ดู: 2592|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพลงเองคะกลับมาแล้วคะกับการไปทำจมูกกับ คุณหมอ พีระมาคะ

[คัดลอกลิงก์]
   รูปนี้ช่วงเดือนแรกที่ทำคะอาจดูบวมๆหน่อยรูปนี้ย่างเข้าเดือนที่2คะ 2เดือนแล้วคะ 3 เดือนคะ3เดือนกว่าๆคะรูปนี้ปัจจุบันคะถ่ายเมื่อวันที่20กุมภาคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 14:12:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปเก่าที่ก่อนทำนะคะคือภาพโปรไฟล์คะ
ก่อนทำก็สวย หลังทำก็ยิ่งสวย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 14:19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอพีระใจดีมากคะไม่มีความรู้ส฿กเจ็บเลยใครที่อยากทำจมูกแบบไม่เจ็บแนะนำที่  PSC  เลยนะคะหมอจะฉีดยานอนหลับให้คะตื่นมาไม่เจ็บวันต่อๆๆมาไม่มีรอยช้ำๆม่วงๆคะมีแค่เขียวนิดหน่อยคะตอนแรกเหมือนไม่ได้ทำคะยังบวมอยู่เลยดูไม่เป็นทรง  แต่ตอนนี้เวลาแต่งหน้ากับถ่ายรูปออกมาเริ่มที่จะเห็นชัดแล้วคะมีแต่คนบอกว่าดูธรรมชาติมากดีคะโด่งไปกลัวหน้าจะโป๊ะเกินเหตุ
อืมเราก้อกำลังตัดสินใจเลือกหมอพีระ คงต้องตัดสินสักที เห็นน้องเพลงแล้วยิ่งอยากแก้ไวๆๆ
สวยมากครับ
หมอพีระอยู่ทีไหนค่ะ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่เอ่ย
ตอบกระทู้ pukpiknana ตั้งกระทู้

คลินิกหมอพีระ อยู่ตรงสปอตซีตี้ ประชาชื่นค่ะ ตรงข้ามการประปา
ราคามีอยู่สามราคาค่ะคือ
15000
20000
25000
ราคาตามเกรดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้