ดู: 2060|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกจะดีไหมคับบ ผมกลัวจะออกมาแย่มีที่ไหนแนะนำผมทีคับบบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parazzi เมื่อ 2011-2-11 23:25

อยากทำจมูกจะดีไหมคับบ ผมกลัวจะออกมาแย่มีที่ไหนแนะนำผมทีคับบบ แล้วอยากทราบว่าหมอที่อยู่ฟอร์จูนอยู่ช่วงไหนของฟอร์จูนคับบ อยากรุจิงๆ ราคาแพงไหมมม ใครเคยทำขอดูได้ไหมคับบผมมม ขอบคุณมากๆคับ

121.jpg (50.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

122.jpg (66.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เสริมโด่งอีกหน่อย หล่อโฮกเลยนะเนี่ย :)
หมออยู่ชั้นใต้ดินของห้างฟอจูนรัชดาครับ มีนามว่าหมอเฉลิม เทพเรื่องจมูกผู้ชายครับ
แต่ผู้หญิงก็ทำเยอะนะ พอๆกันครับ  แต่คิวยาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้ารอไหวนะครับ
ถ้าทำกับคุณหมอฝีมือแม่นๆแล้วบวกกับความโชคดีของคุณ หน้าตาคุณจะออกมาดูดีขึ้นมากๆค่ะ
เสริมนิดเดียวก็หล่อแล้วคับ  โครงหน้าเก่าหล่ออยู่
พื้นฐานหน้าเดิม...ของคุณดูดีมากๆเลยคับ ตอนนี้
หากเพิ่มเติมสิ่งที่ต้องการ มันจะส่งเสริมให้คุณ มีความหล่อ
และความมั่นใจ เพิ่มขึ้นอีกหลายระดับเลยก็ว่าได้นะครับ
ถ้าเป็นความเห็นส่วนตัวผมนะครับ
1.หางตาคุณดู...โศกเศร้านะครับ ปรับยกคิ้วเล็กน้อย
2.จมูกสูงอีกนิด ก็จะโอเค ครับ

ปล.ทุกส่วนโดยรวมดูดีครับ แต่ถ้าอยากทำจริงๆ ผมเชื่อว่าถ้าทำออกมาแล้ว
คุณจะเป็นอีก 1 คน ที่สมาชิกในนี้ จะสนใจติดต่อกับคุณตลอด เพราะยิ่งมองยิ่งดูดีขึ้นๆ
ก่อนทำก็ดูดีอยู่แล้วนะคัฟเนี่ย หลังทำคงออกมาหล่อมากแหงๆ เลย
ดูรูปแรก ก้อดูไม่โด่ง น่าจะเสริม แต่ดูรูปสองทำไม? โด่งจัง จมูกสวยดีด้วยค่ะ
แต่ถ้าทำปากบนกระจับนิดๆ เราว่าโอเรย แล้วก้อไว้ผมให้ยาวๆ  ให้ถึงเกือบๆคิ้ว
เพราะตากับคิ้วคุณเด่นคม ถ้าไว้ผมยาวหน่อยเอามาปรกหน้าผาก น่าจะทำให้ดูเด่นมากๆ
อัพ จมูกก่อนเลยคระ เป๊ะ
ตอบกระทู้ led2011 ตั้งกระทู้

หายหน้าไปนายเลยนะคับ  มารีวิวยังอ่ะคับ
ทำจมูกอย่างเดียว พอ ครับ
ตอบกระทู้ bankza ตั้งกระทู้

ไม่ได้หายจ้า ช่วงนี้ยุ่งกะที่ทำงานอ่ะคะ เดี๋วจะมีงานกีฬาของกระทรวง ไหน จะไปต่างประเทศด้วย

ไมได้ หายไปไหนจ้า ยังอยุ่ คริ คริ

แสดงความคิดเห็น

กระทรวงกระราโหมหลอคับ  โพสต์ 2011-2-13 09:49
ต้นฉบับโพสต์โดย led2011 เมื่อ 2011-2-13 00:17

ไมได้ หายไปไหนจ้า ยังอยุ่ ค ...

ป่าวอะคะ รุ่งอยู่ที่กรมบังคับคดี  กระทรวงยุติธรรม อะคะ
เสริมจมูกๆแล้วต้องหล่อมากแน่ๆค่ะ
เสริมนิดเดียวก้หล่อเเล้วครับ
เสริมอีกนิดก็พอค่ะเพราะโด่งอยู่แล้ว  หน้าจะคมขึ้นเลยทีนี้  ยังไงก็ลองหารีวิวหมอที่ฟอร์จูนดูนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 19:02:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคับบ แต่ทำไมคิวยาวจังเลยอ่ะคับบ ผมอยากทำเลยอ่ะคับบ เพื่อนคนไหนทำมาแบ่งรูปดูบ้างนะคับบ

แสดงความคิดเห็น

แนะนำหมอสุชาติ ไม่ก็หมออภิชาญคับ สวยเป๊ะ  โพสต์ 2011-2-24 19:26
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 19:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ไหนอ่ะคับบ ขอทราบราคาด้วย:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้