ดู: 2910|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับหมอวรวิทย์แล้วมีปัญหาบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนคนไหนทำจมูกกับหมอวรวิทย์แล้วมีปัญหาบ้างครับ แล้วมีปัญหาไรกันครับ  ขอบคุณครับ
ไม่มีค่ะ ทรงออกมาสวยดี
ผมครับ มีปัญหายังเ่ครียดอยู่เลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 20:01:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีปัญหาไรครับช่วยบอกหน่อย
ผมทำมาห้าเดือนแล้วก็ปกติดีไม่มีปัญหาครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 21:45:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีจังครับ ผมกำลังจะไปแก้สิบมีนานี้ครับบางคนบอกว่าหมอเค้าทำเบี้ยวเยอะต้องมีแก้อีกผมหล่ะกลัวครับไม่อยากมีรอบสามแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย jamesbond เมื่อ 2011-2-24 20:01
มีปัญหาไรครับช่วยบอกหน่อย

ปัญหาของผมคือเห็นเป็นรอยต่อครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 22:53:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วหมอเค้าทำดีไหมครับ
ลองหามูลดูดีๆก่อนนะครับ ทุกหมอมีความเสี่ยงหมด ก่อนทำผมก็ดูรีวิวเพื่อน ๆในนี้หลายคน มีรอบ2 นึกว่าจะไม่เกิดกับตัวเอง เหมือนโปรโมชั่นเลย ซื้อ1 แถม 2 อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย jamesbond เมื่อ 2011-2-24 22:53
แล้วหมอเค้าทำดีไหมครับ

สำหรับของผมทรงไม่สวยอ่ะ มีแต่คนทักว่าสั้นไป เป็นรอยชัดเลย ปลายมน ๆ  แต่คนอื่นที่ดูรีวิวคุณหมอเค้าก็ทำสวยนะครับลองดูรีวิวในเว็บดูนะครับ
แล้วแต่บางคนนะคะ บางคนทำมาไม่มีปัญหาอะไร ถ้าอย่างงั้นควรจะหาข้อมูลให้เยอะที่สุดค่ะ
ใช่ครับ
หาข้อมูลแน่นๆ
^^
จะได้ทำครั้งเดียวออกมาดีเลย
เราทำมาห้าเดือนแล้วตอนนี้ ทำเมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน ก็โอเคนะ ^^
แต่แกนเล็กไปหน่อยอ่ะ อันนี้มีแต่คนทัก แล้วก็เบี้ยวขวานิดดด นึง ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น
อาจเพราะเราปลายจมูกบานด้วย พอแกนเล็ก มันเลยไม่คืออย่างแรง
แนะนำใครจะไปทำกับหมอท่านนี้นะคะ ทรงสวยจริงๆ หมอเหลานานมาก แต่ส่วนตัวแนะนำคนที่ปลายไม่บานมากอ่ะคะ ออกมาจะสวยมากเลย
ปล.ตอนนี้นัดแก้แล้วค่ะ ใกล้ถึงคิวแล้ววันที่ 22 มีนานี้ วันเดิมเลย ^^ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 17:58:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมปบสยบสนนิดหน่อยครับแต่ยังไงก็ได้คิวแล้วครับ 11 มีนานี้ตื่นเต้นจังครับไม่อยากมีครั้งที่สามแล้ว ขอบคุณมากน่ะครับขอให้แก้ออกมาสวยๆน่ะครับ
เราก็มีปัญหาค่ะ แกนเล็กเหมือนกัน
ของเรา5เดือนแล้ว
ของเราก็ไม่มีปัญหานะ แต่ช่วงแรกๆเบี้ยวเหมือนกันแต่น่าจะเพราะจมูกเดิมเบี้ยวอยู่แล้ว

แต่ที่ไม่ค่อยชอบก็เรื่องทรง ตรงปลายหมอทำไม่พุ่งอ่ะ ทรงเดียวกันทุกคนเลย ถ้าเป็นคนมีปีกหนาและบาน มันจะทำให้ปลายดูโตๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้