ดู: 12698|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาแล้ว 8 เดือน กับคุณหมออภิชาญ ( เฟิร์สแคร์คลินิก )

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopuk เมื่อ 2011-2-4 15:42

เราทำจมูกกับคุณหมออภิชาญ ที่เฟริสแคร์คลินิก ตั้งแต่วันที่ 5 มิถุนายน 2553 ถึงวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ก้อครบ 8 เดือนแล้วค่ะ เพื่อนๆๆว่าเปนยังไงบ้างคะ ช่วยเข้ามาดูให้หน่อยนะคะ อิอิ
ตอนนี้เป็นรูปตอนปัจจุบันเลยนะคะ

มันอาจจะไม่ชัดเท่าไหร่นะคะ เดี๋ยววันหลังจะเอาลงให้ดูใหม่นะคะ

แสดงความคิดเห็น

น่ารักดีค่ะเป็นธรรมชาติดี ก่อนทำอยู่ไหนหน๋า หาไม่เจอ  โพสต์ 2011-5-18 18:41
น่ารักคะ  ขอดูรูปก่อนทำด้วยได้มั๊ยคะ  จะได้เปรียบเทียบความน่ารักอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 16:17:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopuk เมื่อ 2011-2-4 16:18

ได้ค่ะ เดี๋ยวเอาลงให่ดูนะคะ

อันนี้รูปก่อนทำนะคะ

น่ารักมากค่ะ รูปหน้าเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย มีมิติขึ้นเยอะ ดูเป็นธรรมชาติด้วยเนอะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 19:02:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ :)
คุณหมอทำออกมาสวยมากเลยค่ะ เพราะว่าปุ๊กเปนคนจมูกสั้นค่ะ ผิวบางด้วย คุณหมอบอกว่า ถ้าของปุ๊กทำโด่งกว่านี้ มันจะเห็นเป็นแท่งค่ะ อีกอย่าง มันจะยิ่งดูเหมือนว่าจมูกเราสั้นกว่าเดิม ซึ่งปุ๊กเองก้อไม่ต้องการให้มันเปนแบบนั้นค่ะ พอคุณหมอทำให้แล้ว ถูกใจมากเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 19:27:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำชมของพี่ๆๆทุกคนนะคะ:)
ภาพรวมน่ารักขึ้นค่ะ แต่จมูกดูสั้นๆนะค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะค่ะ แต่ถ้าแต่งปีกจมูกอีกหน่อยแจ่มเลยค่ะ
ก้อด๊ขึ้นครับบบ .. แต่ดูตอนแรก เสื้อดำนึกว่ายังไม่ทำ เพราะมานดูเหมือนไม่ทำอ่า ..พอเห็นรุปเก่าเอ่อ สวยขึ้นเยอะเรยย ... ตัดปีกอกีหน่อย จมุกจาดูสวยก่านี้อีกครับ ลองดูนะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-5 10:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปุ๊กเปนคนจมูกสั้นอ่ะค่ะ เคยพูดกับคุณหมออยู่เหมือนกันค่ะ คุณหมอท่านบอกว่าถ้าของปุ๊กเสริมโด่งกว่านี้มันจะเปนแท่งเลยค่ะ แล้วจมูกมันจะยิ่งดูสั้นเข้าไปใหญ่ ส่วนเรื่องตัดปีกนะคะ ใจปุ๊กเองมันก้อ 50 50 ค่ะ
เคยคิดที่จะทำเหมือนกันค่ะ พอคุยกับคุณหมอแล้ว คุณหมอท่านบอกว่า ปุ๊กเปนคนมีแก้มป่องอ่ะค่ะ คุณหมอบอกว่า มันจะไม่เข้ากับรูปหน้า ถ้าทำออกมาแล้วมันไม่ดีเหมือนของเดิม เราจะแก้ไขอะไรมันไม่ได้ อีกอย่างนะคะ คุณหมอยังบอกอีกว่า การที่เราจะตัดปีกจมุกหรือปล่าว เราต้องดูรูปหน้าเราด้วยอ่ะค่ะ
รูปหน้าเปลี่ยนไปเปนคนละคนเลยนะคะ

น่ารักขั้นมากเลยค่ะ
เราก็อยากทำเหมือนกันค่ะ
ศึกษาข้อมูลมาสักพักแล้ว เหนคนที่ไปทำกับคุณหมออภิชาญมาแล้ว มันสวยมากเลยค่ะ ดูเปนธรรมชาตมากเลย
ดูเปนธรรมชาตมาก ถ้าไม่เหนรูปก่อนทำ ไม่รุเลยนะเนี่ยว่าเสริม อิอิ สวยได้รูป เข้ากับหน้าแล้วล่ะ
เราก๊อยากทำเหมือนกัน
สวยเปนธรรมชาต ได้รูปมากเลย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 16:15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าเพื่อนๆๆสนใจ ก้อลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ค่ะ คุณหมอเปนกันเองค่ะ คุยรายละเอียดชัดเจนมากค่ะ เราเลยมั่นใจในฝีมือของคุณหมอค่ะคุณหมอ :)
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 10:11:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopuk เมื่อ 2011-2-9 10:12

สวยน่ะค่ะ   น่ารักขึ้นมากเลย
หน้าดูมีมิติเยอะเรยนู๋  สวยๆๆ  ป้าว่าเข้ากะนู๋ดีนะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-15 12:52:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopuk เมื่อ 2011-2-15 12:58

ขอบคุณมากนะคะ

:)

รูปนี้เปนรูปที่ถ่ายปัจจุบันสุดเลยค่ะ ถ่ายเมื่อวันที่ 14 กุมภาพันที่ผ่านมาค่ะ

รูปมันอาจจะไม่ชัดเท่าไหร่นะคะ อันนี้อัฟจากมือถือค่ะ เพราะรูปที่ถ่ายมา มันอยู่ในกล้องค่ะ เดี๋ยวจะเอามาอัฟให้ดูใหม่นะคะ
รูปนี้ ดูเปนสาวเลยล่ะ

สวยๆๆๆ เอารูปมาอั๊ฟให้ดูเรื่อยๆๆนะคะ รอดูอยู่จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้