ดู: 3683|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ถามคนที่เคยทำคางนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามว่าทำคางระหว่างหมอเฉลิมฟอร์จูนกะหมอภูพระราม2คนไหนทำโอเคกว่าอ่ะค่ะพอดีจะไปทำคางอ่ะค่ะ ขอบคุณน่ะคะ
อยากรู้เหมือนกานน
เราก็ว่าจะทำเหมือนกานค่ะ เลงๆ ที่โตไกคลีนิคไว้อะค่ะ
ฉีด  หรือ  ผ่าตัด ค๊
เป้เคยฉีดสารโดนหลอกว่า คอลาเจน แต่เป็นซิลิเหลว ! กำลังจะไปฉีดพังพืดเพื่อนไปมาละบอกว่าได้ผล เก็บตังก่อนค่อนไปขึ้นเขียง
กำลังจะไปทำเหมือนกัน คิดว่าจะไปทำกับหมอภู หรือหมอดารินทร์ดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 00:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mint11014 ตั้งกระทู้

ผ่าตัดค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 00:00:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mint11014 ตั้งกระทู้

ผ่าตัดค่ะอยากทราบว่าที่ไหนทำคางได้เรียวยาวสวยนะคะไม่หลอกตานะคะ
เห็นว่าหมอนพรัตน์ก็ทำดีนะคะ...กำลังตัดสินใจเหมือนกันคะ...
ดูจากหลายๆท่านหมอนพรัตน์ก็ทำดีนะคะ...กำลังตัดสินใจเหมือนกันคะ...
หมอภู แกทำคางแบบเน้นธรรมชาติ อยู่นะ ถ้าทำคางแบบรูปหน้ายาว หรือแบบแหลมก็ทำแบบเน้นธรรมชาติดูไม่หลอกตา ทำมาเหมือนเมือ่ 8/4/2554
หมอภูคลีนิกไรอ่ะครับ
ภูนิศา คลินิคค่ะ อยุ่ตรงข้ามพาต้า ปิ่นเกล้า
ต้นฉบับโพสต์โดย nuttita เมื่อ 2011-2-23 12:50
เป้เคยฉีดสารโดนหลอกว่า คอลาเจน แต่เป็นซิลิเหลว ! กำล ...

ฉีดพังผืดที่ไหนคร้าา ขอบคุณมากคร้าาา รบกวนขอเบอร์ และชื่อหมอด้วยคร้าา ขอบคุณมากๆๆคร้าา
ฉีดแล้วมารีวิวให้ดูบ้างน๊าคร้าาา รอดูคร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้