ดู: 1627|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ ดั่งโด่งช่วยออกความเห็นกันด้วยนะคะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าอยากทำจมูก แต่ในใจตอนนี้มีหมออยู่ประมาณ 3 คน
ใครที่เคยทำกับคุณหมอทั้ง 3 คนนี้ช่วยแนะนำกันด้วยนะคะ

1.หมอชาตรี สยามคลีนิก (ที่ชอบเพราะเห็นรีวิวของคนที่เคยทำแล้วสวยดี
                   บางคนก็ไปแก้ที่นี่ค่ะ และอีกอย่างหมอใจดี)
2.หมอศรัณย์ อินทามะระ 43 (เห็นรีวิวของคุณเจนนี่แล้วทำออกมาดูเป็นธรรมชาติค่ะ)
3.หมอกรีชาติ รพ.ยันฮี (พอดีแบบว่าเคยไปทำหน้าใส และเพื่อนเคยไปทำมาก็สวยดีเหมือนกันกัน)

ก็เข้าใจนะคะว่าคนเราจมูกไม่เหมือนกันแล้วแต่เวรแต่กรรมด้วยคะที่อยากให้พี่ ๆ ช่วยแสงความคิดเห็นส่วนตัวอะคะ

ตอนนี้เลยคิดไม่ตกเลยค่ะ อยากให้ช่วยแชร์ความคิดเห็นกันนะคะ

ขอบคุณทุกคนนะคะ
สำหรับตัวต้าเองทำกะหมอกรีชาติค่ะ
ก้อได้โด่งดีค่ะ ก่อนเสริมไมมีดั้งเลย แต่ถ้าจะถามเรื่องเวลาในการให้คำปรึกษา คุนหมอมีเวลาน้อยที่จะให้คำปรึกษาค่ะ คิวคุนหมอเยอะมากๆ คุนหมอจะเปนดูรูปหน้าให้เองค่ะ แต่รับรองโด่งได้ใจแน่ ๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จร้า...ขอหั้ยออกมาสวยสใจนะจ๊ะ  โพสต์ 2011-2-11 14:17
ค่ะขอบคุณนะคร้า  โพสต์ 2011-2-11 14:15
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้