ดู: 3286|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

No More สาว สระ ิิ >>หมอหลุยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lizie เมื่อ 2011-2-17 21:37

สวัสดีทุกคนนะคะ ที่ผ่านมาได้แต่ติดตาม ไม่เคยได้โพสต์
รีวิวแรกในชีวิต ต้องขอฝากตัวด้วยนะค้า

นัดคิววันเสาร์นี้  (19 ก.พ. 54) ตอนนี้เลยมาอัพรูปบีฟอร์ เรียกน้ำย่อยก่อน
.
.
.

ก่อนหน้านี้ก็ศึกษาข้อมูล + ดูรีวิวอื่นๆ เหมือนกัน จนเลือกหมอหลุย เพราะ (เห็นเค้าว่า) เชี่ยวชาญเรื่องเย็บสามจุด
ซึ่งเป็นประเด็นหลักของเราเลยค่ะ

เนื่องจากที่บ้านจะแนว Conservative มากหน่อย เรื่องศัลนี่ ต้องแอบอย่างเดียว : P

ใจจริงก็คิดอยากทำหมอชลทิศ
แต่.....งบประมาณทรมาณจิตเหลือเกิน T-T

มีไรแนะนำ แชร์ได้เลยนะค้า

..
..
ยิ้มปกติ

ยิ้มมากๆ เป็นสระอิ จริงๆ ดูสิ

หนังตาบนหนามากอ่ะค่ะ แถมชั้นสองยังหลบในอีก

^
รูปนี้ เขียนไลเนอร์แล้วนะเนี่ย

Let's see this Sat ka

IMG_0572h.jpg (13.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 21:42:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นแนะนำเยอะ ว่าหนังตาเยอะ กรีดเลยดีกว่า
แต่เรื่องพักฟื้น/แผล มันเป็นอุปสรรค จริงๆค่ะ ไม่อยากสู้รบกะทางบ้าน ><
มันก็น่าจะโออยู่ ... เนอะ

นอกจากนี้ หมอเค้าจะให้เลือกป่ะคะว่าจะเอาทรงไหน
ส่วนตัวไม่อยากให้ชั้นหนามาก ช่างแต่งหน้าเคยติดติ๊กเกอร์ให้ไม่ดี เหมือนคนง่วง-เบลอ-ตามบวม
ไม่ประทับใจอย่างแรง

แถมพื้นที่ระหว่างตากะคิ้วเราก็น้อยด้วยอ่ะค่ะ
แบบ ปลายเปิดหัวปิด จะดีกว่าไหมคะ
หมอหลุยส์ตามใจตัวเองมากกว่าตามใจคนไข้ค่ะ  เพื่อนไปทำตาแบบเย็บ3จุด

บอกหมอว่าขอเอาตาแบบเกาหลี หัวปิด หางเปิด หมอบอกว่าจะบ้าหรอ ทำไม

ต้องชอบแบบเกาหลีด้วย  แบบไทยๆทำไมไม่อยากทำ โดนดุเฉยเลย 55+

หมอเค้าจะทำตามรูปตาเราอ่ะค่ะ  สรุปเลยต้องตามใจหมอ  แต่แบบกรีดไม่รู้ว่า

ตามใจคนไข้รึป่าวนะคะ
ขอให้สวยๆถูกใจค่ะ รอชมรีวิวจ้า
จขกท. พูดเหมือนใจผมเลย อยากเย็บ สามจุด ชั้นตาหนาอยากทำกับหมอชลธิศ แต่งบประมาณ กระจุย

มองหมอหลุยไว้เหมือนกันคับ อยากรู้ว่า หมอจะดูดไขมันออกรึเปล่าแล้วออกแค่ไหนอ่ะ

ได้คุยกะคุณหมอแล้วหรือยังคับ

แสดงความคิดเห็น

คิดเหมือนกันอยากทำแต่งบน้อย  โพสต์ 2011-2-20 23:39

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 23:15:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ

ยังมะได้คุยเลยค่ะ มะเคยเจอ มะเคยไป
ขี้เกียจไปบ่อยๆ อ่ะค่ะ อยู่ไกล ^^" อาศัยรีวิวคนอื่นก็ เอาเลยละกัน วัน-สต๊อป เหอๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 23:15:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่นัดคิวง่ายดีนะคะ นึกว่าต้องรอนานแบบเจ้าอื่นๆ
ขอให้สวยสมใจนะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-18 21:28:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ พรุ่งนี้แล้วค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 22:22:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปว่าไม่ได้ทำ เพราะลูกตาไม่โปนออกมารองรับ ทำแล้วหมอบอกไม่ต่างจากเดิมมาก
T-T ไม่ว่าจะศัลแบบไหนก็ตามค่ะ เฮ้อ เป็นซิ่มตลอดศกแล้วสิ

งั้นลบกระทู้ดีกว่าเนอะ

ลบยังไง ใครใจดีช่วยบอกทีค่าาา
ไม่ไปดูคุณหมอท่านอื่นอีกเหรอคะ
ลองไปปรึกษาหมอท่านอื่นๆอีกทีดีมั้ยคะอย่าพึ่งละความพยายาม ยังมีอีกหลายๆที่คุณหมอสามารถแก้ไขหรือให้คะแนะนำ ที่ดีได้ค่ะ สู้ๆค่ะ
ตาคล้ายกันเลยค่ะ..เราทําที่บางมดหมอสุรสิทธ์25000ค่ะไม่มีแผลเอาไขมันออกด้วยแต่หมอไม่ค่อยคุยนะค่ะแต่หายเร็วส่วนตัวพอใจมากค่ะ..เอาไว้เผื่อเป็นทางเลือกค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 17:01:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ แป้วไประยะนึงเรยค่ะ = =

คุณพิม123 มีรูปไหมคะ อยากเห็นจัง แชร์ให้ดูหน่อยนะค้าาา *-*
มีค่ะส่งทางเบอร์ด้ายมั้ยค่ะเขิลค่ะ0816206183แล้วจะส่งให้ดูค่ะทําแล้วมั่นใจค่ะ..เมื่อก่อนตาตี่ไขมันเยอะตาสองข้างไม่ค่อยเท่ากันในบางวันและต้องติดขนตาปลอมช่วยทุกวัน.ตอนนี้ไม่ต้องติดก็มั่นใจค่ะ.ประหยัดเวลาแต่งหน้าค่ะ..เป็นกัาลังจัยให้คุณนะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 18:40:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ พิม123 ตั้งกระทู้

เมสเสจไปหาหลังไมค์แย้วนะค้า ^^
รอจร้า..ด้วยความเต็มจัย..อิอิ
ตัวเอง..เมสเสจรึจดหมายป่านนี้ยังมะถึงเลย..จร้า.เราพร้อมแย้วววว
ดูแล้วเป็นงัยบางค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 19:40:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ พิม123 ตั้งกระทู้

ขอบคุณหลายๆๆๆๆค่า เป็นพระคุณยิ่ง ขอสอบถามหลังไมค์อย่างต่อเนื่องนะเค้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้