ดู: 4435|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่หมอ อัครเดช

[คัดลอกลิงก์]
http://www.dungdong.com/forum.ph ... page%3D2&page=1

ต่อจากลิ๊งนี้นะค่ะ
เจ็บมากๆๆเลยค่ะ

page.jpg (223.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก็สวยดีนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
มีรูปก่อนทำป่ะคะ
ทำมาเท่าไรคะ   เอาใครเป็นแบบหรอ
อย่าลืมมาอัพรูป ให้ดูเรื่อยๆ นะคะ   กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่า  
พอดีอยู่ ม.บู สนใจทำกับคุณหมอเหมือนกัน
หายไวๆ นะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
หายไวๆๆน่ะค่ะ
หายไวๆ นะคะ ขอให้สวยสมใจน๊ะ
ตัดปีกมาด้วยเหรอป่าวค๊ะ   อยากตัดมั่งๆแต่ของทรายยังแก้ไม่ได้เลยเพิ่งได้2อาทิตเองแต่บอกได้เลยว่าแก้ๆแน่นอน   
หายไวๆนะค๊ะ จะรอชมรูปต่อค๊ะ อัพให้ดูด้วยนะค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

คุฯทรายมีเรื่องอะไรจะคุยกับนุ๊กหรอค๊ะ ปรึกษาได้นะค๊ะ ยินดีค๊ะ  โพสต์ 2011-2-8 01:16
น่ารักแล้วคะ รอยุบ เทคแคร์น้องจมูกดีๆนะคะ หายบวมไวๆสวยไวๆคะ
เด๋วสวยแน่ค๊ะน้องฝ้าย  รอบนี้เป๊ะ ตัดปีกด้วยใช่ม๊ะค๊ะ  ไม่ค่อยบวมทะไหร่โน๊ะ (รึยังไม่ถึงเวลา)
ไงก็หายไวๆนะค๊ะ ดูแลแผลดีๆด้วยน๊ะค๊ะ ประคบเย็นบ่อยๆลดบวม อย่าให้เจ้าตัวเล็กมากระแทกนะค๊ะ
พี่นุ๊กจะรอชม ความสวยนะค๊ะ อัพเดทบ่อยๆน๊า พักผ่อนๆเยอะๆด้วย  :) นะค๊ะ
ฝ้ายเอาแบบไหนไปให้คุณหมอดูค๊ะเน๊ย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 01:25:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nookza เมื่อ 2011-2-8 01:12
เด๋วสวยแน่ค๊ะน้องฝ้าย  รอบนี้เป๊ะ ตัดปีกด้วยใช่ม๊ะค ...

ขอบคุณนะค่ะพี่นุ๊ก
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 01:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nookza เมื่อ 2011-2-8 01:15
ฝ้ายเอาแบบไหนไปให้คุณหมอดูค๊ะเน๊ย

ฝ้ายเอาแบบไปให้ดูแต่คุณหมอ บอกว่าแบบมะเข้ากะหน้าเพราะฝ้ายหน้าค่อนข้างกลม
คุรหมอเลยทำให้เข้ากะหน้ามากที่สุดค่ะ ปล. ตอนนี้บวมมากๆ ตาจะปิดแล้ว อิอิ

แสดงความคิดเห็น

หายไวๆนะค๊ะ ความสวยรออยู่  โพสต์ 2011-2-8 16:51
สวย คับ สวยเลย
ประคบเย็น กินน้ำมะพร้าวเยอะๆ ขอให้หายไวๆ นะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้