ดู: 1653|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เกี่ยวกับเรื่องจมูก

[คัดลอกลิงก์]
สงสัยจริงๆ ที่เหนว่าไปทำจมูกกัน แล้วสวยๆหล่อๆอะ มันอยุ่ได้นานแค่ไหน ถึงจะทำใหม่อะ ช่วยตอบข้อสงสัยของผมที เอ่อแล้วก้อ้าจะมีใครกรุณามีความรุ้เรื่องผลเสีย ผลกระทบของการทำจมูก ช่วยบอกผมด้วยนะคับ จะขอบคุนมากๆ
ลองเข้าไปดูที่เว็บของคลินิกหมอศรัณย์ดูสิค่พ ข้อมูลเยอะดี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-5 17:11:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีลิ้งค์เวบไซต์ไหมคับ
ถ้าทำแล้วเราชอบก็อยู่ไปตลอดชีวิตค่ะ ไม่ต้องเปลี่ยนใหม่(นอกจากมีอุบัติเหตุอะไรอย่างงั้น)
ส่วนข้อดีก้อน่าจะเป็นสวยหล่อขึ้น มั่นใจขึ้น
ข้อเสีย ก็น่าจะเป็นเวลาทำไรอาจต้องระวังการกระทบกระเทือนมากกว่าเดิม หรือบางคนทำจมูกหมูไม่ได้(ซึ่งปกติก็คงไม่มานั่งทำจริงป่ะ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 15:05:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องระวังจมูกมากกว่าเดิม มันจะทำดีหรือเปล่า พอจะมีลิ้งเวบไซด์แนะนำผมบ้างไหมคับ
จมูกเค้านิยมทำก่ะหมอสุชาติ ไม่ก็หมอเฉลิมกันนิครับ แต่ตอนนี้เค้าขึ้นราคาหละง่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 17:40:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขึ้นจากเท่าไหร่เป็นเท่าไหร่เหรอคับ
รอคำตอบ - - แต่หล่ะคำตอบไม่ค่อยตรงประเดนที่ถามเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 17:46:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5555 มันก้อหลากหลายความเห็นอะ เเล้วจาเอาประเด็นไหนอ่าคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้