ดู: 13182|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เป็นคนปลายจมูกกลมและใหญ่แก้ที่ไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
เคยเสริมมาแล้วทีนึงครับแต่อยากแก้เรื่องปลายจมูกใหญ่ดั่งในภาพ

เพื่อนๆว่าเคสแบบนี้หมอท่านไหนดีครับ

ตอนแรกว่าจะไปแก้หมอคัมภีร์แต่ไม่มีเสียงสนับสนุนเลยว่าจะลองหาหมอใหม่ดู

ตอนนี้ในใจก็มีหมอศิริพรชัย หมอจำรูญ หมอบุญถิ่น หมอสุชาติ

อยากให้เพื่อนๆแนะนำครับอยากทำมาก

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 21:42:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้รูปด้านข้างจมูกงอนไม่ตรงดั้งสูงเกินแปลกๆ

ปลายจมูกก็ใหญ่

แสดงความคิดเห็น

ด้านข้างงอนนิด ๆ สวยนะครับ หลาย ๆ คนอยากได้แบบนี้  โพสต์ 2011-2-21 06:05
หมอสุชาติขั้นเทพคร้าา..ของเราจมูกลูกชมพู่ คุณหมอยังจัดการให้ได้เลยค่ะ.. ฟันธง....

แสดงความคิดเห็น

หมอสุชาติ ทำปลายได้ใจที่สุดแล้วนะ  โพสต์ 2011-2-21 01:02
อ้าวพี่เพรชนี่
หมอสุชาติเพื่อนหนูก้กำลังไปทำวันที่9มีนานี่เองมีคนบอกว่าดีนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 21:46:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wan1 เมื่อ 2011-2-20 21:44
หมอสุชาติขั้นเทพคร้าา..ของเราจมูกลูกชมพู่ คุณหมอยัง ...

นี่ใครอ่าเพชรจำม่ายด้ายแหะๆ
เราก็หาที่แก้จมูกอ่า   ได้หมอดีๆแนะนำด้วยนะคะ^^
ตอบกระทู้ marqmarq ตั้งกระทู้

ไม่ต้องจำหรอกคร้าา..อิอิ ถ้าจมูกแบบนี้เข้าทางหมอสุชาติเลยคร้าา..เสียเงินครั้งเดียวจบ ไม่ต้องไปหาที่แก้ทีหลัง อิอิ เชียคุณหมอสุชาติสุดๆคร้าาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 21:49:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือผมเป็นคนไม่ชอบรออะครับหมอคนไหนแบบไปแล้วนัดไม่เกินเดือนได้ทำเลยอะยิ่งดีเลย
ทำแล้วหน้าตาเกาหลีอิมพอร์ตแน่เรย เชียร์ๆๆค่า
แต่ที่ไหน รอผู้รู้ท่านอื่นมาตอบนะคะ มะค่อยรุเรื่องจมูก - . -
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shitae เมื่อ 2011-2-20 22:22

เหมือนกันเลยยครับจมูกผมมก็เป็นแบบนี้เลยคับ
แต่เราว่าจมูกนายน่ารักดีนะ เราชอบ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 22:39:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Lizie เมื่อ 2011-2-20 22:19
ทำแล้วหน้าตาเกาหลีอิมพอร์ตแน่เรย เชียร์ๆๆค่า
แต่ที ...

แล้วได้ทำหรือยังอะครับมาแชกันน่อยครับว่าทำที่ไหนดี
ไม่ต้องจำหลอกอิอิ
ปัญหาเดียวกันเลยคับ
ผมก้อมีปันหาจมุกชมภุ่เหมือนกันครับ...หมอสุชาติ...ที่เพื่อนๆๆบอก..ท่านติดต่อยังไงครับผม..
ตอบกระทู้ ่jom.dj ตั้งกระทู้

คุณหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลินิคเวชกรรม

(ฝั่งห้างแฟชั่นมอลล์ ตรงข้าม รร.ดุสิตพณิชยการ)

481/7 ถ.ราชวิถี อนุสาวรีย์ชัยฯ ราชเทวี กรุงเทพฯ

โทร. 0-2245-4595 , 0-2644-6132
มีปัญหาเรื่องปลายใหญ่  แนะนำหมอสุชาติ  กับหมอจำรูญครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 08:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่ตอบกระทู้นะครับ

ช่วยผมได้มากจริงๆวันนี้จะเป็นทัวชมศัลยกรรมของผมแล้วครับ
หมอสมศักดิ์ครับ ฟันธง !!!!  
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หมอจำรูญ กับหมอสุชาติ
ส่วนหมอบูญถิ่น ไม่แนะนำคะ
แต่งกระดูกอ่อนกับเนื้อครับ
หาข้อมูลแล้วเป็นไงมาเล่าให้ฟังมั่งนะครับ ผมก็ว่าจะแก้ปลายใหญ่เหมือนกัน
ขอให้หล่อเร็วๆครับ
ไหนๆก็ มาขออ่านของ จขกท แล้วแอบขอ Discuss ด้วยได้มั้ยอ่ะ
ผมทำแ้กหมอเฉลิมมาก็โอนะแต่ปลายใหญ่อยู่อ่ะ เลยว่าจะเหลาปลาย ตัดปีก
ส่วนตัวผมกำลังตัดสินใจหมอ สุชาติ กับหมอศรัณย์ หมอสุชาติเนี่ยะได้ยินมาเยอะ น่าสนใจมาก
แต่ก็แอบเห็นหมอศรัณย์ทำแบบเปิดปลายอ่ะครับ ราคาพอกับหมอสุชาติ ดีมั้ยอ่ะ ขออนุญาตุภามคนที่เคยทำนะครับ ไม่ถามแล้วกันว่าใครดีกว่ากลัวโดน กลุ่มแฟนนานุแฟนของหมอแต่ละท่านด่า เอาเป็นว่า หมอศรัณย์ใครทำมาแล้วเล็กลงมากมั้ยครับ จะเป็นพระคุณมากถ้ามีรูปให้ดูด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้