ดู: 3177|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูกค่ะ อยากทราบความเห็นเพื่อน ๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phataranun เมื่อ 2011-2-21 07:40

เป็นคนภูเก็ตค่ะ แต่ที่นี่ไม่ดังเรื่องศัลยกรรมจมูก เลยอยากทราบความเห็นเพื่อน ๆ ระหว่างหมอญาณิน และหมอชุมโชค จ.สุราษฎร์ และ หมอกุลเดช และหมอนรา หาดใหญ่ หรือที่ไหนที่เพื่อนๆ แนะนำแถวภาคใต้ เพื่อน ๆ คิดว่าทำจมูกที่ไหนสวยสุดค่ะ และเจ็บน้อยที่สุดด้วยค่ะ รอคำตอบค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 19:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบกริบ .......
อยากทำเหมือนกันค่ะ เปนคนหาดใหญ่ เหนหลายๆ คนที่ทำกะหมอนรา ดูไม่ค่อยธรรมชาติเลยค่ะ ดูตึงๆ เห็นชัดมากกก แต่หมอญานิน ก็น่าสนใจดีนะคะ ดูจากคนที่ทำมา สวยดี ราคาไม่แพงด้วย ลองดูรีวิวหลายๆ ที่ดีกว่าค่ะ :)

แสดงความคิดเห็น

ของหมอญาณินเคยเห็นสไตล์ใหญ่ ๆ สั้น ๆ ค่ะ เห็นของหมอชุมโชคสวยอยู่ค่ะ  โพสต์ 2011-2-24 09:31
ตอนนี้พี่ไปเสริมจมูกรึยังค่ะ
เห็นเพื่อนไปทำมา หมอญาณิน ไม่ค่อยสวยนะคะ เป็นกระแสว่าคนไปทำเยอะรึป่าว ก็เลยตามๆกันไป เบื่อจังเลยภูเก็ตไม่มีหมอที่ดังๆรีวิวเยอะๆ ถ้าไปทำกทม.เดินทางกลับไม่สะดวกเลย
ทำหมอญานินมามาด้วยคนค่ะ ธรรมชาติดี ทำมา6ปีแล้ว ตั้งแต่ตอน ม5 ตอนแรกคิดว่าหมอทำแล้วเบี้ยว แต่ลองไปถามหมอชาญ หมอชาญบอกว่าแกนตรงไม่ได้เบี้ยว แต่รูจมูกไม่เท่ากัน แต่แกก็บอกต่อว่า ถึงคนไม่ทำรูจมูกก้อไม่เท่ากันหรอกนะ  เพิ่งไปที่คลินิคมาเมื่อไม่กี่วัน มีคนไปทำตลอดทั้งวัน ทั้งตา จมูก มีคนออกมาจากห้อง เค้าทำจมูก จากตอนแรกที่เข้าไปไม่มีดั้งเลย ออกมาโ่ด่งมากก  สวย แอบอิจฉา แต่ก็ไม่ทราบว่าจะช้ำนานป่าว จากส่วนตัวที่ทำจมูกกะตัดปีก ช้ำนานมาก รึว่าไม่ได้กินไข่เลย แบบว่าแม่ห้ามไม่ให้กิน ไปอ่านมา เค้าบอกว่าหั้ยกินไข่ขาววันละ2ฟอง แต่หมอก้อไม่ห้ามไม่ให้กินอะไรนะ ช้ำนานมาก กว่าจะอ้าปากได้ คงเป็นเพราะตัดปีกจมูกเยอะ นานมากกว่าไหมจะละลาย จมูกเหม็นมาก แต่พอหายก้อพอใจมาก เพราะทำแล้วเข้ากับหน้า ถ้าไม่บอกก้อไม่ค่อยมีคัยรู้เลยว่าไปทำมา ตอนนี้ยังคิดอยู่ว่าจะไปทำปากบางกะหมอไหนดี ถ้าหมอชาญต้องจองและจาสยเงินมัดจำก่อน30 เปอเซ็น
อยากทำจมูกกะนรานะคะ แต่คิวยาวมาก เลยเปลี่ยนใจจะทำกับหมอกุลเดชแทนดีไหมคะ
หมอกุลเดชทำสวยไหมคะยังตัดสินใจไม่ถูกเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้