ดู: 2566|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กระทู้ขอร้อง.....อยากได้ รีวิวทำจมูก By คุณหมอสุรพล ค่ะ (ช่วยแบ่งปันด้วยนะคะ)

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า.....อ้อมมีความคิดจะไปทำจมูกกะคุณหมอสุรพลอ่ะค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่(สิงสถิตอยู่ในบอร์ดนี้สักพักนึงแล้ว)

อยากดู รีวิว เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เคยไปทำจมูกกะคุณหมอมา เพื่อประกอบการตัดสินใจ

ใครที่เคยไปทำกะคุณหมอ รบกวนช่วย แปะ Link รีวิว ด้วยนะคะ Pleaseeeee...!!

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ สำหรับ ผู้ใจดี.....
ลองใช้ เมนูเซิร์จก่อนโพสต์กระทู้แนวนี้นะครับ
หรือไปตามลิงค์นี้ก็ได้ครับ

เซิร์จมาให้แล้วครับ

http://www.dungdong.com/search.p ... mp;searchsubmit=yes
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 22:25:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2011-2-6 20:30
ลองใช้ เมนูเซิร์จก่อนโพสต์กระทู้แนวนี้นะครับ
หรือไ ...

ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ ขอออกตัวก่อนว่า ทำไม่เป็นเลยค่ะ เพิ่งเป็นสมาชิกได้แค่พักนึง ถ้ามันผิดกฏยังไงก็ขอโทษด้วยนะคะ ด้วยความไม่รู้ และทำไม่เป็นจริงๆค่ะ แหะๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ไม่เป็นไรครับ เกรงว่า เพียงว่าจะไม่มีคนมาตอบเท่านั้นเองครับ อิอิ  โพสต์ 2011-2-6 22:27
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 22:31:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Jimjum ตั้งกระทู้

อ๋อ...นึกว่าผิดกฏซะอีก แต่ยังไงก็ขอบคุณ คุณ BOBBY มากๆเลยนะคะ ตอนนี้ได้ข้อมูลเพียบเลย เพราะความไม่รู้แท้ๆเลยต้องรบกวนคนอื่น เหอๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้