ดู: 4635|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับหมอชาลีห้วยขวางบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันที่3กุมภานี้นัดทำจมูกกับหมอชาลีค่ะใครเคยทำมาช่วยแชร์กันหน่อย
อยากดูเหมือนกัน แต่ในนี้ก้มีคุณลอนดอน 1 คุณเชท และคุณพิม รีวิวให้ดูนะคะ ยังงัยก็ดูรายละเอียดอีกที
หมอชาลีทำสวยคะ จากที่เห็นนะ เนียนสวยทีเดียว ทำแล้วรีวิวให้เพื่อนดูบ้างนะคะ ไม่ค่อยมีรีวิวท่านเลย ที่จริงท่านทำสวยคะ
ตอบกระทู้ namyan ตั้งกระทู้

Nomie กำลังจะไปทำเพือน เมษาค่ะ คุยกับคุณหมอเมื่อวานนี้ ทำแล้วลงรูปให้ดูด้วยนะค่ะ หรือส่งมาที่นี้ก้อได้นะค่ะ onaenae@yahoo.com ส่วนตัวโนมี่เองจะลงรีวิวหลังทำเสร็จค่ะ เพราะได้ประโยชน์และข้อมูลจากเวปดั้งโด่งเยอะมาก ก้อเลยคิดจะทำให้คนอื่นดูไว้เป็นตัวเลือกบ้างค่ะ ขอให้ทำออกมาสวย โด่งสมใจนะค่ะ
เห็นเพื่อนทำมาเหมือนกันคะ ทรงสวย ดูโด่งด้วย น่าจะไม่ผิดหวังนะคะ
เห็นเพื่อนทำทั้งจมูกและคาง หลายคนเหมือนกันค่ะ ไว้อย่าลืมอัพเดทนะคะถ้าทำมาแล้ว
รอชมรีวิวจากทุกคนนะคะ กำลังตัดสินใจอยู่
จะเป็นประโยชน์อย่างมากคะ
ตกลง จขกท ทำมารึยังคะ
เรามาแล้วกะหมอชาลีค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่หายบวมค่ะ เพื่อนๆๆบอกสวยๆๆๆ
ดูของพี่ได้เลยจ๊ะน้องๆ
หมอชาลี ห้วยขวาง ขั้นเทพเลยค่ะ
ดูตาม link ด้านล่างเลยค่ะ
เราก็ทำกับหมอชาลีเหมือนกัน
หน้ามาเยอะครับ โดยเพาะ คนอังกิดเวอร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้