ดู: 31942|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลินิกหมอดำเนิน ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
มีใครทำที่คลินิกหทอดำเนิน ขอนแก่นบ้างค่ะ  พี่เค้าบอกว่า ทำแล้วสวยมาก  เหมือนเกาหลีเลย  ถ้าทำแล้วไม่พอใจแก้ฟรี  จริงไหมค่ะ  ขอดูรีวิวของคนที่ทำกับคลินิกนี้ด้วยนะ

แสดงความคิดเห็น

ลองดูที่เฟสบุกfbคลินิกขอนแก่นศัลยกรรมจะมีรูปลูกค้าที่ไปทําจมูกก็โด่ง  โพสต์ 2013-12-24 00:19
อยากทามที่นี่เหมือนกันค่ะแต่ไม่รุ้ว่าจะดีไหมแนะนำหน่อยน่ะค่ะ
จะทำเหมือนกัน ...นะ ใกล้บ้านแต่ไม่มีข้อมูลเลยกำลังศึกษา
เราก้ทำกับหมอดำเนินมาค่ะ ทำเมื่อปีที่แล้ว ประมาณเดือน  มีนา ค่ะ ตอนนี้ก้ปกติดีค่ะ คุณหมอจะเน้นแบบธรรมชาติค่ะ เน้นเลยค่ะว่าธรรมชาติ แต่ก้โด่งอยู่นะคะ แนะนำว่าถ้าจะไปทำกับหมอดำเนิน คุณต้องมีรูปจมูกที่สวยอยู่แล้ว แต่ต้องการความโด่ง หรือสันเพิ่มขึ้นมา คุณหมอจะทำออกมาได้สวยมาก ส่วนหยดน้ำ คุณหมอจะดูเนื้อที่ปลายจมูกอีกทีค่ะ แต่ของเราตอนแรกที่ทำ ปลายไม่ค่อยสวย แต่ผ่านมา1 ปี โอเคดีค่ะ  อีกอย่างซิลโคน ไม่แข็งค่ะ นิ่มมาก แอบบีบสิวเสี้ยนที่จมูกแบบไม่กลัวเบี้ยวเลยค่ะ อ้อ ของเราทำตอนนั้น 13000 นะคะ

ดูรูปเราที่เฟสได้นะคะ ชื่อ narumol rugsaphol ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 09:26:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าตัดปีกด้วยอ่ะ จะประมาณเท่าไหร่หรา
ถ้าให้แนะนำ ไม่แนะนำหมอดำเนิน นะคับ

หมอเขาเป็นถึงอาจารย์หมอ แล้วก็ไม่ได้ ศัลยกรรม ตกแต่งความงาม จิงจัง
หมอทำเป็นรายได้ เพราะรายได้ดี

ถ้าหมอดังๆ ในขอนแก่น  หมอ ธีรวัฒ แนะนำ แบบธรรมชาติ แต่ทำแล้วเหมือนไม่ค่อยทำ นะคับราคาแพง หน่อย 20000 +บวมน้อย
ถหมอสุรพล แนะนำ เรื่องความสวย  หมอทำตาจมูกเดินของ เรา ถ้าจมูกเดิมดี ก็สามารถทำออกมาดี แต่ข้อเสียของหมอ สุรพล คือบวมมากกกก บวม เว่อออออ  แต่ได้โด่งพอสมควร ขึ้นอยู่กับเนื้อ

:):)

แนะนําหมอดำเนินค่ะเป็นหมอที่ทำางานผ่าตัดฝีมือดีมากๆผลงานในfb pageเเพียบ  โพสต์ 2014-5-29 01:01
กำลังหาข้อมูลเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่ที่เชียงใหม่ กำลังคิดว่าจะหาที่ทำในเชียงใหม่หรือกลับไปทำที่ขอนแก่นดี ใครมีข้อมูลกรุณาบอกด้วยนะคะ
เพิ่งไปทำกับหมอธีระวัฒน์(ไมโครคลีนิค)มาเมื่อ 3 วันก่อน ราคา 20,000 ไม่บวมเลย
สำหรับเราโอเคนะ แต่ก็แอบลุ้นว่าถ้าหายบวมกว่านี้จะสวยขึ้นอีกรึเปล่า อิๆ
น้องที่ออฟฟิสไปหมอสุรพลบวมมากกกก
ลองหาข้อมูลดูค่ะ แต่ที่นี่ดีนะ ห้องทำก็ดี คนจัดคิวก็ใจดี
นี่เลย ทำมากะหมอดำเนินจะเข้าปีที่สี่ละ จมูกกะโด่งพอสมควรแต่ถ้าถามว่าพอใจมั้ย ไม่พอใจคะ เพราะว่าปลายจมุกของเราเนื้อเยอะหมอกะทำให้แต่ตรงสันส่วนตรงปลายกะยังดูทุ่ๆ ถ่ายรูปด้านตรงรูปหน้าก็ยังดูแบนเหมือนเดิม สรุป หมอดำเนินหรือหมอไหน ตอนนี้เรากะชักไม่มั่นใจละว่าจะทำให้สวยขึ้นได้
เคยทำกับคุณหมอดำเนินมา 8 ปีค่ะ ตอนนี้ถอดเปลี่ยนใหม่แล้ว ทำธรรมชาติค่ะ แต่ปลายจมูกไม่สวยค่ะ แล้วคนในคลินิกบางท่านก็ไม่น่าประทับใจในบริการเท่าไรค่ะ
เราทำกับหมอธีรวัฒน์หมอเน้นแบบธรรมชาติหยดน้ำก็ไม่มีทู้ ทู่ แบนด้วย จนเหมือนไม่ได้ทำใคร ๆ ก็มองไม่ออกนี่ทำรอบสองแล้วนะเพราะรอบแรกเหมือนลืมใส่ซิลิโคนอะเลยไปทำรอบสองก็ยังเหมือนเดิมเสียดายตังค์นะตั้ง 18,000 อยากทำใหม่แต่ยังหาที่เหมาะไม่ได้กลัวออกมาแล้วไม่สวยเสียทั้งเงิน เสียใจด้วยอายมาก ๆ

ทำรอบสอง นี่ หมอแก้ให้ฟรีมั้ยคะ่ หรือต้องเสียตังค์เพิ่ม  โพสต์ 2012-4-8 14:21
เราก็คิดจะไปทำกับหมอสุรพล  แต่ตอน นี้ลังเลแล้วเพราะว่ามีคนบอกว่าทำแล้วบวมมาก จริงหรือเท็ตช่วยบอกที่
ถ้าเป็นหมอสุรพลซซีลิโคนแกทำไม่ถึงปลายจมูกดูแล้วมันไม่สวยเพราะว่าเราเคยไปทำมาแล้วเราไม่ชอบเลยถอดออก
เพื่อนไปทําจมูกกะคุณหมอดําเนินมาได้ประมาณ2เเดือนสวยมากๆบวม๒วัน ตอนทําไม่เจ็บเลยป้ายยาชาให้ก่อน
ว่าจะไปทำกับหมอดำเนินเป็นยังงัยบ้างคะ
แนะนําให้ดูรีวิวรูปในfbคลินิกขอนแก่นศัลยกรรม ฝีมืออาจารย์หมอเนียนมากและโด่งสวย ไม่เวอร์ฝีมือขั้นเทพเลย ไม่มีปัญหาหลังทําสวยทุกคนบวมไม่นาน  ปรึกษาโดยตรงที่คลินิกน่าจะชัดเจนนะคะ
อาจารย์หมอดําเนินเป็นศัลยแพทย์เหมือนคุณหมอสมศักดิ์ คุณจักรที่ดังๆก็เป็นศัลยแพทย์  จริงๆน่าจะดูที่ผลงานหมอเห็นมีคนไปทําก็สวยๆและไม่มีปัญหาปลายแหลมหรือบิดเบี้ยว. ตอนนี้เห็นรีวิวในfbคลินิกขอนแแก่นศัลยกรรมก็สวยๆฝีมือระดับขั้นแถวหน้าขอนแก่น  สวยโดิ่งลงตัวน่าจะการันตีผลงานได้นะคะ เแสดงความคิดเห็นในฐานะคนไข้คุณหมอคนหนึ่งที่ไปทําก็หาข้อมูลเยอะมาก ขอให้ปรรึกษาคุณหมอด้วยตัวเองเลยจะดีที่สุดนะคะ
ไปดูรีวิวมาาแล้วหมอดำเนินทำมะขาติไป ปลายไม่สวย
ต้นฉบับโพสต์โดย gundam33715 เมื่อ 2011-5-2 17:04
กำลังหาข้อมูลเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่ที่เชี ...

คุณ ครับ  มีที่นึง น่ะครับ ผมพึ่งไปทามมา  หมอชาตรี  มีที่ เชียงใหม่ เชียงราย แฟนผมไปทำมา แล้วก็โด่งน่ะ แต่ของผมน่ะ  พึ่งไป ทำมา ได้ อาทิตย์เดียว ความพอใจ 70%  ยังไงก็รองศึกษาดูน่ะครับ    ผมว่า คลินิกไหน แม่ง ดัง แม่ง แพง   ผมว่าที่นั้นล่ะครับดี  ถ้าของผมอออกมาไม่พอใจ  ว่าจะแก้ยุน่ะครับ     เอ้อ  ที่สำคัญครับ  เวลาเราต้องการโ่ด่ง แต่ไม่โด่ง เพราะหมอจะบอกว่า มันจะทะลุ  ให้ถามหมอเลยครับ มีทางไหนที่ดี แล้วโด่งได้มั้ง   ไม่งั้น ผลออกมาคุณจะไม่พอใจ   อย่าชีเรียสน่ะครับ  แค่   ความในใจผม  อิอิอิอิ

เพื่อนไปทําจมูกมาได้2เดือน เลือกเสริมราคา20,000บาทคุณหมอก็แนะนำให้ใช้แบบนิ่มจะได้ทําปลายจมูกได้ หากตัวแข็งดันปลายจะเห็นชัดและมักจะแดงอักเสบง่าย

ลืมบอกเพื่อนทํากับหมอดำเนินที่ขอนแก่นศัลยกรรม  โพสต์ 2014-5-4 23:58

น้องสาวเพื่อนก็ทำกับหมอดำเนิน ก็สวยดีปลายจมูกก็ได้รูปไม่เห็นสั้นนะคะ ราคาก็ไม่สูง15,000บาท รับประกันตรวจฟรี ที่นี้หมอบอกกินอาหารได้ทุกอย่างไม่ต้องแสลงอาหารอะไร นอนตะแคงได้ไม่ต้องกลัวเบี้ยว แต่ที่อื่นทำเสร็จก็ห้ามไม่ให้กินปลาร้า ของดอง แล้วบอกว่ารับประกัน แชร์ให้ฟังตามความเป็นจริง
กำลังสับสนค่ะ  ตอนเเรกจะไปทำกะหมอสุรพล นะคะ เเต่พอมาเจอฝีมือคุณหมอดำเนินก็สวยดีค่ะ เอาไงดีน้อเพื่อนๆ

ช่วยเเนะนำทีค่ะ เราเป็นคนจมูกสั้น เนื้อน้อยค่ะ
Somkidv ตอบกลับเมื่อ 2014-2-19 10:47
อาจารย์หมอดําเนินเป็นศัลยแพทย์เหมือนคุณหมอสมศักดิ์ ...

เป็นหน้าม้าของคุณหมอรึเปล่าคะ เห็นโพสอวยให้แต่คุณหมอดำเนินทุกโพสเลยค่ะ เพราะชื่อก็เป็นชื่อเดียวกันกะไลน์ของคุณหมอดำเนิน
แอดมาได้เลยค่ะ @sale2u
ส่งเคสให้ อาจารย์หมอดำเนิน อยู่ค่ะ ราคาโปรค่ะ

ปรึกษาศัลยกรรม
จองคิวมาสวยหล่อกัน#ไม่รับวอคอินนะคะ!!
คลิก https://line.me/R/ti/p/%40sale2u
เพจ https://www.facebook.com/afareedaclinic
เว็บ https://addsale2u.blogspot.com
ไลน์ @sale2
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้