ดู: 13455|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเลิกพับหน้า คุณหมอเฉลิมจัดให้

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมมาเมื่อตอนวันที่ 27 ธค 53 แล้วว่าจะมาลงรูปรีวิว ก็ไม่ได้ลงสักที
ตอนแรกกะว่าจะไม่ลงดีกว่า เพราะอายหน้าตัวเอง แต่คิดไปคิดมาที่ได้มีความมั่นใจทุกวันนี้ก็เพราะข้อมูลจากเวบ DD
เลยมารีวิวบ้างดีกว่า อาจจะดูเพิ่มไม่เยอะเท่าไหร่นะครับ เพราะเนื้อจมูกไม่ค่อยมี
ตอนแรกกะจะขอคุณหมอตัดกระดูกหลังหูเสริมหยดน้ำด้วย แต่ยังกลัวๆอยู่เลยยังไม่ทำ
ขอลงรูปก่อนทำไว้ก่อนแล้วเดี๋ยวจะเอารูปหลังจากที่ทำแล้วมาทยอยลงนะครับ
ยังไงก็ติชมกันได้นะครับ แต่คงไม่แก้แล้วเพราะเท่านี้ก็ช่วยให้มั่นใจได้เยอะแล้ว จากคนที่ไม่เคยมีเลย
แต่เติมปลายหยดน้ำนี่ยังคิดๆอยู่นะครับ ว่าจะทำดีหรือเปล่า ยังไงขอความเห็นด้วยนะครับ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำ น่าจะครบทุกมุมแล้ว เดี๋ยวไว้จะมาลงรูปหลังทำกับแบบที่เลือกอีกทีนะครับ
มารอชมค่ะ คนแรกป่าวน๊าเรา 55+
รอด้วยคน
อยากทำเหมือนกัน
รอชม ด้วยคนจร้าาาาาาาาาาาาา:)
รอชมความเปลี่ยนแปลงอยู่ครับ
อ่ะน้องคนนี้นี่ จำได้ๆ ไหนอ่ะ After อ่ะ ขอดูๆ
เข้ามาเชียร์เพื่อนครับ
ดันๆ
รอติดตามเหมือนกันคร้าบ เพราะจาทำกับคุนหมอเฉลิมเหมือนกานคับ
อ้าวทำเเล้วเหรอครับ รอชมนะครับ
รีบมาอัพรูปด่วนๆ เพื่อนๆรอชมอยู่
เป็นไงน๊ออออออออออ จมูกใหม่  รอดูอยู่นะจ๊ะ.....
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 23:33:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วครับ โทษทีกลับช้าไปหน่อยเลยเพิ่งได้มาลงรูป

อันนี้แบบที่เอาไปคุยกับคุณหมอครับ

อันนี้นั่งรถกลับบ้านหลังออกจากคลีนิคครับ 27/12/10

พอค่ำรอยช้ำเริ่มมา แถมเลือดเริ่มซึม

หลังทำวันที่1 28/12/10

หลังทำวันที่2 เริ่มบวมเป็นนาร์เนีย มีรอยช้ำใต้ตา 29/12/10

หลังทำวันที่3 30/12/10

หลังทำวันที่5 1/1/11 ตอนเช้าก่อนออกไปทำบุญไหว้พระ รอยช้ำเริ่มหายไป

ที่วัดอรุณ

ตอนเย็นหลังกลับจากทำบุญ หน้าเยินมาก ผื่นขึ้นด้วย

หลังทำวันที่ 7 3/1/11

หลังทำวันที่ 8 4/1/11 วันนัดตัดไหม โดนหมอดัดจมูกด้วย

ขอค้างไว้เท่านี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวไว้จะเอามาลงเพิ่มให้อีก

ยังไงช่วยติชมกันด้วยนะครับ แต่ถ้าใครว่าเสริมมาดูไม่ค่อยเพิ่มเลยก็ต้องบอกก่อนเลยว่าจมูกผมมีเนื้อได้เท่านี้อ่ะครับ ตอนนี้หลังยุบแล้วจับดูยังดึงขึ้นได้อีกนิดเดียวเอง แต่เท่านี้ก็ช่วยให้ผมรู้สึกดีขึ้นได้เยอะแล้วครับ แต่ยังติดใจอยู่เรื่องปลายจมูกว่าจะทำหยดน้ำดีหรือเปล่า

ก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับสำหรับเพื่อนๆที่เข้ามาดูรีวิวนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย MoD_els เมื่อ 2011-2-8 23:33
มาแล้วครับ โทษทีกลับช้าไปหน่อยเลยเพิ่งได้มาลงรูป

อ ...

ขนาดไม่กล้าลงนะเนี่ย น้องมดลงรูปซะอิ่มเลย หล่อขึ้นมากๆเลยครับ ส่วนปลายจมูกถ้าอยากทำก็ทำเลยครับ จมูกก็จะสวยมากขึ้นอีกขั้นนึง ฝันดีครับ
หล่อกว่าเดิมมากค่ะ สุดยอดแล้ววว
ทำไมเหนเปนแท่งอ่า กำลังจาไปทำกะหมอเฉลิมเหมือนกันอ่ะคับ กัวเปนแท่งมาก ๆ  เหอ ๆ
เสริมนิดเดียวแต่ดูดีขึ้นเยอะอ่ะ
อืมเนื้อบาง นะเนี่ย แต่ดูดีขึ้นนะครับ  ต้องรอดูอีกสัก3เดือนนะ

แสดงความคิดเห็น

มองปร็าดดด เดียว จบ สมกับเป็นกูรู จริงจิง ขอคารวะ หนึ่งจอก  โพสต์ 2011-2-13 21:20
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 12:08:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mushroom2 เมื่อ 2011-2-9 01:02
ขนาดไม่กล้าลงนะเนี่ย น้องมดลงรูปซะอิ่มเลย หล่อขึ้น ...

ขอบคุณครับพี่มาช รูปดิสพี่มาชดูดีมากๆๆๆๆอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้