ดู: 3619|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอนพรัตน์กับหมอศรัณย์ คนไหนทำจมูกผู้ชายสวยกว่ากันอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเลือกไม่ถูกเลยยยยยยครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆคนไหนทำแล้วช่วยแนะนำหน่อยน่ะค้าบบบ
หมอนพรัตน์ก็สวยนะ

หมอศรัณย์ ก็สวยอะ แต่มีในวิวในเว๊บนี้แหละ ลองหาๆดูสิค่ะ

ว่าตัวเองชอบแบบไหน เดี๋ยวก็หาเจอที่ถูกใจตัวเราเองนะ

เพราะทั้งสองทั้ง ก็วัยรุ่นมาแรงตามแนวเทรนดีมากๆเลย
จมูก ผุ้ชาย ทำไม ไม่ลองไปดู ของหมอเฉลิมละครับ  ผมทำหมอนพรัตน์นะ  แต่ผมว่า หมอนพรัตน์ เหมาะกับ สาวๆ มากกว่านะ สุดท้ายผมยังเอาจมูกแฟนหมอมาเป้นแบบเลย ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 11:35:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ papiyo ตั้งกระทู้

หมอเฉลิมคิวยาวมากเลยยยครับ แต่เท่าที่ดูรีวิวมา หมอนพรัตน์เหมาะกับ สาวๆๆจริงๆๆครับ เลยยย ตัดสินใจไม่ถูก อ่ะครับบ แย่แล้วเรา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 11:39:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Vikki ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากกกน่ะครับ
หมอ นพรัตน์ ก้อ รอเหงือกแห้งครับ  สค ละ
มีชื่อเสียงทั้ง  2  หมอเรย

แต่ว่าเราเคยทัมะคุนหมอศรัณย์  ้อจ่ะดูเปนทัมมะชาด

แต่ถ้าเปนผุ้ชาย  คุนหมอจะแนะนำหั้ยทัมโด่ง  เพาะเพื่อเราก้อทัมมาดูโด่งอยุ่

งัยก้อลองดูดีๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้