ดู: 4520|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอทำให้โด่งมากกลัวจะไม่ยุบและจะไม่รับกับหน้าครับ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้ครบ7วันยังบวมและรู้สึกว่าโด่งมากไป วันนี้ไปพบคุณหมอมาคุณหมอบอกเดี๋ยวยุบอีก ใครมีประสบการณ์บ้างครับ ผ่านไป10วัน 2อาทิตย์จะยุบเยอะไหมครับ กลัวโด่งมากไปจะไม่รับกับหน้าครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-26 22:58:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เดิมเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้ว แต่มีฮัพท์เยอะมากไปจนดูเป็นจมูกยิว คุณหมอเลยตะไปออกให้ครับ เลยช้ำเยอะ และคุณหมอบอกว่าเพิ่มปลายให้อีกห้ามิลเลยครับ (แอบตกใจเล็กน้อย)โด่งจนน่ากลัว ตอนนี้โด่งมากกกกกกกกกกกกก กลัวไม่ยุบอะครับ ใครมีประสบการณืแนะนำหน่อยนะครับ แอบจิตตก:)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-26 23:03:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ยังไงก็เชื่อใจคุณหมอ เพราะเห็นฝีมือที่ทำให้พี่ๆหลายๆคนในเวปนี้ คุณหมอท่านนี้คิวยาวมาก
เวลาตะไบฮัมฟ์ออกนี่ทำไงอ่ะครับ
เปิดหนังจมูกขึ้นมาเลยป่าวครับ
น่าเสียวจัง
เราเองก็เคยโดนตะไบฮัมพ์ออก

ขอบอกว่าตอนตะไบ เสียวมากเลย

ขรึดๆ ๆ ๆ ๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-27 07:06:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้คุณหมอทำไงครับ ไม่กล้าดู แต่ของผมไม่เสียวไม่เจ็บเลย ทั้งๆที่ผมมีฮัมพ์เยอะมากๆ  ก่อนทำกลัวมากเพื่อนขู่ไว้เยอะ แต่พอไปทำจริงๆไม่มีอะไรน่ากลัวเลย ผมเคยไปฉีดโบที่ปีกจมูกกับหมอเฉลิม เจ็บกว่าฉีดยาชาเข็มแรกเยอะมาก เจ็บแค่ยาชาเข็มแรกเองครับ และก็ไม่มากมาย เจ็บมากกว่าฉีดสิวหน่อยเดียวนะครบ ตอนตะไบหลายคนบอกเสียว แต่ผมก็เฉยๆก็ไม่เสียวครับ ทั้งๆที่เดิมโดยพื้นฐานเป็นคนใจเสาะ ผมทำกับคุณหมอเฉลิม ท่านน่ารักมาก ใจดี ยิ้มตลอด แต่หมอก็เตือนบอกจะช้ำเยอะ เพราะผมมีฮัมพ์เวอร์ ตอนนี้วันที่แปด เหลือแค่รอยจางๆตรงสันนะครับ แต่หมออยากให้หน้าเปลี่ยนเลยเพิ่มให้5มิล แอบยอยส์กลัวจะไม่เข้ากับหน้ากลัวไม่ยุบนะครับ แต่ถ้ายุบลงสักหน่อยน่าจะโอเค พี่ๆเพื่อนๆใครมีประสบการณ์การยุบลงหลังบวมแนะนำหน่อยครับ เพิ่งมีประสบการณ์ทำครั้งแรก นอยด์ๆครับ ขอบคุณครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-3 21:49:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยคราบ
ผมก็ตะไบ hump ครับ เพราะเป้นคนดั้งโด่งอยู๋แล้ว แต่ตะไบ hump ออก เพราะมันเบี้ยวธรรมชาติ
และมีปัญหากระดูกงอกในรูจมูก ตะไบนานมาก หลายรอบกว่าจะหมด

ตามรูปครับ ทำได้ 14 วันแล้ว

ของผมจัดหนักครับ แก้ไข hump ทำตา 2 ชั้น ทำคาง ครับ

แสดงความคิดเห็น

จมูกสวยคะ ดูรรมชาติอะ ชอบทรงแบบนี้อะคะ  โพสต์ 2011-3-6 16:14
ผมไม่ได้เป็นเจ้าของกระทู้นะครับ เอิ๊กส์  โพสต์ 2011-3-4 16:39
คนอื่นคิดว่าคุณจู๊ฟเป็น จขท ไปซะแล้วค่ะ หล่อเกิ๊น เอิ๊กกกกกก  โพสต์ 2011-3-4 01:43
สวยจัง หมออะไรครับ
นอยด์เหมือนผมเลย  รอให้ครบเดือนแล้วจะรู้คับว่า "พอได้แล้วอย่ายุบเยอะกว่านี้เลยนะขอร้อง" ทีตอนแล้วทั้งกดทั้งอะไรกลัวโด่งเกินเหมือนกัน 5555
จมูกสวยจัง
ชอบแบบนี้อ่ะครับ
^^
จมูกสวยครับ โด่งสุดยอด ผมว่าไม่โด่งเกินไปนะครับ(สำหรับจมูกผู้ชาย)
เวลาคุณหมอฉีดยาชา เค้าฉีดตรงไหนบ้างอะคะ กี่จุดอ่ะคะ
ดูดีออกนะคะ อาจจะไม่ชินหน้ารึเปล่า
โดนตะไบฮั้มพ์เหมือนกัน ครืดๆๆ
เพื่อนหนูก็เป็รแบบนี้โด่งแบบนี้เลย...ต่อมาก็ธรรมชาติืดดดดดดดดดดดดด
ทำกับหมอไหนหรอคร่าฟ...
โอ้โห หล่อมากๆๆๆๆคร่า กว่าจะยุบจริงๆ สามเดือนค่ะ กว่าจะเข้ารูปจริงๆเป็นปีค่ะ ใจเยน

จมูกหล่อมากกกก ไม่ไหวแล้ว ทำที่ไหนคะเนี่ย ขนาด 7 วันนะเนี่ย

หายบวมไวไวนะคะ :)
สวยแล้วคับ  เดี๋ยวจะเล็กลงอีก ปลายจมูกปีกจมูกสวยจัง
จขกท ลองเอารูปลงซิคะ พวกเราจะได้ช่วยดูให้ค่ะ
เราคิดว่าหลายคนเข้าใจผิดนะคะ คนหล่อในรูปนั่นคือคุณจุ๊ฟ แฟนพี่น้อย อะค่ะ อ่านดูดีนะคะ
โห....สวยมากเลยค่ะไม่ต้องกังวลน้าเด่วก้อยุบลง แต่ขนาดก้อดูดีน้า
ดูดีออกค่ะ ... มองหน้าตรงยิ่งหล่อเลย ^^

ใจเย็นๆ นะคะ กว่าจมูกจะเข้าที่ต้องอาศัยเวลามากๆ เลย

สู้ๆ น้า (^ ^)Y
ดูดีนะครับ รอไปอีกสักพักอาจจะโอเครนะครับ
  ตามปกติแล้ว จมูกจะเข้าที่และยุบเป็นปกติ ใช้เวลาประมาณ 1-2 เดือนนะคะ แล้วถ้าจะให้แบบว่าเข้าที่และดูสวยเลยก็ประมาณ 3 เดือน คระ
รูปที่ลงเป็นพี่จุ๊ฟทำจมูกกับหมอจำรูญไม่ใช่เจ้าของกระทู้นะค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้