ดู: 3314|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำให้น้องใหม่หน่อยคร๊าบป๋ม?

[คัดลอกลิงก์]
คือ ผม หน้า ไทย ๆ  อ่ะ ครับ ไม่ ค่อย ทัน สมัย

......แต่ อยาก มี จมูก ที่ ค่อน ข้าง คม หน่อย อ่ะ ครับ

......จะ ได้ ดู เป็น ผู้ เป็น คน ขึ้น มา อีก สัก หน่อย

......แต่ ไม่ ค่อย มี ความ รู้ เท่า ที ควร

......ยัง ไง รบ กวน พี่ ๆ  กูรู ผู้ รู้ จริง ช่วย แนะ นำ หน่อย ครับ

ผม  มี  รูป  จมูก  ที่  อยาก  ได้  มา เป็น  แบบ อย่าง  ครับ

พี่ ๆ ว่า  ผม  จะ  พอ  ทำ ได้ หรือ เปล่า  ครับ

จมูกชาย 2.jpg (39.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

จมูกชาย 2.jpg

SP_A0628.jpg (46.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ภาพ006.jpg (76.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ยิ้มสวยดีครับ จมูกดูสวยอยู่แล้ว เสริมให้โด่งหน่อยจะหล่อเลิศล้ำแน่นอนครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
โด่งอีกหน่อยนี่หล่อเลยยย
ผม มี เพื่อน แล้ว อะ คับ...

อิ อิ... จะ ได้ ไม่ โดน คน อื่น ล้อ และ คับ.. 5 5 5
ทำเลยครับ เกิด แน่นอน
ไม่ต้องมีทรงเรยคับ

เสริมของเดิมให้โด่งกว่านี้ก็หล่อมากแล้วคับ
บอกกะคุณหมอไปเลยน้าคัฟ
ว่าอยากได้หน้าแบบคม ๆ ไม่อยากได้แบบน่ารัก
หน้าตาแบบนี้ทำได้สบายคัฟผม
เห็นด้วยกับหลายๆคอมเม้นครับ
ต้นแบบแรงไปนะครับ

โครงหน้าเรากับเค้าต่างกัน

จมูกที่มีอยู่ไม่ยาก เสริมโด่งก็โอแล้ว

แต่ไม่ต้องถึงขนาดต้นแบบที่ลงไว้นะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำแล้วหล่อชัวร์ ป๊าบๆๆๆ

อิ อิ
ถ้าทำแล้วหล่อแน่ครับ

แบบว่าโด่งพอปะมาณ ให้จมูกดูเรียวและปลายจมูกเล็กลงได้รูปก็หล่อแล้วครับ
มาให้กำลังใจอีกคนก๊าบปม
เป็นกำลังใจให้นะครับ.....{:13_926:}
ทำเสร็จแล้ว หล่อเทพแน่นอนครับ
เพราะรุปหน้า จกท. ดูดีอยู่แล้วครับ
ลุย !!! โลด
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 03:05:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบ  คุณ  พี่  ๆ   ทุก  คน

......กับ  ความ  คิด  เห็น  ดี ๆ

......และ  ทุก  กำ  ลัง  ใจ  นะ  ครับ

......ผม  จะ  เก็บ  ไว้  เป็น  ข้อ  มูล  

......ใน  การ  ตัด  สิน ใจ   ทำ  จมูก  ครับ
สู้ๆนะครับ

ทำเเล้วเอามารีวิวให้ชมบ้างนะครับ

อยากจะเห็นคนหล่อในเว๊ปอีก1ท่านน่ะครับ

สู้ๆครับผม
อันเดิม หล่ออยู่ นะคับ

ทำมาแล้ว ต้อง หล่อขั้นเทพ แน่ๆ เลย ^^
โอ๊วว ว๊าวว..
ไหนว่าหน้าไทยๆ หล่อมาเลยนะเนี่ย
แค่เสริมอีกนิด (ตามที่กูรูแนะนำ) ก็กลายเป็นหล่อขั้นเทพชัวร์จ้า...
++ ทำแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ หุหุ ++
เดิมก้หล่อมากมายอยุ่แล้วนะเนี่ย
ทำออกมาต้องหล่อขั้นเทพเหมือนพี่ๆๆชาวเวปนี้แน่ๆๆเลยคับ
เปนกำลังใจให้คับเลือกแบบเลือกหมอให้ได้แล้วทำเลย
หล่อเป็นทุนเดิมแล้วอ่ะ
หล่อขั้นเทพแน่

หน้าเข็มได้อีกก 55
อิจฉาๆ
เข้ามาให้กำลังใจน้องสุดหล่ออีกคน
นี่ขนาดยังไม่ได้ทำนะเนี่ยยังหล่อขนาดนี้
ถ้าทำแล้ว จาขาหนาดหนายยยยยยยย
จมูกสวยอยู่แล้วคับ แต่งตัดปีกจมูกหน่อยก็จะได้คับ
ดูจากในรูปก็น่ารักดีแล้วนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้