ดู: 2608|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าแบบนี้ จะทำจมูกกับคาง ดีไหม แล้วทำที่ไหนดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
  หน้าแบบนี้ จะทำจมูกกับคาง ดีไหม แล้วทำที่ไหนดีคับ  คือจริงๆ อยากทำโหนก แต่เท่าที่ศึกษามาแล้ว
ทำโหนกมันแพงและค่อนข้างอันตราย ก็เลย คิดว่าจะทำจมูกกับ ทำคาง เพื่อนคิดว่าจะดีไหม แล้วแนะนำที่ไหนดีคับ อยากทำพร้อมกันเลย จะได้ไหม เพราะจะได้ลางานทีเดียวไปเลย ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
จมุกไม่ต้องทำแล้วครับ คางก็ไม่ต้องครับ
โหนกแก้มถ้าตัดหรือทำให้เล้กลงหน้าจะดูหวานขึ้นครับ จะลดความแมนไป
ในรูปดูหล่อมากเลยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 22:09:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คห 1 ผมอยากทำจรืงๆ นะคับ ไม่ควรทำเลยหรอ เพื่อนบอกให้ไปตัดปีก แต่ไม่ชอบอะ เคยเห็นเพื่อนทำแล้วมันตลก แต่มีเพื่อนอีกคนทำจมูกกับหมอเฉลิมมา ดูดีขึ้นมาเลย แต่ถ้าจะทำกับหมอเฉลิม คงได้คิวสิ้นปีแน่เลย
ผมว่าน่าทำคางนะครับ
จริงๆ..ผมว่าก็โอเค่อยู่แล้วนะ..
ก็หล่อแล้วนะ แต่ทำอีกนิดก็จะเป๊ะขึ้น ไม่ต้องทำเยอะ ทั้งจมูกและคางเอาแบบธรรมชาติเนียนๆ ไม่ต้องเว่อร์มาก ก็หล่อเทพแล้วคับ
ผมชอบคางนะ ดูโอเคดีอ่ะ แมนๆ แต่จมูกนี่ไม่เห็นด้านข้างแต่เท่าที่ดูก็พอมีดั้งอยู่แล้วนี่นาาาาาาา อยากทำทำไมอ่ะคับ
จมูก...ครับ ทำจมูกก่อนนะครับ...ปลายจมูกมีหยดน้ำอยู่แล้ว ถ้าออกมาน่าจะดูดีขึ้นแน่นอน
ส่วนเรื่องคาง ต้องรอดูจมูกหลังทำว่าพอที่จะรับกับคางไหม...คุณหมอจะเป็นผู้ชี้ขาดให้เอง
ลอง..ปรึกษาหมอที่คุณคิดว่าคุณจะฝาก..ความหล่อและดูดีไว้กับเขา..ดีที่สุดครับ
ส่วนหมอที่อยากจะแนะนำนะครับ....หมอเฉลิม...แห่งฟอร์จูนคลีนิค..ครับ
ในเรื่องของโครงหน้าผู้ชายแล้ว...ต้องบอกเลยว่าหมอท่านนี้....แจ่มที่สุดครับ...โชคดีนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-18 10:41:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกความเห็น
หมอเฉลิมหรอคับ คงได้ทำปีหน้าแน่เลย มีหมอท่านอื่นแนะนำไหม อยากทำ สักกลางๆ ปี
รูปก่อนทำก็ดูดีแล้วนะครับ
แต่ถ้าจะทำ
อยากให้ทำกะหมอที่น่าไว้ใจจริงๆ
เพราะถ้าไม่ดีแล้วต้องมาแก้
มันจะเสียความรู้สึก
อดใจรอสักหน่อยกับหมอที่ชอบ
รับรองได้ของดีครับ
ถ้าทำขอให้ออกมาหล่อๆนะครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-3 23:25:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ สนอยากทำ ปากบาง ด้วย จะโอเคไหม คับ
จริงๆ จมูกอยากทำกับ หมอเฉลิม แต่คงรอไม่ไหว ที่สนอยู่ตอนนี้ จมูก กับหมอ วรวิทย์ ชอบแบบโด่งๆ
ปากบาง กับ หมอภู
ส่วนคาง ยังไม่แน่ใจเลย รีวีวค่อนข้างน้อย
Oh hoo หล่อขั้นเทพ เกิดมาเพื่อหล่อ หล่อไม่เผื่อแผ่ใคร ปากสวยมากจะทำอีกหรอคับ ผมว่าปากผู้ชายขนาดนี้ดูดีมากเลยคับ  ทำคางทำโหนกแก้ม ฉีดโบท๊อกด้วยคับ ตรงใต้โหนกแก้ม แต่ตรงกรามไม่ต้องฉีดให้กรามใหญ่ๆแล้วแก้มตอบๆ จมูกก็อิ่ม หล่อขั้นเทพเลย เป็นเทพแล้วอย่าลืมมาให้หวยน่ะคับ
ดูรวมๆ แล้วโอเคเลยนะคะ แต่ถ้าอยากดูดีขึ้นคิดว่าเสริมจมูก ค่ะ แล้วก็ตา เป็นอย่างไงเอ่ยย ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้