ดู: 5722|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] คลินิคไหน เสริมจมูกได้แนวเกาหลีที่สุดใน กทม คะ

[คัดลอกลิงก์]
ทีแรก....เราตั้งใจจะไปเสริมที่เชียงใหม่กะหมอมงคลที่สมเพชรคลินิค แต่แม่ไม่อยากให้เดินทางไกล กลัวจะอันตราย ปวดแผลอ่ะค่ะ จึงอยากขอคำปรึกษาผู้มีประสบการณ์ทุกท่าน ว่าหมอที่ไหนเขาเสริมจมูกแบบเกาหลีบ้าง คือทรงจมูกให้เป็นแบบสูงเรียว ปลายมีหยดน้ำ เราเป็นคนจมูกเล็กแต่มีแก้มป่องอ่ะ ..............แนะนำหน่อยจ้า  อยากทำแล้วววววววววววววววว    >_<
หมอศรันย์  แนวเกาหลี วัยรุ่นทำเยอะ

ของเราทำหมอจำรูญอ่ะค่ะ

นี่รีวิว http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=4

เราก็จมูกสั้นค่ะ  หยดน้ำเยอะไม่ได้นะ เดี๋ยวมันจะทะลุ

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองหน้าตาน่ารักดีนะคะ ^^ หมอศรันย์หรอ.....สวยจิง ชิมิ ๆ  โพสต์ 2011-2-21 18:14
เราทำกับ คุณหมอ จำรูญ แถวสามเสน

แต่มีเพื่อนเรา ทำกับคุณหมอ ศรันย์ ก็สวยดี เกาหลีดี

แล้วแต่จะเลือกอ่ะค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ ของศรันย์อ่ะ อยากทำเหมือนกัน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 04:16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeab_ae เมื่อ 2011-3-17 03:52
ราคาเท่าไหร่คะ ของศรันย์อ่ะ อยากทำเหมือนกัน ...

ราคา 8500 บาทค่ะ......หมอศรันย์ P10 เป็นอีก 1ทางเลือกเถอะค่ะ จะไม่ผิดหวังจริงๆ    ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 04:17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ิbeautiful เมื่อ 2011-2-21 18:17
เราทำกับ คุณหมอ จำรูญ แถวสามเสน

แต่มีเพื่อนเรา ทำกับ ...

ขอบคุณมากนะคะ......ที่แนะนำไปทำที่หมอศรันย์  ตอนนี้เราทำมาได้ 19 วันแล็ว  ดูธรรมชาติ เนียนที่สุด.....พอใจมากค่ะ  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้