ดู: 1068|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำด้วย ก๊าบบ

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าสมมุติว่าผมอยากจะได้จมูกเบา ดาราเกาหลี แล้วเอารูปไปให้คุนหมอดูนี้ จะเหมือนมั้ยอะคับ

แล้วถ้าเป็นไปได้แนะนำ หมอที่จะไปทำให้ด้วยได้มั้ยอะคับ
แล้วแต่ทุนเดิมจมูกของเราด้วยอ่าคับ
ว่าจะทำออกมาได้เหมือนไหม

หมอทำจมูกทรงเกาหลีดังๆมีไม่มากนะคับ ลองศึกษาดูก่อน ^^
ในนี้ก็เอาแบบไปไหนคุณหมอดูทั้งนั้นล่ะครับ ว่าเราชอบแบบไหน
แต่จะได้ไม่ได้แค่ไหน มันอยู่ที่พื้นเดิมของเราด้วย อีกอย่าง สไตล์คุณหมอท่านนั้นๆ ด้วยนะ
อย่างที่บอก คุณหมอแต่ละท่าน สไตล์แตกต่างกัน บางท่านทำอย่างใจเราไม่ได้หรอกนะ...
เอารูปไป บอกความต้องการ รวมถึงพื้นฐานของเจ้าตัว ประกอบกันทั้งหมด และที่สำคัญฝีมือของคุณหมอด้วยก๊าบ
มันอยู่ที่ เเบบจมูกเดิมของเราด้วยน่ะค่ะ

ถ้าโครงจมูกเดิมเราคล้ายดาราคนนั้น

ก้อาจจะมีส่วนคล้ายมากอ่ะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้