ดู: 2744|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากถามเรื่อง P3000 ฉีดผิวขาวคับบ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าผมฉีด P3000 มาได้กล่องนึงแล้วคับบ ช่วงแรกๆเพื่อนทักว่าทำไมคลำลง ผมก็รุสึกว่าคลำลงนะคับบ เพื่อนถามว่าไป ตจว มารึป่าว เครียดเลย  แต่รุสึกว่าคล้ำๆบ้าง แต่มันไม่ได้ขาวเลยมันจะ ออกเหลืองๆใสนิดๆมากกว่า พอโดนแดดก็จะออกแดงๆ เหมือนจะคลำไปเลย ผมว่าแทนที่มันน่าจะดู ออร่า มากกว่า ผมเลยคิดว่าจะไปถอย โคจิก แต่หมอเค้าไม่รับฉีดคับบ เค้าว่าเลขเอกสารยามันมีแต่ภาษาอะไรไม่รุที่ไม่ใช่ภาษาไทย (แต่ก็อย่างว่ามันไม่ได้ผลิตในไทย)แล้วต้อง ฉีด สะโพกด้วย ผมเลยกลัวเจ็บ เลยเปลี่ยนไปถอย s whitenong japan มาแทนคับบวันนี้เข็มแรก ยังไงก็จะรอดูผลว่าจะเปนยังไง อยากทราบที่เพื่อนๆเค้าฉีดแบบ ออ่ร่า กันเค้าฉีดอะไรแบบไหนกันบ้าง  .....คับบบ
ได้ทาครีมกันแดดควบคู่ด้วยรึเปล่าคะ?..ถ้าฉีดพวกนี้แล้วไม่โบกกันแดดให้ดี ใช้แพงแค่ไหนก็ไม่มีประโยชน์นะคะ....ส่วนของ P-3000 เค้าว่ามันจะทำให้ผิวออกโทน ขาว-เหลือง น่ะค่ะ...แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น..สารพวกนี้มันขึ้นอยู่กับพื้นผิวโทนเดิมของเจ้าตัวน่ะจ๊ะ..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 19:52:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับบผมม ผมก็ผิวเดิมก็ไมดำมั้งผมเปนคนคิดว่าตัวเองดำ แต่เพื่อนๆชอบว่าผมขาวอยู่แล้ว ต้องรอดูต่อไปคับบบ
เค้าว่าฉีดอะไรก้อขาว แต่จะชมพูหรือเหลือง ขึ้นอยู่กะพื้นผิวเรามากกว่า เพราะกลูต้ามันไม่ได้ทำให้ผิวเราเปลี่ยนจากเหลืองเปนชมพูได้ เราคิดว่างั้น เราฉีดมา 2 ปี ลองมาทุกตัว (ก้อขายอยู่เรยลองให้หมดทุกอัน) ก้อขาวเหมือนกัน แต่เร็ว ช้า ต่างกันแค่นั้นอ่า ลองแอดมาคุยกะเค้าได้น๊า www.facebook.com/Qtieswhite ไม่ได้บังคับให้ซื้อ แค่จะได้แนะนำสะดวกขึ้นเพราะมีภาพประกอบไรงี๊ แหะๆ
โอ้ เราก็กำลังจะสั่งเอสไวท์เทนนิ่งมาฉีดเหมือนกัน..^^
ได้ผลไงบอกด้วยนะค่ะ
p3000 มีกลูต้าอยู่จึีงนึง
เราเคยใช้P3000 ซื้อมา3กล่องค่ะ ตอนนี้หมดไปแล้วค่ะ อยากจะบอกผลที่ได้คือ....ไม่ได้ขาวอะไรมากมายเล้ยยยยยย มันมีออร่าจริงค่ะ ต่ะอนออกแดดมันวิ้งๆ  ไม่ได้ช่วยอะไรมากค่ะ แต่ว่าร้ายกว่านี้คือ ผิวบางมากค่ะ เราโดนอะไรกระแทกนิดหน่อยไม่ได้ค่ะ กระแทกแล้วเขียวไปหมดไม่ว่าจะแรงหรือกระแทกเบาเขียวหมดค่ะ ตอนนี้ขามีแต่รอยจ้ำเขียวเต็มไปหมดน่าเกียจอ่ะ มีแต่รอยจ้ำเขียวกลายเป็นว่าต้องระมัดระวังตัวเองไม่ให้กระแทกอะไร ไม่ดีหรอกค่ะผลเสียมีมากกว่าผลดี ตอนนี้คุณอาจจะดูขาวแต่หลังจากนี้ล่ะ คุณต้องฉีดมันไปตลอดหรอ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้