ดู: 30299|ตอบกลับ: 129
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ปากบางโดยหมอภู 19/2/54

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ได้เวลาขึ้นเขียง
หลังจากนัดแล้วจ่ายค่ามัดจำมาเป็นเวลา 1 เดือน

ผมเป็นคนที่มีปากหนาถึงหนามาก ทั้งบนและล่างเลย
ซึ่งเป็นปมด้อยมาตั้งแต่เด็กถูกเพื่อนๆล้อ มาตลอด(เก็บกดมาก 555)
เลยมานั่งหาข้อมูลที่ดั้งโด่งนี่แหละครับ
ซุ่มตัวอยู่ในนี้ได้ซักระยะ และหาข้อมูลและดูรวิวของเพื่อนๆหลายๆคน
เอาล่ะ  เอาก็เอาว่ะ  เลยตัดสินใจเลือกที่นี่ภูนิษาคลินิค อยู่เยื่องๆพาต้าปิ่นเกล้าครับ

พอถึงวันนัด ก็ไปตามนัด คอนนั่งรอ เห็นเพื่อนคนไข้(ผู้หญิง)ทำปากเหมือนกันเลยถามเธอว่าเป็นไงบ้างเจ็บมากป่าว
เธอบอกว่าไม่หรอกเจ็บแค่ตอนฉีดยาชา นิดเดียว
ฮะ ฮะ ฮ่า  ขนาดผู้หญิงยังไม่เจ็บเลย คงไม่เป็นไรหรอกนั่งรอแบบสบายใจจนถึงเวลาขึ้นเขียง  เอ้ยย  ขึ้นเตียง
คุณหมอก็คุยๆถามๆ  หมอใจดีกันเองมากครับ หลังจากนั้นคุณหมอบอกว่า
เดี๋ยวหมอจะฉีดยาชาให้เจ็บนิดนึงนะ โอเคครับหมอ เอาเลย 555+
พอเข็มจิ้มลงไปถึงกับกัดฟัน กระตุกเลยทีเดียววว  ปวดอย่างแรง
สักพักก็ชาทั่วปากหมอเลยบรรเลงปลายมีด ลงไปแล้วฟังเพลงและร้องเพลงไปด้วย

ซักพักก็บอกว่าเป็นเคสที่อยากมาก 1 ใน 3 เท่าทีเคยทำมา
เอาล่ะเริ่มหวั่นๆแต่ก็มั่นใจในฝีมือคุณหมอครับ

หลังจากทุกอย่างเสร็จเรียบร้อย
เอาล่ะขอไปส่องกระจกดูหน่อยสิ
โอ้ว  ไม่  ผมหุบปากไม่ได้  ฉาทั่วปากเลย  
สุดท้ายก็ปากพองนั่งแท๊กซี่กลับบ้าน
ขณะที่กลับเลือดก็ดันไหลมาไม่หยุดเลย  

แล้วยาชาก็เริ่มหมดฤทธิื  มันแสบร้อนไปทั่วปากเลย

ตอนนี้ ก็ยังไม่หยุดไหลเลย  ปวดดีจัง 555
ขอตัวไปล้างแผลก่อนนะครับ

เอาล่ะสำหรับวันแรกพรุ่งนี้มาแชร์ต่อ

นี่รูปก่อนทำนะครับ

นี่รูปหลังทำมีรูปเดียว  พอดีมันมืด กล้องไม่ชัด

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย aomyimgang เมื่อ 2011-4-3 13:02
อัฟเดท  หลังทำ 43 วัน (เดือนครึ่ง)
แผลรอยเย็บด้านล่างไม ...

ปากล่าง นานมั้ยค่ะกว่าจะเข้ารูป !! ทำบน ล่างเหมือนกันค่ะะ
ตอนนี้ปากล่างเหมือนไม่ได้ทำเลย
รบกวนตอบด้วยคร่าา
สุดยอดมาก ปากเล็กลง
ดูดีมากเลยอ่ะ สวยเวอร์ู^^
ดูดีมาก ๆ  สวย ๆ หายไว ๆ คะ อยากทำมั่ง
ปากสวยมาก อยากทำบ้างอ่า... มีรูปแบบที่จะทำไหมคร่ะ
โอ๊โอ่ปากสวยมั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยงามมาก................
ดูดีมาก.....................
หายเร็วๆน่ะค่ะ อย่าลืมอัพรูปให้ดูอีกน่ะค่ะ เป็นกะลังให้น่ะ ปากหนามากเช่น กะลังสุ่มดูเหมือนกัน อยากทำๆแต่ขอเวลาลางานอีกนิดนึง อย่าลืมลงรูปอีกน่ะค่ะ
ของพี่ทำทั้งบนทั้งล่าง ทั้งหมดเท่าไหร่หรอค่ะ.......เพราะ เราเพิ่งโทรนัด วันนี้เอง ...จะทำทั้งบนทั้งล่างเหมือนกัน แต่ทางพยาบาล บอก 20,000 แตาราคาในเวป ราคา แค่8,000เอง ต่อข้างอ่ะค่ะ.......
เจ็บมั้ยคะปากอ่ะ อยากรู้  จะคอยติดตามนะคะ
แน่ใจนะคะว่าคนเดียวกันอ่ะเนี่ย....ดูดีมากค่ะ...
คุญสุดยอดจริงๆ
หล่อขึ้น มั่ก มัก  
ต้องรีบเก็บตังค์ไปทำซะแล้ว
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะมุกกี้อยากไปทำอยู่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วค่ะ
หล่อขึ้นตั้งเยอะเลย อยากทำบ้างจัง ++
ปากบนเนื้อแดงๆ มันม้วนเข้าไปหมดเลยใช่มั้ยคะ จนถึงรอยเย็บหรือเปล่า ตอนนี้กำลังนวดไตอยู่เหมือนกัน ปากล่างอาการเดียวกันเลยคะ ได้คุยกับคุณหมอบหรือเปล่าคะ
อยากทำอะ แต่หมอภู บอกใ่ห้จัดฟันให้เข้าที่ก่อน สวยมากมายย ><
หล่อขั้นเทพเลยค่า หุหุ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ หล่อไปเลย:)
ดูดีมากเลยค่ะ สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้