ดู: 1908|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนเสริมกับตัดปีก

[คัดลอกลิงก์]
ในรูปคือก่อนทำนะค่ะ  อยากทราบว่าควรทำแบบไหน ทรงไหน ตัดปีกหรือไม่ น้องได้คิวกับหมอธีรพงษ์ พระรามสอง  วันที่เจ็ดมีนาคมค่ะ น้องเลือกสิริโคนอเมริกาค่ะ จะได้เหมือนกับหน้าอกเพราะหน้าอกก็สิริโคนอเมริกา
ส่วนหลังทำเสร็จจะมาอัพรูปให้นะค่ะ ช่วยเคราะห์จมูกให้ด้วย ขอบคุณค่ะ
ตะแคงเล็งซะเมื่อยคอรุย ขอรูปใหม่ที่ไม่ต้องเล่นกายกรรมตอนดูได้มั๊ยค๊า มานเห็นไม่ถนัด ทรมานคนแก่ดีนะน้องเนี่ย
มองไม่ถนัดอ่ะ
้เมื่อยคออ่ะ อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-26 20:58:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องขอโทษด้วยค่ะ พอดีเก่งคอมค่ะ  แล้วก็เพิ่งลงรูปเป็นจริงๆนะค่ะ ไว้โอกาสหน้าจะมาลงรูปให้ใหม่ทั้งก่อนเสริม และหลังเสริมเลยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-26 20:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เก่งคอมค่ะ พิมพ์ผิด  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้