ดู: 8065|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากหน้าเล็กค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้ากลมมากๆเลยค่ะ ถึงแม้จะผอมก็ยังดูกลม ยังดีที่พอมีคางอยู่บ้าง อยากทำหน้าให้เล็กมากๆเลย ใครมีประสบการณ์ หรือคำแนะนำ รบกวนด้วยนะคะ (botox) จะดีมั้ยคะ
ลงรูปหน่อยได้ไหม อ่า
ฮ่าๆ
ลองกัดฟันเเล้วเอามือไปจับก้อนเเข็งข้างๆเเก้มอะ

กราม ก้อนใหญ่ไหม ถ้าใหญ่ก้อฉีดโบทอกได้

เเต่ถ้าใหญ่เพราะ ไขทันที่เเก้มละก้อ อันนี้ต้องไปทำอย่างอื่นเเร้วเเหละ

เช่น คาร์บอกซี่เเก้ม หรือ....ไปปรึกษาเเพทย์ก่อนดีกว่า ว่าจะทำไงให้มันเล็ก
แอบมาอ่านด้วยคน^^

ถ้าคนมีแก้มต้องฉีดคาร์บ๊อกซี่เหรอค่ะ นึกว่าโบทอกก็ทำให้แก้มยุบได้

ไม่รู้เรื่องเลยเรา ขอบคุณคุณกิ๊ฟนะคะ/color]
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 22:54:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด giftziezaa เมื่อ 2009-9-6 23:07

ขอบคุณทุกคนนะคะที่เข้ามาตอบ ลงรูปให้ดูค่ะ ใครรู้ช่วยหน่อยนะคะ (ถ่ายรูปต้องหันข้างตลอด ถ้าตรงๆ รับไม่ได้อ่ะ)
เหมือนกันเลยค่ะ น้องอ้วนกลม หญ่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เหมือนกัลล
ลองกัดฟัน อย่างที่บอกหรือยังค่ะ

กร้ามเนื้อกรามใหญ่เเค่ไหน ลองทำหรือยัง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 15:20:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองทำแล้วค่ะขึ้นเป็นลูกเลย ก็เลยหวังว่าไปทำแล้วมันจะหายไปนะคะ  
Botox ช่วยคุณได้ อิอิ
ลองกัดฟัน อย่างที่บอกหรือยังค่ะ

กร้ามเนื้อกรามใหญ่เเค่ไหน ลองทำหรือยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-8 21:16

ลี่เคยไปฉีด 1ครั้งเอง ตอนนี้เริ่มหมดละมั้ง

อยากไปฉีดให้เล็กๆเหมือนก้อย รัชวิน  จะตัดสั้นเลย ><
พี่ ลี่ผมยาวน่ารักจังค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-12 22:02:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วค่ะ โบท๊อกซ์ที่สถาบันผิวหนัง กำลังหาเพื่อนแชร์ ใครสนใจโทรมาได้นะคะ 086-7579591 หรือเมลล์มาก็ได้ค่ะ gift_tanchanok@hotmail.com
เเนะนำว่าฉีดโบทอกซ์เลยคะ ดีมากๆ ได้ผลดีไม่อันตรายด้วย ฉีดที่พงศักดิ์ไม่เเพงคะ
เคยไปแล้วคุณหมอเค้าฉีดให้เลยค่ะไม่ต้องหาคู่ก้อได้
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 16:10:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปฉีดมาแล้วค่ะ หมอบอกว่าประมาณหนึ่งเดือนถึงจะเห็นผลเต็มที่ แล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ
แง่มๆๆๆ
ไปฉีดมาเท่าไหร่ค่ะ
ที่ไหนพอบอกได้ป่าว
สนใจจริงๆค่ะ
ฉีดละสวยขึ้น แน่อะ

น่าหวานอะ
ไปฉีดมาที่ไหนค่ะ อยากเห็นรูปอัพเดทจังเลยค่ะ
เค้าปายฉีด มาได้ 2 อาทิตเเละอ่า ตอนนี้ใกล้เข้าอาทิตที่ 3 เเละ ยางมะเหงถึงความเปลี่ยนเเปลงเลยอ่า

sadd สุดๆๆ ไปฉีดมาตั้ง 12000 เเน่ะ จายร้อนไปหน่อย มะทันได้หาข้อมูลดี เเบบว่าอยากรีบสวยไปหน่อยอะค่ะ

ยังไง ตะเองลองปรึกษาคุนหมอก่อนก็ดีนะคะ เพราะหมอของที่เค้าไปฉีดมะเเนะนำอารายซักกะจิ๊ดเลยอะค่ะ  

>_< เราพลาดเองอ่า
สาวๆจะฉีดโบท๊อค ระวังนะคะ บางคลีนิคเค้าจะผลมน้ำเกลือเยอะเกินไปค่ะ ไม่อันตรายค่ะ แต่ไม่ค่อยเหนผลเท่าไหร่ค้า :)
อ้อลืม เหนตะเองตั้งแต่ มีดหมอเยย
อยากฉีกโบท็อก เหมือนกันค่ะ ได้ข่าวว่าแถวสะพานควาย ประมาณ5000เอง เคยเข้าไปดูเว็บของคลีนิกมาแล้ว

แต่ไม่รู้ว่าได้ผล มากน้อยแค่ไหนอ่ะคะ
อยากปรายทำบ้างอ่ะคร้า.
อยากรู้ว่าที่หนายดีดีคร้า(ช่วยบอกหน่อยคร่า)
ราครเริ่มต้น..เ[img][/img]ท่าไหร่คร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้