ดู: 1737|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยเลือแบบจมูกให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookkate_moonoy เมื่อ 2011-2-7 17:51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookkate_moonoy เมื่อ 2011-2-7 17:50

ตั้งใจว่าจะไปทำเสริมจมูกเดือนหน้าค่ะ กับคุณหมอคมกริช แต่ไม่รู้ว่าจะเอาแบบไหนไปให้คุณหมอดูดี อยากรบกวนให้เพื่อนๆช่วยเลือกให้ดูหน่อยได้มั๊ยค่ะ ว่าหน้าแบบนี้ควรทำแบบไหน....
......ขอบคุณมากนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

น่าจะแบบเกาหลีนะคะเอาแบบธรรมชาติดีกว่าโด่งไปตาหายแบ๊วได้นะคะ  โพสต์ 2011-2-8 06:13
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เพิ่งไปทำมา เอารูปไปให้คุณหมอดู แต่พอดีคุณหมอบอกว่าเนื้อจมูกตรงตาเราน้อย

ทำโด่งมากไม่ได้ ถามว่าจะเอาธรรมชาติหรือโด่งๆ เราก้อเลยบอกว่าเอาโด่ง ๆ

แต่รู้สึกไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ แต่คุณหมอใจดีคะ ทำเบามือมาก แล้วก้อแทบไม่ช้ำเลย

ลองไปดูรูปเราก้อได้นะค่ะ นี่วันที่ 3 แล้ว ^^
คุยกับหมอเยอะนะคะว่าต้องการแบบไหน แต่ถ้าเอาแบบไปหมอไม่ค่อยจะดูหรอกคะ
เน้นๆไปเลยคะหมอไม่ดูแต่หนูอยากให้ดูคะ ช่วยดุูหน่อยได้ไหมคะ หมอจะได้รุู้ว่าหนูอยากได้แบบไหน
และบอกหมอด้วยว่าทรงไหน ปลายยังไง คุยกับหมอเยอะๆถึงความต้องการไม่ต้องเกรงใจหรือกลัวหมอเพราะเราทำไม่ใช่ราคาหลักพันเราทำราคาหลักหมื่น ถ้าต้องการโด่งก็บอกไปเลยว่าขอโด่งและปลายจมูกสวยๆไม่ทู่ ที่บอกเจ้าของกระทู็แบบนี้เพราะเราไปทำมาแล้วปลายมันทู่ก็เลยเสียใจนิดนึงที่ปลายจมูกไม่สวยเลย
ก็ยังไงลองเข้าไปดูกระทู้ของเราก็ได้นะคะ เพื่อนเป็นการตัดสินใจที่ง่ายขึิ้นว่าจะทำหรือไม่ทำ แต่ถ้าชอบแนวทางของหมอคมกริชก็สามารถไปทำได้คะ
อยากได้แบบไหนอ่ะค๊าบบบบบบบบบ ทำตามความต้องการของเราดีก่า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 13:48:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆมากนะค่ะ....
ขอให้สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะคะ สู้ๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 14:01:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊า......
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้