ดู: 2077|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำตัวเองและขอคำปรึกษา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับพี่ๆชาว เว็บ dungdong ทุกท่านะครับ พอดีผมเพิ่งเข้ามาเว็บนี้ครั้งแรกตามคำแนะนำของเพื่อนนะครับ ก็ขอยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ คือผมกำลังหาขอมูลเพื่อไปประกอบการตัดสินใจนะครับ คือแบบว่าตอนนี้ผมอยากจะไปทำจมูกแต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดีครับ เพราะเพื่อนแต่ละคนทำกันคนที่ เลยค่อนข้างสับสนพอสมควรนะครับ ว่าจะไปทำที่ไหนดีนะครับ ตอนนี้ผม สับสนมากๆๆๆเลยครับ ช่วยนผมด้วยนะครับ ตอนนี้น่าตาผมก็เป็นแบบในรูป นะครับ รูปนี้อัพเดทที่สุดแล้วครับ  ออ ใครใช้ บีบี กะแอดมาคุยกันได้นะครับ PIN 2289B97 ครับ

IMG00243-20110129-2348.jpg (198.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แนะนำครับ....จมูกผู้ชาย....ต้อง หมอเฉลิมฟอร์จูน ครับ
ในส่วนตัวผมก็ยังไม่ได้ทำครับ แต่ร้อยละ 99.99 ทำออกมาแล้ว
เป๊ะ ครับ แต่ ราคา ก็ค่อนข้างสูง  แต่ไม่มากครับ ทุกอย่างย่อมมีการลงทุนครับ
ของเขาดีจริงๆครับ ลองเขาไปชมรีวิวผลงานของท่านได้ครับ
pin bb ผม 22523A05 ครับ แล้วคุยกันครับ by
ฐานเดิมทำต่อได้ไม่ยากครับ สู้ๆ
หมอ อภิชาญ ก็ทำจมูกผู้ชายออกมาสวยนะคะ
งืมๆๆ มีหลายท่านเลยคับที่ทำจมูกผู้ชายสวย ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องจำกัดความคำว่า "สวย" ในแบบของเรานิดนึงนะคับ เพราะแต่ละคนก็ชอบไม่เหมือนกัน เอาเป็นว่าดูเลือกอย่างที่เราชอบดีก่า

แสดงความคิดเห็น

ง่ะ ม่ะใช่เฟสสสสสสสสสสสสบุ๊ก กิกิกิกิ  โพสต์ 2011-2-7 17:37
กดlike ตรงไหนคะ ^^  โพสต์ 2011-2-7 11:36
ดีใจจังมีคนเห็นด้วยแล้ววววว กิกิกิ  โพสต์ 2011-2-7 10:13
เห็นด้วยกับ น้องเบิร์ด ค่ะ อิอิ  โพสต์ 2011-2-7 10:00

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ก่อนทำลองดูรีวิวเยอะ ๆ ครับ  หมอก็มีหลายคนหลายสไตล์  เลือกเอาที่ชอบและคิดว่า
ปลอดภัยครับ  ดูรูปจมูกเดิมก็มีดั้งพอสมควรทีเดียวแต่ปลายใหญ่  แต่แนะนำว่าเน้นหมอที่แต่งปลาย
ตัดปีกสวย ๆ น่าจะทำออกมาสวยครับ
นายต้องหล่อแน่.พื้นถานดีอยุ่แล้ว....ผุ้ชายต้องหมอเฉลิมครับ...ตัดปีกด้วยจะหล่อมากครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 12:04:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ๊ยๆๆๆๆๆ เยอะไปหมด ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆนะครับที่ให้ทำแนะนำ ยังไงจะลองศึกษาดูนะครับ
ลองไปปรึกษาหมอหลายๆที่ดูนะคะ หมอทุกท่านก็ทำสวยทุกคนค่ะ ขึ้นอยู่กับสไตล์ของแต่ละคนค่ะ ว่าจะทำทรงไหนเข้ากับหน้าเรามั้ยอ่ะไรทำนองเนี้ยะอ่ะค่ะ ลองดูนะคะ
ตอบกระทู้ mooook ตั้งกระทู้

ผมก็กำลังดูข้อมูลเหมือนกัน แต่เห็นว่าหมออภิชาญทำสวยหรือครับ ไม่ค่อยเห็นรีวิวของท่านเท่าไหร่ ^^
ถอดแว่นให้ดูได้มั้ยเอ่ย ไม่เห็นดั้งเลย
แหะๆ เด่นๆๆ ก้อต้อง หมอเฉลิม ฟอร์จุนแหละครับ ผช    คิวอาจจะนาน แต่ ไม่ใช่เรื่องใหญ่ที่จะรอครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 22:58:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ papiyo ตั้งกระทู้

ครับก็กำลังตัดสินใจนะครับ
ตอบกระทู้ scissorman ตั้งกระทู้

หมอทำสวยและก็เนียนมากเลยค่ะ ลองหาดูในเวปนะค่ะ ช่วงนี้กระแสคุณหมอกำลังมาแรงค่ะ ท่านเป็นหมอศัลยกรรม โดยตรงเลยนะค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 23:55:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ในที่สุดก็ได้แล้วครับบุคคลต้นแบบในการทำจมูกครั้งนี้ ส่วนจะทำที่ไหนอย่างไรเดี๋ยวมาอัพเดทให้ดูนะครับ เดี๋ยววันจันทร์ ขอโทษไปปรึกษาท่านแม่ก่อนนะครับ
ผมแนะนำหมอวรวิทย์คับ  ฟอร์จูนคลีนิค  เปะๆแบบหมอเฉลิม  แต่ถูกกว่าไม่ต้องรอคิวนาน

แต่ถ้าของดีราคาถูกอีดนิดก็  หมอบุญถิ่น  อันนี้เพื่อนกำลังจะไปทำ  สวยสุดๆ แล้วก็ถูกเวอร์  จนรู้สึกว่าถูกเกินเลยหละ

ส่วนสวยแบบสบายใจอีกหน่อยก็หมอศิริพรชัยคับ  เจ๋งเป้งไม่แพ้หมอเฉลิมหมอวรวิทย์  ส่วนราคาก็นะ.. สองหมื่น อัพ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้