพงมากแจกไม่ไหวค่ะ ถ้าเข้าไปในเฟสบุ๊คจะร้ว่าฝ้ายเป็นแม่ค้าใจดีค่ะ

โทรมาแล้วกันนะค่ะ 0886456884
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:45:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lazycaz เมื่อ 2011-2-28 02:12
ชื่อยาอะไรอ่ะ ขอข้อมูลด้วยคน

โทรมาแล้วกันนะค่ะ 0886456884มม
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:45:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย happialone เมื่อ 2011-2-28 02:11
อยากได้ด้วยคนค่ะ ทิ้งเมล์ไว้นะค่ะ

โทรมาแล้วกันนะค่ะ 0886456884..
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 02:45:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kookkaib เมื่อ 2011-2-28 02:08
ขอทิ้งเมลล์ด้วยคน

โทรมาแล้วกันนะค่ะ 0886456884....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้