ดู: 2357|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทุบโครงสร้างจมูกใหม่ ทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยและจมูกเล็ก
เคยทำมาแล้วแต่ไม่โด่ง  หมอบอกเนื้อน้อยทำให้ได้แค่นี้
พอจะมีที่ไหนแนะนำให้หน่อยได้มั้ยค่ะ

เพืื่อนแนะนำว่าต้องทุบทิ้งอย่างเดียวอ่ะค่ะ
เราก้อเนื้อน้อย จมูกเล็ก ทำออกมาก้อดีนี่นา
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทุบเลย โหยยยยยย ไม่ควรนะคะ หายแล้วหายเลย เอากลับไม่ได้คะ
เนื้อน้อย ก็ แนะนำให้ ทำเท่าที่ทำได้ไปก่อนคะ อนาคต เชื่อว่าน่าจะมี วิวัฒนาการใหม่ๆ ทำได้มากขึ้นคะ
ใจเย็นๆ นะคะ เราก็ เนื้อน้อยมากคะ ทำได้แค่ 3มิลเอง  อย่าไปทำโด่งมากเลยคะ เดี๋ยวจะทะลุ
จมูกเล็กน่ารักก็สวยได้คะ  
แนะนำให้ไปหาจุดเด่นส่วนอื่นบนใบหน้า แล้วทำให้เด่นๆ ขึ้นๆไปเพื่อนเบนความสนใจ จากสายตาคนอื่นๆ คะ
เหมือนพวกดารา เค้ารู้ว่าตาสวยเค้าก็ เน้นดาให้เด่นสวยคมนะคะ ทั้งที่จมูกไม่สวยก็ มีคะ  
ส่วนจมูกก็เชดดิ้งได้ให้เป็นสันชัดขึ้น
พี่ก้อง ไฮยา นี่คือไร

เอามาฉีดหลุมแผลเป็นให้มีเนื้อขึ้นมาได้ไหม
ของมิ้นซ์ก้น้อยเเถมบางอีกตะหากค๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้