ดู: 4928|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวขาวอมชมพูคะแพงไม่ว่าแนะนำให้หน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]

ทำอะไรดีคะ ให้ผิวขาวอมขมพู และมีออร่า

1.ฉีด+กิน
2.ลอกผิวขาว
3.ไป ร้านลอกผิวให้เขาทำให้ ราคา 55000 (1 โน...)
4.ทาครีมลอกผิว

ขอวิธีที่เห็นผลจริง

ช่วยแนะนำ ด้วยนะคะ

1. ยา อะไร
2.ฉีดอะไร
3.ลอกอะไร
4.ทำที่ไหน

เอาแบบไม่เข้าข้างใครจะดีมากกว่า

เสียตังไม่ว่า  แต่ถ้าไม่เห็นผลจริงก็แย่คะ
สวยจากภายในก็ดีนะครับ ปลอดภัยดีด้วย

โทดทีที่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย เหะๆๆ
ที่ฝ้ายกินยุจะมี หลายตัวค่ะ ทั้งแบบกินแบบขัด แบบทา
ฝ้ายทำทุกอย่างค่ะ เห็นผลไม..ก็แล้วแต่บุคคลแต่เท่าที่เห็นเพื่อนใช่ เวิคร์
ทุกคนค่ะ แต่ราคาค่อนข้างแพง ชุดนึงตก เกือบ 5000บาทค่ะ
ถ้าอยากได้รายละเอียดทิ้งเมลไว้เด๋วฝ้ายส่งรายละเอียดให้ค่ะ ไม่ได้ขายเองแต่ซื้อมากิน
สินค้าจะจำกัดค่ะ:):):)
ร้านโนแอลราคาลดแล้วหรอค่ะ เราทำไปปีที่แล้ว 60000 แนะ
ลอกมันก้อเนียนๆนะค่ะ หรือเราดำด้วยหว่ามันเรยไม่ขาว ฮาๆๆๆ
บอกก่อนว่าหาซื้อที่อื่นไม่ได้แน่นอนค่ะ

ราคา ชุดล่ะ 5500 บาท สามารถ ทานได้ 2 เดือน =1 เซ็ต จะมี ยากิน วิตตามิน ครีมขัดผิว ครีมทาผิว

จะมียา 3ตัว สำหรับ ผิวเหลืองแดง ผิวดำแดง และผิวขาวแต่ไม่สม่ำเสมอ

ติดต่อสอบถามฝ้ายได้นะค่ะ 088-6456884
ฉีดกลูต้า พาเซนต้า ขาวเนียนจิง ขาวเนียนนานค่ะ
ลอกผิว ขาวแค่ครั้งแรก ครั้งต่อไปเฉยๆ ต่อไปผิวบาง อันตรายถึงผิวไหม้จะเหมือนปาน
กินกลูต้า วิตามิน ต้องใช้เวลานานมาก  กว่าจะเห็นผล
สรุปว่าฉีด เห็นผลสุดค่ะ แต่ต้องลงทุนในครั้งแรกเลย ใช้เวลาสัก1เดือน ก้เห้นการเปลี่ยนแปลงค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 20:07:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ฝ้าย01 ตั้งกระทู้

หมดไป 60000 ไม่ขาวขึ้นเลยหรอ คะ

จริงสิเห็นเค้าบอกว่าขาวอมชมพู - -*
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 20:32:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poonya ตั้งกระทู้

ขาวได้ขนาดไหนคะ เคยฉีด พี 3000 แล้วมันไม่ค่อยขาว อยากขาวมีออร่า

ต้นฉบับโพสต์โดย ss14 เมื่อ 2011-2-28 20:32
ตอบกระทู้ poonya ตั้งกระทู้

ขาวได้ขนาดไหนคะ เคยฉีด พี 300 ...

p3000 มารุ่นหลังๆไม่ค่อยขาวหรอกค่ะ  มันดรอปยาลงเยอะ เพื่อลดต้นทุน ต้องลองกลูต้าตัวใหม่ๆ ยี่ห้ออะไรก็ได้ ฉีดคู่กับ วิตซี พาเซนต้าค่ะ ช่วงแรก ฉีดถี่ๆหน่อย ปรับสภาพผิว กระตุ้นร่างกายก่อน  ค่อยลดจำนวนค่ะ
กลัวเข็มแต่อยากขาวด้วยคน
อยากสวย อยากหล่อ ต้องเสี่ยงคับ!  แหะๆ ^^!  
ฉีดผิวขาว ไม่ค่อยคงทนหรอกค่ะ ออกแดดก็ไม่ได้ ผิวจะแพ้ง่ายและดำลงกว่าเดิมมาก เวลาหยุดทานก็หมองและดำลงกว่าเดิมอีก..ทีนีต้องเสพติดฉีดตลอดไป ไม่ฉีดก็จะกลับมาเป็นแบบเดิมแถมยิ่งกว่าเดิมอีกค่ะ...สู้เอาเงินไปซื้อ น้ำผักผลไม้ มาทานดีกว่า ยี่ห้อดอยคำก็ดีนะคะ เพราะเป็นขององการหลวง เป็นของธรรมชาติดีค่ะ น้ำผลไม้ปราศจากน้ำตาล เข้มข้นดีค่ะ เคยซื้อน้ำมะเขือเทศมาทานผิวนุ่ม ชุ่มชื่นมาก แบบแก้มอมชมพูเลย แบบไม่ต้องทานยาหรือฉีดไรเลย ...เมื่อก่อนก็ฉีดก็ทานเหมือนกันค่ะ แต่เคยหยุดแล้วมันก็หมองคล้ำกว่าเดิมเลยหันมาทานน้ำผักผลไม้ โด๊ปแทนน้ำไปเลย พวกน้ำมะเขือเทศ น้ำสตอรเบอรรี่ น้ำฝรั่ง ล้วนมีวิตามินซีเยอะมากๆแถมร่างกายดูดซึมได้ดีอีก.....ตอนนี้ลืมพวกครอสที่เปิดไว้หลายแห่งเลยค่ะ ครอสหนึ่งโนแอล แอนนาไวท์ และครอส ST spa life และครอส ipl ยังดองอีกอื้อเลยค่ะ เพราะขี้เกียจแถมเสียเวลาทำมากๆเลย
การฉีดผิว ก้เหมือนการศัลยกรรมอ่ะค่ะ เปลี่ยนโฉมตัวเองในเวลารวดเร็ว หลังจากฉีดก็ต้องดูแลไปด้วย
แต่การ บำรุง ดื่ม ทาน เหมือนเป็นการดุแลตัวเอง ได้ผลดีแน่ แต่ต้องใช้เวลานาน
ฉะนั้นการฉีดผิว จึงเป็นจุดประสงค์คนละอย่างกับการบำรุง จึงต้องใช้วิจารณญาณในการตัดสินน่ะค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-3 22:29:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วไปลอกผิวที่โนแอลดีมั้ยคะ
ของแบบนี้ต้องรักษาจากภายในยั่งยืนที่สุดครับ
ลองตัวนี้หรือยังครับ...เขาเรียกว่าน้ำผลไม้มาคีเบอรี้ของ b-HIP อะครับ
ถ้ายังลองดูครับ..ขวดเดียวเห็นผลภายในหนึ่งสัปดาห์ครับ..เป็นน้ำผลไม้กินง่ายครับ
1ขวดกินได้ประมาณ 1 เดือนครับไม่มีผลข้างเคียงใดๆด้วยผลที่ได้แถมเข้าไปด้วย
ถ้ากินน้ำผลไม้นี้เรื่อยๆผิวจะขาวขึ้น ใสขึ้น สิวฝาหายไป และช่วยชลอความแก่ได้ด้วยครับ
เพราะมันมีสารต่อต้านอนุมูลอิสระที่เยอะที่สุดในโลกเลยละครับ ไม่เชื่อก็ลองเซิทหาข้อมูลดูได้นะครับ
หรืออยากใช้อยากลองผลิตภัณฑ์เขาก็โทรไปได้ที่ 0844525649 คุณแจ้ได้เลยครับ
หรือเมลเขาก็ ainggood@hotmail.com ครับ อีกอย่างนะครับจะมีคนคอยให้คำปรึกษาเราตลอดฟรีๆ
ขณะใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ขวดละเท่าไหร่ครับ ซื้อกับเพื่อนขวดละ 1,400  โพสต์ 2011-5-9 22:52
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้