ดู: 2279|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าแบบนี้อยากสวยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย king_sun เมื่อ 2011-2-19 10:13

อยากสวยเหมือนทุกคนที่ไปทำมา
แต่ไม่รู้ไปทำหมอไหน
และทำทรงอะไรค่ะ
ถามเพื่อนก็ไม่มีใครเคยทำ
กลุ้มค่ะ
อยากสวยก่อนตอนปิดเทอม
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
ให้คำปรึกษาด้วยน่ะค่ะ
ทำเลยค่ะ เอาใจช่วย
แล้วก็ลองศึกษาดูก่อนทำนะค่ะ ทำออกมาแล้วจะได้สวยๆค๊า
รับรองสวยๆๆๆ:):):):):):)
จะทำที่ไหนคะ  อยากสวยเหมือนกัน
หน้าเดิมก่อสวยแล้วน่ะค่ะ
กดหาดูได้อย่างมากมายในนี้ค่ะ ตัวอย่างคนที่ทำมาแล้วมารีวิว คุณหมอดีๆทั้งดังและไม่ดังแต่ฝีมือสุดยอดทั้่งหลายมารวมประชุมอัดอยู่ในเวบนี้เพียบค่ะ กดดูและเลือกเอาเองโร่ด เหมือนเราไง พอกดดูแล้วก้ออ่านเพลินไปเรื่อยเปื่อยได้ความรู้เยอะแยะมากมายเลยค่ะจากเวปนี้ บางทีสิงอยู่ในนี้ได้เป็นวันๆ
หน้าเดิมสวยอยู่แล้ว  ลองหารีวิวดูนะครับ
ว่าชอบสไตล์หมอคนไหน
อยากได้แบบไหนล่ะคับ แนะนำให้หารูปดาราที่ชอบมาสักสามสี่คน จากนั้นค่อยมาดูอีกทีว่าเข้ากะโครงหน้าของเรารึเปล่า
แนะนำ หมอ กมล ทาวน์อินทาวน์น่ะค่ะ เห็นคนไปทำมาสวยหลายคนและ ลองหาข้อมูลดูนะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-19 10:09:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ
แนทลงรูป
แบบจมูกไม่เป็นค่ะ
เค้าเป็นดาราเกาหลีชื่ออะไรมิรุ อิอิอิอิ
แต่คนไทยอยากได้ของ
เอมี่ อาเมเรียนค่ะ
ลงยังไงหว่า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-19 10:13:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[images16]disk d[/img]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-19 10:14:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

อ่อ
ดาราเกาหลีชื่อ
โคมิค่ะ
ดาราไทยชื่อ
เอมี่ อาเมเรียนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คลิกที่โหมดชั้นสูง แล้วคลิกตรงรูปรูปภาพด้านบนอ่ะคับ เลือกรูปมาลงเยย  โพสต์ 2011-2-19 13:26
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 12:22:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อแล้ว
มีใครรู้จักที่ฉีดผิวดีๆๆ
แถวพิโลกมั่งค่ะ
อยากฉีดอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้