ดู: 10007|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริหหน้าอกมาสามร้อยห้าสิบซีซี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จารุ เมื่อ 2011-2-25 07:58

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จารุ เมื่อ 2011-2-25 07:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จารุ เมื่อ 2011-2-25 07:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จารุ เมื่อ 2011-2-25 07:54

เราเสริมหน้าอกมารู้สึกว่าขนาดมันใหญ่ไปนิดๆ หลังเสริมหน้าอกได้คัพซีล้นๆ แต่รวมๆดูสวยงามมากถ้ามองด้วยตาเปล่าแต่มิได้สัมผัส สิริโคนเมนเตอร์ผิวเรียบ ราคาสี่หมื่นห้าค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้าเสื้อยืดหรือเชิตไม่ใหญ่แต่เวลาไม่ใส่เสื้อใหญ่มากมาก ทำมาหกเดือนแล้วช่วงสามเดือนแรกไม่มีปํญหาแต่ว่าตอนนี้นมมันนิ่มข้างขวาส่วนข้างซ้ายมันตึงๆไม่ค่อยนิ่ม  ความนิ่มแตกต่างกันสองข้าง ข้างขวานิ่มสุดๆเหมือนธรรมชาติให้มา แต่ข้างซ้างตึงเป็นลูกโป่ง ไปหาหมอว่าหมอตรวจดูแล้วก็ให้ยาแก้อักเสบมากินสองอาทิตย์แล้วไปพบคุณหมอใหม่อีกครั้ง มีรูปก่อนทำค่ะ หลังทำยังไม่ได้ถ่ายไว้วันหลังจะมาลงให้ดูนะค่ะ

น้องมะนาว...jpg (19.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

ก่อนทำ คัพเอไม่เต็ม ใส่ซาบีน่าดูมดูมค่ะในรูป ... ...

ก่อนทำ คัพเอไม่เต็ม ใส่ซาบีน่าดูมดูมค่ะในรูป ... ...

แสดงความคิดเห็น

รอดูรีวิวคะ เราก้พึีงไปทำมา 350 ซีซี เหมือนกันคะ แร้วทำที่ไหนมาคะ  โพสต์ 2011-4-30 11:13
ทำจากที่ไหนคะ
เดิมเป็นคนขนาดตัวเท่าไหร่คะ หน้าอก เอว สะโพก
ทำไมเสริมเยอะจัง :)
ทำหมอไหนค่ะ  45000 เองเหรอ  ไม่แพงเท่าไหร่นะ ของเดิมคัพอะไรอ่ะ ดูของเดิมก้อพอมีอยุ่บ้างนะ อิอิ
เจ้าของกระทู้มาตอบเร็วๆคะยากทราบรายระเอียดคะ
ส่วนนมแข็งไม่ต้องตกใจคะนวดบ่อยๆกดไห้ถึงชิลิโคนนะคะจะได้นิ้มๆๆ
เราก็เสริมเหมือนกันคะกับหมอวิระพันธ์บางแสน
ตอนแรกก็แข็งเหมือนกันคะเพราะเรานวดไม่ถึงซิลิโคนนะคะ
แต่ตอนนี้เราไห้พี่ทีเป็นนักกายภาพนวดไห้ทุกวันคะนมนิ้มมากๆๆคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-25 12:23:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องทำจากหมอเทพค่ะ หมอใช้สิริโคนของอเมริกาค่ะมีแบบเดียวหรงเดียวเป็นแบบที่ดีที่สุดยี่ห้อเมนเตอร์ ส่วนตัวน้องอายุยี่สิบสามสูง168เซน  หนัก54กิโล เอวยี่สิบหกใส่กางเกงเบอร์เอ็ม สะโพกไม่ค่อยมี ตอนที่ไปทำบอกหมอว่าขอพอดีตัวหมอให้มาสามร้อยห้าสิบค่ะ งงเลย แต่ยังไงก็ต้องทำเพราะตามใจหมอ

แสดงความคิดเห็น

* กล้ามเนื้อ  โพสต์ 2011-12-16 22:40
ทำเหนือ หรือ ใต้ผิวหนังคะ  โพสต์ 2011-12-16 22:39
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-26 20:55:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องก่อนเสริมหน้าอกก็สโพกผายค่ะ จะไปเสริมสโพกแฟนยังไม่ให้ทำเลยเพราะแฟนบอกว่าใหญ่อยู่แล้ว  แต่พอเสริมหน้าอกมา หน้าอกมันเด่นกว่าสโพกไงค่ะ  เวลาไม่ใส่เสื้อผ้า ส่วนรีวิวดูแล้วนะ  ทำไม่385หมอธีดูเล็กกว่า350หมอเทพอีก  ใจจริงอยากได้เล็กๆประมาณคัพบีเต็มๆ  แต่350นี่มันได้คัพซีล้น เศร้าเลยอยากแก้เป็น300ค่ะ
รอดูรีวิวนะค่ะ
รอรีวิวด้วยค่ะ
รอดูรีวิวด้วยคนจร้า
ก่อนทำก็ดูม ดูมอยู่แล้วอ่ะค่ะ  ใหญ่ว่าของเราอีก  รอชมความสวยค่ะ:)
แล้วหลังทำมีปัญหารึป่าวค่ะ แผลเป็นยังไงบ้าง แบบบวม หรือมีรอยฟกช้ำนะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 16:32:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอยฟกช้ำไม่มีนะค่ะสำหรับตัวน้อง ส่วนเรื่องแผลเป็นดูของเพื่อนที่ทำที่เดียวกันไม่มีนะ  แต่ของน้องมีแผลเป็นนิดหน่อย  วันที่ไปทำเสร็จมากลับบ้านแล้วฝนตกแผลก็เลยโดนน้ำ พอโดนน้ำแผลปริ้นเป็นหนอง ที่จริงแผลห้ามโดนน้ำจนกว่าจะตัดไหมหมด แต่น้องโดนน้ำตั้งแต่วันแรกเลย ถ้าปฏิบัติตัวดีๆก็ไม่มีปัญหาหรอกค่ะกินยาตามหมอสั่งก็น้าจะดีค่ะ(รอยแผลเป็นแล้วแต่บุลคลจริงๆค่ะ)
ก่อนทำใหญ่กว่าของเราเป็น 2 เท่าเลยอ่ะ   เศร้าจริง ๆ คุณแม่ลืมให้มา
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-1 05:53:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนทำไม่ค่อยมีหรอกค่ะ  ใช้ซาบีน่าดูมดูมช่วยเอา  เวลาใส่เสื้อในแล้วโกยเอาโกยสุดพลังแรงเกิด  แต่ถอดเสื้อในออกหน้าอกไม่มีเลย  คัพเอเหมือนเด็กสาวแรกรุ่นมากๆ  เดี๋ยวกล้องถ่ายรูปพร้อมจะมาอัปเดทรูปใหม่ๆหลังทำให้นะค่ะ(ใครบอกว่าทำหน้าอกแล้วเจ็บเหมือนรถทับอย่าไปเชื่อ ไม่เจ็บหรอกค่ะ  แต่แน่นผ้าที่หมอพันไว้แค่สามวันแหละ  พอตัดผ้าตัดไหมออกหมดสบายค่ะไม่เจ็บเลย แล้วเวลามองก้มลงมาเห็นภูเขาไฟฟูจิลูกใหม่ก็จะเป็นที่ปราบปลื้มความเจ็บก็จะหายไปเลยค่ะ อิอิ)
เสริมกับหมอเทพไม่ใช้ยาสลบแล้วตอนทำรู้สึกตัวตลอดมั๊ยค่ะอยากทำที่นี่แต่กลัวเจ็บ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 12:16:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่สลบแต่เราก็ไม่รู้เรื่อง และเราก็ไม่เจ็บ ที่สำคัญทำเร็วมาก จับใจความได้ว่าไม่ถึงสามสิบนาที พักฟื้นหกชั่วโมงก็กลับบ้านได้เลย
ทำเหมือนกันค่ะ  คัพ350เหมือนกัน  ใหญ่สะใจเพราะของเดิมไม่มีเลย5555
หมอเค้าจะดูพื้นฐานหน้าอกของแต่ละคนก่อนว่ามีมากน้อยเพียงใดถ้าหากเดิมทีมีอยู่แล้ว 300-350 cc ก็โอเคนะคะถ้าจะให้ทำใหญ่ๆเลยบางทีใส่เสื้อผ้าอาจจะไม่สวยได้มันจะดูเหมือนคนอ้วนไปเลยน่ะค่ะ

ปล.จากประสบการณ์ส่วนตัวนะคะ
เข้ามารอด้วยคนค่ะ ^^
อยากทำบางจัง อยากได้350ccนะเพื่อยุบอีกทำที่ไหนดี
พอยิ่งอ่านก็กลัว
ทำที่ไหนค่ะ อยากทำบ้างอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้