ดู: 12796|ตอบกลับ: 86
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวการเปลี่ยนแปลงของชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pira66 เมื่อ 2011-2-4 20:26

เราชื่อ จ๋านะ ตอนเป็นเด็กแก้มเยอะมาก ดูหน้าออกจะบานๆ เราทำจมูกก่อน  พอไม่นานเราก็จัดฟัน เพราะหมอบอกว่าฟันเยอะกว่าปากเรา ถอน ออกไป 8ซี่   ลองมาดูกันว่ามันดีกว่าเดิมหรือเปล่า
ก่อนทำ

ทำจมูก

จัดฟัน

NOW .......

แสดงความคิดเห็น

U R beautiful!!!!  โพสต์ 2011-2-8 12:14
ป๊าดดดศัลยกรรมทำได้จริงๆสวยมากค่ะปัจจุบัน  โพสต์ 2011-2-5 11:32
ขอกรี๊ดหน่อยได้ป่าวคะ ปลื้มสุดๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-4 22:05

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ปัจจุบันสวยมากกก
สวยขึ้นเยอะเลค่ะ
เหอๆๆ จัดฟันถอนเท่ากันเลยเฮะ 8 ซี่ กิกิกิกิ ตอนนี้สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ เลยคับ ดูดีกว่าตอนก่อนเยอะเลยอ่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากเลยคะ
หน้าเรียวเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะครับ
สวยขึ้นมากมายเลยคร้า
สวยได้ใจมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
นี้หรือมีดหมอ
ทำแค่สองอย่าง สวยมากเลยครับ
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ  
สวยมากๆเลยนะค่ะ หน้าเรียวขึ้นแยะเลยอ่ะค่ะ

แอมก็อยากจัดฟันแต่เป็นคนมีโหนกแก้มถ้าจัดฟันแล้ว

โหนกแก้มจาเยอะขึ้นกว่าเดิมรึป่าวค่ะ กัวอันนี้มากๆๆ ช่วยให้คำตอบทีนะค่ะ
ถอน 8 ซี่เหมือนกันเลยค่ะ  555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้