ดู: 1789|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยไปทำไหมอ่าครฟา พอดีได้คิววันที่23นี้ล่ะคราฟไวมากกก

ตื่นเต้นมากก ทำใจไว้ละ แต่กลัวไม่เปนดัง่ที่คิดอ่ะคราฟ เจ็บไหมอ่าครฟาๆ ฉีดยาชาตรงไนหหรอ

ปรึกษาหนอ่ยนะคราฟๆ ขอบคุนครฟาๆๆๆๆๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 11:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะมีครายช่วยตอบเลยอ่าครฟาๆ

ฮืออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ
มาให้กำลังใจนะค่ะ ขอให้ ออกมาหล่อๆน่ะค่ะ
จะหล่อในเร็ววันนี้
ลองไปดู ในห้องรีวิวว ดิ ครับ มีหลายท่านเลยที่เคยทำกับคุณหมอท่านนี้ อิอิ
เพื่อนน้องชายเคยไปทำค่ะ ออกมาก้อดีนค่ะ แต่จะทำกับหมอไหนก้อตามมันขึ้นอยู่กับเราด้วยค่ะว่าชอบรึเปล่า สู้ๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 17:00:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากกอ่าคราฟฟฟฟ
ทำมาแล้วค่ะกับคุณหมอบุญถิ่น เอาแบบตรงๆเลยนะคะ ทำกับคุณหมอบุญนี่จะเรื่องมากมากไม่ได้ เพราะหมอจะขัดใจตลอด แนะนำว่าถ้าอยากเสริมแค่โด่งดูดีธรรมชาติ ก็หมอบุญก็โอเคค่ะ เพราะเราไปทำมา ก็แค่ต้องการให้ดูมีมิติเพราะจมูกเดิมเรามันเป็นชมพู่(ยิ่งยง) ทำออกมาสวยค่ะเหมือนลูกครึ่งเลยเพราะจมูกเราโด่งอยู่แล้ว แต่ว่าเราลองปรึกษาหมอบุญดูเรื่องจะทำหยดน้ำ หมอตอบว่าทำไม่ได้ จบเลยค่ะ เจ็บมั้ย หลังฉีดยาชาไป 3 เข็ม สักพักก็ไม่เจ็บแล้วค่ะ แต่ฉีดเข็มแรก เจ็บสุดน้ำตาไหลอัตโนมัตค่ะ เข็มแรกหมอจะฉีดที่กลางจมูกตรงระหว่างรูจมูกทั้ง2ข้าง จากนั้นก็ตามด้วยปีกอีกทีละเข็ม ก่อนทำหมอก็จะให้ทานยาก่อน แล้วก็ให้ขึ้นไปนอนทำใจ555 หลังจากทำเสร็จ ก็จะมีคนช่วยพยุงเดินไปนอนพัก ค่ะ รายละเอียดแค่นี้แระกันนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-10 16:36:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากกกอ่าครฟๆๆๆๆๆๆ

http://jiing-jiing-jo3.hi5.com ควรจะทำประมานไหนดีอ่าครฟาๆ ขอคำปรึกษาอ่ะครฟาๆ
ทำมาเมื่อวันที่ 10 กย52 คับ วันนี้ยังบวมอยู่เลยคับ แต่ยังไงก็สู้ ๆ ๆคับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-14 13:37:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าคราฟ บวมเยอะมไหมอ่ะ
เรื่องบวมเนี่ย บอกได้เรย ไม่เหมือนกันเรยซักคน
ขึ้นกะสภาพผิวของเเต่ละคนค่ะ  จะทำวันไหนยัง

ได้เเบบที่ชอบหรือยังค่ะ ถ้ายังไงไปดูห้อง รีวิว ก้อได้นะค่ะ

จะได้เตรียมใจไว้ก่อน บวม ประมาณ 4-5 วันเเรก เเละ เดวจะค่อยยุบลงไปเรื่อยๆๆนะ

2 อาทิต สันเริ่มมา 1 เดือนเริ่มเข้าทรง 3 เดือน ได้ทรงที่เเท้จริงจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้