ดู: 2431|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะไปทำจมูกกะหมอกมลทาวอินทาวรึหมอสมชายบางกะปิที่ไหน ดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปปรึกษาหมอกมลมาค่ะ  ว่าอยากเสริมจมูกกับตัดปีกจมูก  ซึ่งราคาก็สูงค่ะ  28000 บาท   แต่เพื่อนไปทำจมูกกับหมอสมชายที่บางกะปิมาเนียนมาก เป็นธรรมชาติค่ะ  เสียแค่10000บาทเอง   เราเลยโทรไปถามราคาว่าเราจะเสริมจมูกกับตัดปีกนี่เค้าบอกว่าของเรา20300 บาท มีค่าเสริม10000 ค่าตัดปีก5000 ค่าปรับถานจมูก5000 และค่าตรวจเลือด300  เราก็ชั่งใจอยู่ว่าจะเลือกหมอที่ไหนดี  ส่วนตัวเปนคนมีดั้งอยู่แล้วแต่จมูกบานค่ะ  ยังไงรบกวนผู้รู้แนะนำดีนะคะ  ว่าจะทำที่ไหนค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 23:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีคำแนะนำให้เรามั่งมั๊ยคะ  ว่าทามที่ไหนยังไงดีกว่ากันค่ะ   
ว่ากันว่าหมอสมชายไม่ดีอ่ะจ้า (ลองอ่านกระทู้เก่าๆดูนะคะ)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 23:29:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ hisogirlly ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ  เดี๋ยวจะลองไปอ่านคร้า  
เราเสริม ปกติ พอ จมูกเค้าเข้าที่ ปลายก้อ จะถูกยกขึ้นทำให้เล้ก ลงน่ะครับ เพราะ ผม เอง กอ้ เป็นคนมีดั้งอยู่ บ้าง แต่ พอไปเสริม กับ หมอ กมล ที่ทาวน์ อิน ทาวน์ ปลาย จมูกก้อ เล้ก เรียว โดย อัตโนมัติ แต่ เราก้อ ต้อง คุยกับ หมอ ด้วย คับว่า ความต้องการของเรา เป็น อย่างไร เอาให้ชัดเจน ทำออกมาแรกๆ มันอาจจะยังไม่ใช่ ตาม ที่เรา ต้องการ แต่ พอผ่านไปซัก 3-4 เดือน จมูกเริ่ม มีพังพืด มารัดซิลิโคน มันก้อ จะ รุ้อ่ะครับ แต่ จะบอกว่า หมอ กมล ก้อ ทำ ออกมา แล้วดูเนียนดูธรรมชาติน่ะครับ
http://www.dungdong.com/home.php ... =thread&view=me
ลอง เค้าไปดูครับ ผม เอามารีวิวไว้
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-15 01:06:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ จิรา ตั้งกระทู้

ขอบคุณคุณจิรามากเลยนะคะ  ส่วนตัวไว้ใจหมอกมลมากที่สุดเลยค่ะ  เพราะเคยเข้าไปคุยกับหมอแล้ว  แต่ไม่ได้เอาแบบจมูกไปให้ดูนะคะ หมอเค้าแนะนำว่าถ้าทำแล้วจะออกมาโอเคมั๊ย ดูแนวของหมอจะทำออกมาไม่ค่อยโด่ง  แต่พอไปอ่านฟี๊ดแบ๊คคนทำที่นี่แล้วบอกว่าเบี้ยว  กลัวมากเลยค่ะเลยลังเลอ่ะค่ะ  ประกอบกับเพื่อนไปทำที่หมอสมชายมาแล้วเนียนมาก  บวกกับราคาถูกกว่าด้วย   เลยตัดสินใจอยู่นาน  พอดีพรุ่งนี้จะโทรไปคอนเฟิร์มกับคุณหมอแล้วค่ะว่าจะเอาที่ไหน ดี เลยอยากถามผู้มีประสบการณ์อ่ะค่ะ แล้วตอนคุณจิราทำนี่ต้องพักฟื้นนานแค่ไหนคะ  เราจะตัดปีกจมูกด้วย  งบไม่ค่อยเยอะเลยจะเลือกซิลิโคน20000อ่ะค่ะ  ไม่ทราบว่าราคานี้เป็นซิลิโคนดิ้นได้มั๊ยคะ   
ช่าย ครับ ผม ทำกะ หมอ กมล ผมพัก แค่ 2วันก้อ หายบวม เป็น ปกติ รูปที่ผม ใส่ชุดยูนิฟร์อม นี้ เป้นวันที่ 3 อ่ะครับ เกือบเป็น ปกติ เรย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 07:15:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทามมาล่ะค่ะ  นี่ก็วันที่7ล่ะ  ยังบวมอยู่เลย   จมูกใหญ่มาก  กลุ้มใจมากเลยค่ะ   ไม่รู้จะทามยังไงดี  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้