ดู: 5359|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วย มันเอียงงง หรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยดูหน่อยนะครับว่าตรงปลายมันเอียงหรือเปล่า เพราะไปแก้มาแล้ว กลุ้มใจ

รวบกวนด้วนจะทำอย่างไรดี อยู่ต่างจังหวัดด้วยอะ เอียงอีกแล้วใช่ใหม
ตอนที่คุณไปทำ คุณหมอได้สอนวิธีทดสอบดูรึปล่าวคะ ว่าเราจะดุยังไง ว่ามันตรงหรือไม่ตรง ต้องดุแนวแกนเดิมค่ะ เพระเราเสริมตามแนวแกนเดิมของเรานะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 10:22:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ noopuk ตั้งกระทู้

ไม่ได้บอกอะ ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์ หมอดูก็บอกว่าตรงแล้ว ถามว่าต้องมาอีกใหม ก็บอกว่าไม่ต้องมาหรอก
ดูจากรูปนะคะ เหมือนเอียงนิดนึงค่ะ อาจเป็นเพราะมุมรูปด้วยมั้งคะ คุณหมอบอกว่าไม่เอียงก็อย่าคิดมากเลยนะคะ
หรอคะ เพระตอนที่เราไปทำกับคุณหมออภิชาญ คุณหมอจะนัดมาดูอีกทีหลังจากวันตัดไหม 2 สัปดาห์ แล้วคุณหมอก้อจะสอนวิธีดูว่า มันตรงหรือไม่ตรงนะคะ หรืออาจจะเปนเพราะว่า มันยังไม่หายบวมมั้งคะ ดูไปก่อนนะคะ เพราะแม็คซิมั่มมัน 1 เดือนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 10:38:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dunggy ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ ว่าจะเข้าถามคุณหมอให้แน่ใจอีกที วันที่ 16 จองทำตาไว้ถ้าเอียงอาจจะขอยกเลิก ตา มาแก้จมูกก้ได้ครับ
ถ่ายมุมอื่นหน้าตรงๆ ไม่ต้องแอ๊บ มุมกม มุมเงย 45 / 90 องศา ประมาณนั้นอ่ะ จะได้ช่วยดูถูก และอายุจมูกที่ทำมาค่ะ จะได้ช่วยวิเคราะ
สู้ๆๆๆนะค่ะ รอยุบก่อนนะค่ะใจเย็นๆๆค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 11:10:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nane ตั้งกระทู้

6 เดือนแล้วจ้าาาาาาาาา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 11:11:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ noopuk ตั้งกระทู้

มันหกเดือนแล้วอะครับ
ทำแล้วเครียดนะ  ยังจะไปอีกเหรอ  แล้วแก้น่ะมีค่าใช้จ่ายมั้ย
อยู่จังหวัดไหนคะ  ลองมาที่เสนาเวชการคลินิก ดูมั้ย  เจ็บครั้งเดียวหรือจะรอดูตามที่เพื่อนท่านอื่นแนะก็ได้นะ(แต่ไม่ใช่หมอ) เก่งเกินหมอก็ไม่ได้ เดี๋ยวงานเข้า ไม่สบายใจก็ลองสอบถามที่ 02-5701318
ดูนะถ้าได้เข้ากรุงเทพ  ร้านนี้แนะนำคุณหมอเชี่ยวชาญดี
เฮ้อเหนื่อยแทนเลย  หาหลายๆที่ลองหลายเจ้า  แล้วเทียบกันดู  แนะนำไปหลายคนแล้วก็ยังไม่มีใครโทรมาว่านะ  :)
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 11:25:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bell2525 ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ
มองรูปหน้าตรงผมว่าไม่เอียงนะ
รูปแรกดูเหมือนเอียง แต่พอเห็นหน้าตรงผมก็ว่าไม่เอียงนะ
เห็นด้วย รูปหน้าตรงดูแล้วไม่เอียงนะคะ
ไม่เอียงครับ
ไม่เอียงนะคะ..บางทีที่ดูเอียง..บางทีอาจจะเป็ฯเพราะแสงที่กระทบด้วยล่ะค่ะ..บางคนจมูกจริงธรรมชาติที่โด่ง..แสงบางมุมกระทบยังทำให้ดูเหมือนเอียงเลย..

ปล. ขนตาคุณสุดยอดมาค่ะ...
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 14:59:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ whitevanilla ตั้งกระทู้

อิอิอิ ขอบคุณครับ อยากไปแต่งปลายให้เรียวๆ ด้วยอะ จะไปปรึกษาเหมือนกัน แฟนบอกปลายใหญ่ไป

แต่เรื่องขนตา พอดีช่วงนี้กินยาปลูกผม ขนตายาวเป็นพิเศษครับ

แสดงความคิดเห็น

กินยาปลูกผมแล้วช่วยให้ขนตายาวได้อีกหรอคะอยากรู้จังว่ายาอะไรบอกด้วย  โพสต์ 2011-2-9 22:21
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 14:59:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Lamos ตั้งกระทู้

:)  ขอบคุณคับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 15:27:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ขอบคุณผู้เชี่ยวชาญ

แสดงความคิดเห็น

เหอๆๆ เค้าม่ะใช่ผู้เชี่ยวชาญเน้อออออออ  โพสต์ 2011-2-10 16:57
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 15:27:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Rayong555 ตั้งกระทู้

ครับบบบ
ขนตาสวยจังค่ะยาวมาก รูปน่าตรงเดียก้อว่าไม่เอียงน่ะค่ะ ของเดียทำมา17วันก้อเหมือนเอียงเลยแต่เมื่อวานไปหาหมอๆก็จัดระเบียบดั้งให้มาดัดๆๆ แต่ไม่เหนพูดว่าเอียง
ไม่นะคะ  ป้าว่ามันก็โอ แต่ที่โอกว่า ขนตาสวยได้ใจ
ยาปลูกผม ใช่ไมนอกซิดิลหรือปล่าว ซื้อกินเองอันตรายนะครับ ยามีผลต่อหัวใจในระยะยาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้