ดู: 2759|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีความคิดจะทำจมูกครับเป็นคนที่จมูกใหญ่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samukung เมื่อ 2011-2-14 09:10

คิดว่าจะทำจมูกครับแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ลองแนะนำหน่อยครับ
ถ้าดูจากรูปแล้วมันออกจะเหมือนดอนจมูกบานเลยอะครับ และ ตัดปีกจมูกด้วยเลยดีไหม
หรือว่าทำไปก่อนทีละอย่างดีครับ
เสริม และตัดปีกเลยคับ ออกมา เดะ หล่อเลย ส่วนอื่นอาจไม่ต้องทำคับ โครงหน้าดีอยู่แล้ว ปากได้รูปคับ บางมากไม่สวย
ถ้าไม่รีบร้อนอะไรก็เสริมก่อนก้ได้ครับ  ปีกจมูกก็ดึงขึ้นบ้างอยู่แล้ว
แล้วรอหายดูอีกทีว่าพอใจหรือเปล่า  จะตัดเพิ่มค่อยตัดสินใจอีกที

แต่ถ้าอยากหล่อทีเดียวเลย  ก็ตัดเลยก็ได้ครับ
เสริมก่อนครับ ทำโด่งไปเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 09:49:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งเลยหรอครับ 555+:)ไม่ดูหรอกตาไปหน่อยหรอครับ เอาเป็นธรรมชาติดีไหมครับ
ทำเลยคระ รับรอง เป๊ะ
แนะนำให้เสริมก่อนคับ แล้วดูอีกครั้งว่าพอใจรึเปล่า แต่แบบว่า...แววหล่อเตะตามาแต่ไกลเยย
ทำเลย หน้าตาหล่ออยู่แล้ว
หน้าหล่อ เห็นด้วยครับ
เลือกหมอดีๆ นะครับ รับรองทำออกมาหล่อมากๆ
โด่งไปเลยครับ ไม่ใช่ว่าโด่งแล้วจะไม่ธรรมชาติ
โด่งกับธรรมชาติไปด้วยกันได้ครับ
หน้าหล่อแล้วนะ ทำจมูกโด่งก็น่าจะพอนะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 17:20:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามกระทู้ที่10ให้เลือกหมอดีๆเนี่ย แล้วคนไหนหรอครับแล้วต้องดูยังไงถึงจะว่าหมอดีๆ
หน้าตาดีนะครับ ถ้าจมูกเล็กลง กะตาโตขึ้นคงจะหล่อ
ผมก็จมูกใหญ่เหมือนกัน ตาเล็กอีกต่างหาก แถมแก้มอีก
สงสัยคงหมดเป็นแสน 555

แต่วันที่ 23 พ.ค. 54 จะไปขึ้นเขียงกะหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลีนิคคับ
ถ้าได้ความยังไงแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ

แต่แนะนำถ้าการเงินพร้อมก็ทำเลยครับ
ไม่ได้ทำเพื่อคราย เพื่อความสุขของเราคับ

ทำเลยทำเลย สู้สู้สู้  (เวอร์ไปหน่อย)
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 21:18:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย peeton เมื่อ 2011-4-25 20:59
หน้าตาดีนะครับ ถ้าจมูกเล็กลง กะตาโตขึ้นคงจะหล่อ
ผมก ...

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้