ดู: 3619|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอเฉลิม กับหมอศิริพรชัย เลือกใครดีหว่า

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราลังเลระหว่างหมอเฉลิมกับหมอศิริพรชัย ทำจมูกสวยทั้งสองท่านเลย แต่จองคิวทั้งสองท่านไปแล้วได้เดือนกรกฎาคมพร้อมกันอ่ะ ช่วยเราตัดสินใจหน่อยซิ
เราเลือกทำกับคุณหมอศิริพรชัยอะค่ะ ได้คิวทำพรุ่งนี้แล้วตื่นเต้นจัง

แสดงความคิดเห็น

เอารูปมาลงโชว์กันบ้างนะจ๊ะ  โพสต์ 2011-2-20 20:29
ดูตัวอย่างเยอะๆค่ะ เดี๋ยวก็ตัดสินใจได้
ดูกระทู้ เยอะๆๆ แล้วตัดสินใจเอาว่า หมอท่านใดไปในแบบที่เรา ต้องการได้

ร่วมทั้ง เวลา โอกาส หลายๆๆ อย่าง อะครับ

แต่ของเรา หมอเฉลิม กลางเดือนหน้า มีนาคม นี้ละแน่นอน:):):)

เลือกคุณหมอได้แล้วก็อย่าลืมดูรีวิว ห้องปัญหาด้วยนะคะ^^
ปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ไม่รู้เลือกใคร แต่ที่ได้ข้อมูลมา เค้าบอกว่าถ้าคุณหมอเฉลิมทำให้ผู้ชายสวย
แต่ถ้าอยากได้หวานๆ แบบผู้หญิง ต้องหมอศิริพรชัยเลยค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกเหมือนกัน
วันนี้ไปทำกับคุณหมอศิริพรค่ะ ทำเด๋วกลับมารีวิวให้ดูกันนะคะ
เราก็จองไว้ทั้งสองท่านเหมือนกัน ปัญหาเดียวกันเลยเลือกท่านไหนดี

แสดงความคิดเห็น

น้านจิ เราก็กลัวเหมือนกันนะ แต่เราชอบทรงจมูกมากๆเลย หน้าไม่ช้ำด้วย  โพสต์ 2011-2-21 13:27
เราชอบหมอศิริพรชัยที่ไม่ช้ำมากและก็สวยหวาน แต่กลัวปัญหาที่เขาเจอกัน  โพสต์ 2011-2-21 11:01
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้