ดู: 1344|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคลีนิกแนะไหมครับทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
จะทำจมูกครับมีคลีนิกแนะนำไหมครับ
ดูรีวิวเพื่อนๆในนี้เลยน๊า..สวยๆทุกคน:)

แสดงความคิดเห็น

ในไหนอะ  โพสต์ 2011-2-18 17:23
ลองปรึกษาหมอชาลีดูซิค่ะ วิธีที่หมอชาลีทำก็คือ เหลาซิลิโคนแท่งใส่เข้าไป แต่งกระดูกอ่อนปลายจมูกใหม่เย็บให้สูงขึ้น ดั้งนั้นปลายจมูกที่ได้ก็คือปลายจมูกจริง ไม่มีการทะลุตลอดชีวิต ปลายจมูกที่ได้ใหม่จาการแต่งก็ จับ บีบ กด โยกได้ ไม่เจ็บ (หลังการผ่าตัดประมาณ 6 เดือน)  คนที่ปลายจมูกงุ้มก็ทำให้เชิดได้ หรือคนที่อยากมีจมูกงุ้มนิดๆ ก็ทำให้งุ้มได้ แล้วหมอก็ทำให้ปลายจมูกเล็กลงได้ด้วย
แล้วหมอก็เหลาซิลิโคนแท่งเสริมเข้าใปตรงช่วงเหนือปลายจมูกจนถึงดั้งจมูก หมอเขาจะเน้นเรื่องโด่งเป็นธรรมชาติ ไม่ใช่ว่าไม่โด่งนะค่ะ โด่งค่ะ แต่ไม่ได้โด่ง เวอร์ จนลอยออกมาจากหน้าผากนะค่ะ จมูกที่ได้ใหม่ก็ดูเนียนมาก มีส่วนเว้าส่วนโค้ง เป็นธรรมชาติมาก ถ้ายังไงก็สอบถามได้ที่ thanmj@yahoo.com ได้นะค่ะ

ขอคุณครับ  โพสต์ 2011-2-19 01:09
ลองดูรีวิวเยอะ ๆครับ มีให้ดูหลายหมอเลย
หมอ กมล ทาวน์ อิน ทาวน์ น่ะค่ะ เห็นเพื่อนไปทำแล้ว ดีมากๆเลยหล่ะ คือคุณหมอเค้าจะทำแบบเกาหลีหน่อยนะค่ะ ไม่ให้เกินหน้าเรา แล้วทำให้สวยมากๆเลยค่ะ

ครับผม  โพสต์ 2011-2-19 17:10
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้