ดู: 2052|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนๆเวปดั้งโด่งช่วยเราด้วยยย

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำทีนะคะว่าจมูกอย่างเราต้องทำไรมั่งอ่ะ (มันคงต้องทำทุกอย่างแน่ๆ)
ช่วยทีนะค๊าาา.. เรากำลังหาข้อมูลอยู่ แร้วจารีบทำใจตัดสินใจทำห้ายยยไวที่ซู๊ดดดด

ปล.กระทู้นี้เปนกระทู้แรกเรย ผิดพลาดประการใด ติได้เรยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ง่า.. เราว่าจมูกเทอคล้ายๆเราเลย มีสันนิดนึง จมูกสั้น เปงรูปชมพู่ หาหมอที่ทรงถูกใจเลยน๊า เราว่าเสริม ทำปลายหยดน้ำ จะทำให้จมูกยาวขึ้นน๊า ทีไรกะคุยกานได้จ้า เราก็กำลังหาหมอแก้อยู่ ที่ทำมาไม่ถูกใจ เกบข้อมูลไปเรื่อยๆน๊า ไม่ต้องรีบ นี้เรากะรอทำคางกะปากบางก่อน ละจะลุยซ่อมจมูกต่อ ฮ่าๆๆๆ :)

แสดงความคิดเห็น

ได้พี่ดรีมละเปงไอดอลล 55+ จิงๆนะ ออกแนวอิจฉา -*-  โพสต์ 2011-2-7 22:44
อิอิ โปรเจคเยอะนะค้า  โพสต์ 2011-2-7 16:23
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เสริมอย่างเดียวคะ เลือกหมอดี ๆ นะคะ
ใช่ ค่ะเสริมอย่างเด่วก้อสวยแล้วค๊า หาข้อมูลเยอะๆน่ะค่ะ ได้ออกมาสวยสมใจ
เสริมอย่างเดียวก็พอแล้วล่ะค๊าบบบบบบบบบบบบ
เสริมอย่างเดียวก้สวยเเล้ว อย่างที่หลายๆท่านว่านะครับ
เสริม คับ เพราะว่า รูป จมูก เล็ก อยู่ แล้ว ถ้า เสริม อย่างเดียวจะ ทำให้คมขึ้นครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 17:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดทีนะคะที่มารายงานตัวช้าไปหน่อย ขอบคุณทุกคำแนะนำมากๆนะคะ เราจะพยายามหาข้อมูลให้ได้มากกที่สุดด  ขอบคุณจิงๆค่า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 17:02:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้ออ..  อย่างแบบเรา ถ้าทำปลายจมูกเปนหยดน้ามด้วยเนี่ย คิดว่าเหมาะหรือป่าวคะ รบกวนอิกเรื่องนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้